(UPDATED 4/8/2018 มีของ NEW เข้าใหม่ และ USED เข้านะคะ) NEW: CHANEL CLASSIC MEDIUM GHW holo26/ZIPPY MEDIUM GHW holo26/CHANEL CLASSIC POUCH black&raspberry red holo26 // COMING SOON mini8 & drawstring /// มี USED เข้าใหม่นะคะ
โดย rungrawee_ua
rungrawee_ua
หากใครกำลังหารุ่นเหล่านี้อยู่ ไม่ทักแล้วคุณจะพลาดดดดดดดด ราคาใจสั่นทุกใบค่ะ......
ให้ราคาแสนดีทุกใบ ลองเช็คราคาที่อื่นดูก่อนได้ค่ะ ถ้าแพงไม่ต้องเอาไปนะคะ รับรูดบัตร ถามได้ทุกคำถาม ยินดีตอบ ไม่โกรธ และไม่เหวี่ยง ถ้าตอบช้าต้องขออภัยค่ะ
ถ้าโอนไว ลดให้อีกได้ค่ะ เพราะไม่ได้ขายเน้นกำไรค่ะ ขายเพราะชอบเฉยๆ ค่ะ
มาไวไปไวทุกใบค่ะ มีของมาเติมเกือบทุกวัน มีของในมือพร้อมส่ง ไม่วนของ ไม่ย้อมแมว ไม่ขี้โกงนะคะ

***รายการของที่ขายไปแล้ว ขออนุญาติลบทิ้ง ลงสร้างเครดิตไม่ไหว เพราะมันเยอะนะคะ***

คุณรุ้ง: 081-6831060
ID: noorungjj
IG: jeeprung2012

/////////NEW ZONE////////

NEW CHANEL CLASSIC MEDIUM black cavier GHW holo26 ของเพิ่งลง อุปกรณ์ครบทุกสิ่ง ราคาใจสั่น ใครหาอยู่ ทักมารับรองต้องโอนค่ะ

NEW CHANEL ZIPPY MEDIUM WALLET black cavier GHW holo26 ของเพิ่งลง อุปกรณ์ครบทุกสิ่ง ราคาน่าฟาดค่ะ

NEW CHANEL CLASSIC POUCH black cavier GHW holo26 พร้อมส่ง คอลใหม่เลยนะคะ ของเพิ่งลง อุปกรณ์ครบครัน ซิปแดง สวยมากค่ะ

NEW CHANEL CLASSIC POUCH respberry red SHW holo26 พร้อมส่ง คอลใหม่เลยนะคะ ของเพิ่งลง อุปกรณ์ครบครัน ใบเสร็จตัวจริงค่ะ

-----COMING SOON ZONE
-----

NEW CHANEL DRAWSTRING Small Khaki 13x,xxx฿
พร้อมส่งวันที่ 15 ส.ค. 61 สนใจสอบถาม ให้ราคานี้เพียง 1 ใบสุดท้าย นอกนั้นติดจองหมดแล้วคร่าาาาาาาา

NEW CHANEL MINI8 SHW/GHW HOLO26 FULLSET ราคาดีค่ะ สนใจรีบทัก เหลือคิวว่างจองได้อีก 1 คิวค่ะ

---สนใจมองหาใบไหน ทักได้ก่อนนะคะ มีของเยอะ ทยอยมาเรื่อยๆ ค่ะ---

--------------USED ZONE
--------------

CHANEL Backpack Crumpled Calfskin PVC Yellow holo25 ใช้ไปแค่ 3 ครั้ง สภาพดีมากกกเว่อ ราคาเบากว่าซื้อใหม่ไปเยอะมาก
อุปกรณ์:
กล่อง ถุงผ้า ถุงกระดาษ แคร์บุ๊ค การ์ด

Balenciaga Classic Velo Bag Pinkสภาพใช้งาน ขายเท x,xxx฿ พอค่ะ ปีไหนเจ้าของจำบ่ได้
อุปกรณ์: ถุงผ้า

Balenciaga Mini Twiggy Motorcycle Bag สีดำ Metalic สภาพโอเค ขายเท 1x,xxx฿ พอค่ะ ปีไหนเจ้าของจำบ่ได้เช่นกัน
อุปกรณ์: ถุงผ้า

KEPT UNUSED เป้ผ้า Silk ของ HERMES ออกชอปปี 2017 stamp A ซื้อพ่วงเฉยๆ ไม่ได้ใช้งานนะคะ เทแค่ 4x,xxx฿

อุปกรณ์: ครบ

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3