TM:กลับมาแล้วค๊า KANIKNAN@SBN ผู้ปล่อยของดีอาทิเช่น Chanel Hermes และ Brand อื่น ๆ ราคาดีงาม ต้องดูค่ะ
โดย kaniknan
kaniknan
Wellcome To ...
KANIKNAN@SBN

ยินดีต้อนรับท่านเข้าสู่การ Shopping ของหายาก ของน่าสะสม ของ Brandname มือสองที่ราคาจับต้องได้นะคะ
ซื้อใช้เบื่อก็ขายไม่เจ็บตัวมากก็ต้องของใต้ล่างนี้เลยค่ะ

ทุกรายการมีเจ้าของและเราพร้อมการรันตีความแท้ 100%
ไม่แท้ยินดีคืนเงินพร้อม X เพิ่มให้ด้วยค่ะ ก่อนรับฝากเราตรวจสอบ พร้อมการันตีก่อนลงขายค่ะ

สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ทาง
Line : @berichluxury มี@ ด้านหน้าด้วยนะคะ
หรือเพียงแค่คลิกลิ้งด้านล่างค่ะ

1.Hermes So Kelly 26
Condition: Good
Size : 26
Price: SOLD Baht

กระเป๋าสีสวยมาก ๆ ค่ะ สภาพดีเยี่ยม ที่ให้ Good เพราะมีร่องรอยตามมุมกระเป๋า และรอยปากกาด้านในนิดนึงค่ะ
ส่วนหนังและส่วนอื่นเกือบใหม่ค่ะ

2.Hermes Picotin 2 Tone
Size : 18
Price: 41,900 Baht

น่ารักสุดกับสีสรรคที่ไม่ธรรมดาเหมือนใบอื่นๆ ทั่วไป สีขาวสะอาดตาเล่นคลิปขอบก้น และหนังใต้หูจับสีฟ้าออกน้ำเงินสดใสไม่ต้องกลัวหูจับใต้ล่างดำจากมือเรา แต่ได้ใช้กระเป๋าสีขาวแบบคุ้มค่าเลยค่ะ

[img=http://images.temppic.com/13-05-2018/images_vertis/1526210591_0.84949900.jpg]

3.Chanel Vintage Superblack
Size : 11.5”
Price: 48,900 Baht

หายากถึงยากมาก ยิ่งกว่างมเข็มในมหาสมุทรแอตแลนติก������ อะไหล่ดำดูมีพลัง สพายใช้แล้วดูเป็นผู้หญิงที่น่าค้นหามากๆ ที่สำคัญกระเป๋าเบามากค่ะ แต่ได้ Size ใหญ่ ...ดีเว่อร์ค่ะ

4.Chanel Box
Size:
Price : 52,900 Baht

รุ่นนี้ดารา Hollywood นิยมสะสมมากๆ ค่ะ หายากมาก ตปท ขายมือสองกัน 9 หมื่นกว่า แต่เราส่งต่อเบาเพียงเท่านี้ ถ้าคุณคือ สาวกชาแนลที่แท้ทรู ควรมีเก็บไว้ในตู้คอลเลคชั่นไว้แน่นอนค่ะ ถึงจะเรียกแฟนพันธุ์แท้ Chanel������

5.Chanel Vintage mini
Condition: Excellent
Size : 7”
Price: 41,900 Baht

บอกได้คำเดียวว่าอมตะตลอดกาล และเป็นสิ่งที่หายากตลอดไป บอกเลยรุ่นนี้ สภาพนี้หาดูดีแบบนี้ยากม๊วกๆ ค่ะ

6.Chanel tote Vintage
Size : -
Price: 29,900 Baht

ทรงนี้ใช้งานสบายสไตล์ vintage อะไหล่วิ้ง โชว์ป้ายห้อย CC ด้านหน้าสวยงามค่ะ ตัวกระเป๋าเจ้าของส่งสปาฟื้นฟูมาให้แล้วเรียบร้อยค่ะ

