sales !ปลายเดือนจ้า เดรส ชุดทำงาน สูท อาทิ Maltida/Marc by Marcjacob/Ladyribbon/EP/POLo/UniQlo/Espada /CPS /G2000/Zara/OrangeJuice/Jaspal/Jousse/ Forever21/H&M/esprit/Aerosole/เป๋าKipling etc
โดย positivethink
positivethink
▪️ ทุกชิ้นเป็นของแม่ค้า/เพื่อน/ญาติ ใช้เอง ของแท้ 100%
▪️ สนใจสินค้า Line : nutty_goodtime

(Lineทิ้งไว้แม่ค้ามาตอบนะคะ)
หรือ instagram : 2handpositive2
(ไม่สะดวกตอบ PM น้า)
สินค้าขายแล้วลบนะคะ !!

▪️ ค่าส่งลบ.40 ถัดไป +10 บาท / EMS 60 ถัดไป+10 บาท ถ้ารีบ! กรุณาเลือกส่งแบบ EMS นะคะ
▪️ รอบส่ง จันทร์-พุธ-ศุกร์ ตัดรอบ 14.00 น.
▪️ ขายถูกแล้ว / งดต่อโหดดดน้าา /งดจองดองนะคะ
▪️ CF คือพร้อมโอนเงินภายใน 24 ชม.
▪️ ให้สิทธิ์คนพร้อมโอน -CF no CC
▪️ สอบถามให้ดีน้า ขอรูปเพิ่มเติมได้ค่ะ
รบกวนตัดสินใจให้ดีก่อน CF นะคะ สินค้าซื้อแล้ว**ไม่รับแลก**....**ไม่รับเปลี่ยนคืน**

▪️ แม่ค้ามีบัญชี

▪️รูดบัตรเครดิตได้ ผ่าน ---> ร้าน Positivethinkshop

➖➖➖➖➖➖➖➖➖➖➖➖➖➖➖➖➖➖➖

New Items มีตัวเดียวเท่านั้นใหม่ป้ายห้อย Maltida Minidress ลายน่ารัก กระโปรงพลีท เรียบเก๋ ของแท้งานดีมีซับใน ได้ไปคุ้ม ดีเทล์ เดรส คัทติ้งเนี้ยบ ลายน่ารักๆ กระโปรงผ้าพลีทน่ารัก กระโปรงเว้าเอวด้านหน้านิดนึงพอเซกซี่เล็กๆจ้า ใส่ทำงาน /party ได้หมดนะคะ ใส่แล้วสวยจ้า ไม่โป๊น้าแนวเซเล้บเรย
** สภาพ 100% สินค้าใหม่ป้ายยังอยู่ค่ะ
ราคา : 490 ราคานี้มือ 1 ถูกมาๆนะคะ
size: อก 34 เอว 30 สพ ฟรี ยาว 33

zara ตัวเดียวเท่านั้นจ้า มาไวไปไวน้า ชุดเดรส เกาะอก zara " ลายดอก ขาวเขียว น่ารัก สุดๆ มีความเรียบหรูดูไฮดูแพง ใส่ออกงานไหนๆก็ฟินมากๆค่ะ เสื้อมีโครงเกาะอกอย่างดีตามแบบzara ซับใทั้งชุด ซิบข้างชุดนี้สาวๆห้ามพลาดเลยนะค่ะ คุ้มที่สุดแล้ว
Size : M
อก / chest 35"
เอว / waist 28”สมอค
สะโพก / hip free 46”
ชุดยาว / length 29”
สภาพ95% up งานดี
ขาย:790

ชุดเดรส Korea Designed Brand Amor”ลูกไม้เดรสระบายปักถักทอเงางาม เนื้อผ้าเกรด "Premium Quality" สุดๆ มีความเรียบหรูดูไฮดูแพง ใส่ออกงานไหนๆก็ฟินมากๆค่ะ กระโปรงเป็นชั้นๆระบายสวย ผ้าดีลูกไม้ทั้งชุด ซับในเป็นผ้่เนื้อดีเงางาม โปรดสังเกตุป้าย แบรนด์" Amor " คุณภาพที่เหนือกว่า ชุดนี้สาวๆห้ามพลาดเลยนะค่ะ คุ้มที่สุดแล้ว

อก / chest 36"
เอว / waist 28"-34”สมอค
สะโพก / hip free "
ชุดยาว / length 37”
สภาพ95% up งานดี
ขาย:450

