รบกวนเพื่อนสมาชิกช่วยตรวจสอบเป้ Pradaโซ่ทองใบนี้ทีค่ะ ผู้ซื้อรับไปแล้วเกิดไม่สบายใจ
โดย Puinarak
Puinarak
รบกวนเพื่อนสมาชิกSBN ด้วยนะคะ
ซื้อเป้ใบนี้มาจาก โอซาก้าคะ ด้วยความที่ชอบเป้Prada โซ่ทองเป็นพิเศษ เห็นปุ๊บ ตรวจสอบถ้วนถี่แล้ว จ่ายเงินทันทีค่ะ พร้อมตรวจสอบการ์ด และซองใส่การ์ดแล้ว ก็รู้สึกว่าok โดยเฉพาะบริเวณหูที่เป็นหนัง สัมผัสได้นิ่มนวลแบบหนังแกะ แต่ด้วยความที่มีกิเลสอยากได้ใบใหม่ เลยต้องตัดใจปล่อยใบนี้ไป แต่ผู้ซื้อเกิดไม่สบายใจ รบกวนด้วยนะคะ

ขอขอบคุณทุกท่าน ล่วงหน้าอย่างสูงค่ะ
nutella
โอเคนะคะ สภาพสวยด้วย
Pirates
แท้ครับ..............
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3