7.Chanel tote Superblack
Price: 25,900 Baht

ท่านใดอย่างได้ Chanel ใบใหญ่จุใจแต่ไม่หนัก ต้องใบนี้เลยค๊า คุ้มมาก ใช้งานดี Wow

8.Chanel Sholder RED
Size:-
Price : 19,900 Baht

ถูกรึแพงขอแดงไว้ก่อน ก็สีแดงเขาแรงฤทธิ์ สวยเผ็ดกว่าพริกก็ใบนี้เลยค๊า

9.Chanel PTT

สีผูดี๊ผู้ดีค่ะ ฟ้าอ่อนๆจนเกือบเทา ทำให้ดูดีกว่าราคาเพราะสีและสภาพเริ่ดค่ะ

10.Chanel on the road
Condition: good
Price: 32,900 Baht

ทรงนี้ใช้งานง่ายสุดๆ ค่ะและดีงามกับเราตรงมีช่องซิป ไม่เป็นที่โปรดปรานสำหรับโจรค่ะ เพราะซิปกลางที่ไม่สามารถทำให้ขโมยล้วงกระเป๋ากันได้ง่ายๆ นะคะ

11.Chanel tote Patent Leather
Price: 32,900 baht

เด่นที่สุด สวยมาแต่ไกลเมื่อใช้ใบนี้ค่ะ หนังเงาวับทับด้วยโลโก้ CC ที่บงบอกว่าเธอคือ Chanel นะจ๊ะ มาให้ทุกคนทราบตั้งแต่ 100 เมตร ������ชนะเลิศค่ะ

[img=http://images.temppic.com/13-05-2018/images_vertis/1526212621_0.05927100.jpg]

12.Chanel Woc Patent Leather
Condition : Good
Price: 38,900 Baht

ใช่ใบเดียวเที่ยวได้ทั่วไทยค่ะ พกเงิน พกการ์ดได้หลายบาทกันเลยทีเดียว ดีกว่ากระเป๋าสตางค์ ไม่เทอะทะ ไม่ต้องพก กระเป๋าสตางค์และกระเป๋าสพาย เขา 2 in 1กันไปค่ะ คุ้มม่ะละ

13.Chanel Suede Pink
Condition : Fair
Size : 9”

กระเป๋าสีชมพูหนังกลับอ่อนๆ มีพู่ตกแต่งสวยเก๋ อะไหล่ทองงดงามค่ะ มีตำหนิด้านหน้าตามรูปนะคะ โดยรวมยังสวยมากมายค่ะ

14.Lady Dior 12” Shw white
Size : 12”
Price :18,900 Baht

กระเป๋าสีขาวมาพร้อมสาย อะไหล่เงินสพายแล้วดูสว่างสะอาดตา ทำให้คุณดูสวยดุลนางพญาในเวลาเพียงนับนาที

15.Lady Dior 12” Brown GHW
Size : 12”
Price :15,900 Baht

กระเป๋าสีน้ำตาลที่พร้อมลุยทุกสถานการณ์แต่จะลุยแค่ไหนก็ยังมีความเป็นผู้หญิง แต่เท่ห์อีกด้วยนะคะใบนี้

16.Lady Dior 10” Denim
Size : 10"
Price: 18,900 Baht

กระเป๋าสียีนส์เข้ม เก๋ด้วยหูจับสีใสรุ่นนี้เลิกผลิตแล้วนะคะ สาวกก็หาเก็บกันยากขึ้นเรื่อย ๆ ค่ะ

17.Lady Dior 12” Denim 02
Size : 10”
Price :15,900 Baht

กระเป๋าสีอ่อน ดูเป็นสาวไสตล์สบาย ๆ น่ารัก พร้อมน่ารักไปกับทุกสถานที่และดุมีความเป็นตัวตนเป็นอย่างยิ่งค่ะ

18.PRADA SAFFIANO 35
Size : 35”
Price : SOLD Baht

ปกติ Size ไม่ค่อยมีสายมาพร้อมกันนะคะ ใบนี้รุ่นใหม่หน่อยก็จะไฉไลทั้งสี สภาพและมีสายค๊า

19.YSL CABAS
Size : M
Price: 23,900 Baht

เก๋ที่สุดก็รุ่นนี้ เท่ห์ที่สุดก็ใบนี้ เรียบง่ายสวยงามไม่เทอะทะ ตกแต่งด้วยอะไหล่ตัว y เก๋ๆ เพียงหนึ่งตัวแค่นั้น แต่ทำเธอช่างดูดีซะมากมาย

20.Louis Vuitton Keepall 60 Epi
Size : 60
Price: 15,900 Baht

กระเป๋าที่พร้อมเดินทางทั้งนอกประเทศ และในประเทศ ขึ้นเหนือล่องใต้ ไปขั้วโลกไหนก็ได้ค่ะใบนี้

