รบกวนตรวจสอบ gucci ค่ะ :)
โดย bicgy
bicgy
สวัสดีค่ะ
ได้ Gucci มาใบนึง Stamp อะหลั่ย และรูปทรงดูดีค่ะ แต่พอไป search ดู Serial Number แล้วพบว่ามีความต่างจากของใน shop บางประการ คือ
1. สีของด้ายที่ใช้เย็บ
2. ซับในภายใน
3. Tag กระเป๋า คือใบนี้มีหนังหุ้มซิบ ใบอื่นเป็น tag สี่เหลี่ยมธรรมดา
ทำให้ไม่มั่นใจว่า serial เดียวกัน ภายในต่างกันได้หรือป่าว เลยมาขอความช่วยเหลือค่ะ

ขอบคุณค่ะ
Rocketman
องค์รวมให้ ผ่านปกติ ครับ
*** การให้ความคิดเห็นต่อสินค้าแบรนด์เนมชิ้นนี้ เป็นเพียงการใช้วิจารณญาณส่วนตัวที่ได้จากองค์ประกอบของภาพที่ลง user ไม่มีส่วนได้ส่วนเสียกับสินค้าใดๆ
เจ้าของสินค้าต้องใช้ดุลพินิจเปรียบเทียบกับความคิดเห็นท่านอื่นๆ ***
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3