New Ysl Tribute,Used like very new Chanel Classic 10,Lv Saintonge DC 18,Boyy Bobby 23 Black,Hermes Clic Clac,Lv District MM
โดย anake
anake

สนใจสอบถามขอดูรูปเพิ่มได้ค่ะ ที่ Line @nanabrandnames มี@ด้วยนะคะ
ขายแต่ของแท้ 100% สามารถเอารูปเข้าห้อง Catch Fake ได้เลยค่ะ
*นัดรับ=มัดจำ*
ขอคนที่สนใจสินค้าจริงๆนะคะ แอดมาเล่นๆขอรูปแล้วหายไม่เอานะคะ

Used like very new Chanel Classic 10 SHW HL 21 อปก ครบค่ะ ขาย 141900 บาท ใบนี้เทียบของใหม่ได้เลยค่ะ
Used like new Boyy Bobby 23 Black ปี 18 ใช้น้อย หนังตึงเป๊ะไม่ย่นไม่เหี่ยว ได้ไปเหมือนใหม่ค่ะ อปก การ์ด ถุงผ้า ขาย 28900 บาท
 [/IMG]

Used like very new Lv Saintonge Rose Freesia DC 18 รุ่นใหม่น่ารัก ใช้งานแค่ครั้งเดียว อปก ครบเว้นใบเสร็จ ขาย 47900 บาท

New Ysl Tribute 36 low heel สีแดงเงา อปก ถุงผ้า 16990 บาท

Used like new Hermes Clic Clac ไซส์ S สภาพดี มีขนแมวเล็กๆตามการใช้งาน สติกเกอร์ยังไม่ลอกออกค่ะ อปก กล่อง ริบบิ้น 16900 บาท

Used Lv District MM DC 12 สภาพใช้งาน มุมทั้ง 4 มีรอยใช้งาน ภายในสะอาด อปก ถุงผ้า การ์ด ถุงกระดาษ ใบเสร็จจริง ขายถูกสุด 15900 บาท

Thank You Sbn

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3