21.Louis Vuitton SPEEDY BAN 30
Condition: Fair
Size : 30
Price: 13,900 Baht

ตัวหนังสวยงามมากค่ะ ขอบผ้ามีรอยขาดจากการใช้งานมานะคะ ขายเทสำหรับท่านที่รับสภาพพร้อมไปส่งสปาไว้ใช้งานคุ้มเว่อร์ค่ะ

22.Fendi Shopping Limited
Size : MM

เด่นมาก ใช้งานง่าย ตัวกระเป๋าพร้อมอดทนลุยน้ำ ลุยฝน และทนแดด แถมพร้อมได้ความไม่เหมือนใครสำหรัยลายฉลุที่งดงามแบบนี้ค่ะ

23.Louis Vuitton Alma
Damier
Condition:GOOD
Size : PM

ถ้าเป็น Damier อย่างอื่นไม่ต้องพูดถึง ใช้กันยาว ๆ ไปค่ะ สภพาดี มีรอยการใช้งานที่หูจับบ้าง แต่จะกลัวอะไรละคะ เป็นการใช้งานที่ต้องเกิด ขอส่วนอื่นสวยพร้อมโชว์ก้ Perfect แล้ว

24.Louis Vuitton Alma
Monogram
Condition: GOOD
Size : PM

กระเป๋าทรงอมตะไม่ว่าจะผ่านไปกี่สิบปี ทรงนี้ก้อยู่ตลอด ก็นอกจากใช้งานง่ายยังสวยได้แบบไม่ฉุดฉาด ต้องมีสำหรับคนรัก Louis Vuitton เลยค่ะ

24.Louis Vuitton Saumur

Size : 35
Price: 21,900 Baht

คาว์ไฮด์ยังงดงามสภาพภายในสวยเว่อร์ Size นี้สวยเว่อร์ หาไม่ได้ง่าย ๆ นะคะ

25.Louis Vuitton Rivara
EPI BLACK

เรียบหรูดูแพงเกินราคาที่คุณต้องจ่ายค่ะใบนี้ สภาพดีสีดำสนิทค่ะ

26.ouis Vuitton PASSY
EPI BROWN

ความเป็นผู้ดีบังเกิดทันทีเมื่อถือใบนี้ติดตัวค่ะ คุณนายมาก สวยและหายากค่ะสีนี้
มีรอยเก่าเก็บเลื่อนหายบ้างจุดนะคะ โดยรวมยังสวยมากค่ะ

27.Louis Vuitton Backpack

Perfect ที่สุดสำหรับสภาพเป้ใบนี้ค่ะ ฮิตเหลือเกินความน่ารักประมาณนี้

28.Louis Vuitton Broadway
Condition: Fair
Price: 12,900 Baht

ผ่านการซ่อมมานะคะ ตรงรอยพับมีเหล็กทะลุเหมือนจะเป็น Signuture ของรุ่นนี้เลยทีเดียวค่ะ 555+++ รับได้จัดไปค่ะถูกเว่อร์

29.Louis Vuitton Long Walet
Monogram
Price: 7,500 Baht

คงไม่ต้องอธิบายเยอะมี 2 ใบ 2 ลาย สองราคาแล้วแต่ใครชอบใบไหนนะคะ

30.Louis Vuitton Long Walet
DAMIER
Price: 8,900 Baht

คงไม่ต้องอธิบายเยอะมี 2 ใบ 2 ลาย สองราคาแล้วแต่ใครชอบใบไหนนะคะ

31.Hermes Kelly Long Wallet
Stamp: O
Price: 24,900 Baht

เก็บสีมาสวยงาม BS จางนะคะ อะไหล่มีเฟดแล้ว โดยรวมยังสวยค่ะ ภายในสะอาดสภาพเดิม ๆ

32.Celine Lagguge
Size : mini
Price: 23,900 Baht

33.Miu MIU
Condition: EXCELLENT
Size : M
Price: 18,900 Baht

33.LADY DIOR MINI
Size : 7”
Price: 13,900 Baht

น่ารักมากที่มาดที่สุดอ่ะบอกเลยค่ะใบนี้ สีน้ำตาลเข้มนะคะใบนี้

ขอบคุณพื้นที่ดี ๆ อย่าง SBN ที่เอื้อเฟื้อพื้นที่นี้นะคะ
Line : @berichluxury มี@ ด้านหน้าด้วยนะคะ
หรือเพียงแค่คลิกลิ้งด้านล่างค่ะ

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3