Use like new chanel boy 8
โดย Nongnim
Nongnim

@ Siambrandname

95%.uuuuwhrijejfpoejoikefjk

use like new chanel boy 8 caviar black holo 23 สภาพ 95%ใช้น้อยมากค่ะ
ไม่มีตำหนิใดๆมุมไม่มีถลอก อปก ครบเหมือนออก shop ใครหาอยู่รีบคว้าเลยค่ะ
ส่งต่อ 112900 บาทพร้อมโอนลดได้นิดหน่อยค่ะประหยัดไปหลายหมื่น
ของใหม่แสนสี่แล้วนะค่ะ
สนใจขอรูปเพิ่มเติมได้ค่ะ
แม่ค้าใจดีขายมาแล้วหลายใบ
สินค้าเป็นของแท้100%ไม่แท้ยินดีคืนเงินค่ะ
นัดรับแถว big c รัชดาหรือส่งฟรีEMS
line nimnim60
ขอบคุณ SBN มากค่ะ

Contented by Nongnim @ Siambrandname

Contented by Nongnim @ Siambrandname

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3