รบกวน ช่วยตรวจสอบ Louis Vuitton หน่อยว่าแท้มั้ยครับ
โดย dexter1
dexter1
รบกวนช่วยดูให้หน่อยครับ ว่าใบนี้แท้มั้ยครับพอดีคนขายเขาบอกว่าเป็นกระเป๋า Louis Vuitton วินเทจแท้ ซื้อมาจากญี่ปุ่น พอดีผมซื้อมาแล้วถ้าไม่แท้จะไปเจรจาขอคืนดู พอดีซื้อมาแพงครับ ดูไม่เป็นครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

[IMG] [/IMG][IMG] [/IMG][IMG] [/IMG][IMG] [/IMG][IMG] [/IMG][IMG] [/IMG][IMG] [/IMG][IMG] [/IMG][IMG] [/IMG][IMG] [/IMG]
Pirates
มีการตัดต่อเปลี่ยนหนังใหม่ครับ
อะไหล่บางชิ้นเป็นน่าจะเป็นของแท้
แต่โดยรวมดู - ครับ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3