Black Floral Dress Salesชุดเดรส Korea Designed ผ้าตาข่ายดำปักถักทอลายดอกงดงาม เนื้อผ้าเกรด "Premium Quality" สุดๆ มีความเรียบหรูดูไฮดูแพง ใส่ออกงานไหนๆก็ฟินมากๆค่ะ กระโปรงทรงเอ ผ้าเป็นตาข่ายดำ ปักลายดอก ผ้าดีปักลูกไม้ทั้งชุด ซิบด้านหลังยาวถึงปลายกระโปรงนะคะ เก๋กู๊ดมาก

ชุดสี ดำ
อก / chest 36"
เอว / waist 32
สะโพก / hip free 40 "
ชุดยาว / length 33”
สภาพ99% up งานดี recommend
ขาย: 370

Cream Floral Dress Brand "AManda size EUR S" ระบายลูกไม้ดำ เรียบหรู น่ารักเว่อร์ถูกที่สุด ดีเทล์ครบชุด ทรงสวย แขนสวยลูกไม้ดำ ระบายลูกไม้ดีเทล์ กระโปรง ผ้าซับในซาตินสวย ความยาวคลุมเข่าพอดี คัทติ้งเนี้ยบบบ ใส่เที่ยว /ทำงาน งานสวยรับประกันคุณภาพ ตัวเดียวแพทเทิร์นเป๊ะ ทรงสวย ใส่แล้วสวยด้วยราคามิตรภาพ รีบจัดเข้าตู้กันเลยนะคะ ห้ามพลาด

size: อก36เอว31 สพ 42ยาว 32
ราคา: 350 งานแพง งานป้าย ไม่มีตำหนิ ใหม่มากจ้า

Lemonade Jumpssuit sizeประมาณ M ทรงน่ารัก สวยเก๋ สภาพเยี่ยม
ผ้าดีมาก ไม่หนามาก ดีเทล์แขนเป็นระบายๆ สวยลุคหวานๆ งานดีมีซับในทั้งชุด ปล่อยใส่ไม่ทัน ใส่แล้วสวยด้วยราคามิตรภาพ รีบจัดเข้าตู้กันเลยนะจ๊ะ ห้ามพลาด

Size รอบอก 34 -36เอว 28-30 สพ 36-40ยาว 28
ขายถูกเว่อร์ 390 ได้มาแพง 2,XXX ปล่อยขาดทุนค่า
สภาพ ใหม่มากค่ะ

ชุดเดรสแบรนด์Klimeda Size UK8ผ้าตาข่ายดำปักถักทอลายดอกงดงามเรียบหรูดูไฮดูแพง
เนื้อผ้าเกรด "Premium Quality" สุดๆ มีความเรียบหรูดูไฮดูแพง ใส่ออกงานไหนๆก็ฟินมากๆค่ะ ⚜ ด้านบน เป็นผ้าปักฉลุลายวงกลมพร้อมซับในสีครีม ด้านล่างเป็นผ้าปักฉลุถักลายดอก กระโปรงทรงเอ งานดีมีซัยใน ด้านบนซับในสีครีม ด้านล่างซับในสีดำ แขนเป็นผ้าชีฟองนิ่มๆนะคะ สวยเก๋เหมาะสำหรับสาว size S สะโพก 34 จ้า
เพราะเราสรรหางานสวยราคาเบาๆแต่คุณภาพที่เหนือกว่า ⚜ชุดนี้สาวๆห้ามพลาดเลยนะค่ะ คุ้มที่สุดแล้ว

ชุดสี ดำ
Size : S-M
อก / chest 34"
เอว / waist 30
สะโพก / hip free 34 "
ชุดยาว / length 33”
สภาพ99% up งานดี recommend
ขาย: 370

"MNG dress"เดรสทรงเป็นผ้า2 ชั้น ด้านนอกเป็นเสื้อคลุมcardiganติดกันกับdress สีม่วงไบรท์สดใสค่ะ ด้านในผ้าขาวลายดอกมันๆ คล้ายผ้าซาตินนะคะ เนื้อเบาสบาย ใส่สวยตัวเดียวจบจ้า สีสวยผ้านิ่มงานแบรนด์ สภาพ 90% ได้ไปคุ้มมากจ้า
size : อก38-40 เอว44 ยาว31 สพ ฟรี
ขาย : 350

oraange Dress ลูกไม้ทั้งชุดมาไวไปไวน้า งานป้าย ASOS ผ้าสวยทรงน่ารักมาก ใหม่มาก สภาพดีจ้า 90 % แม่ค้าใส่ไม่ทันจ้า เดรสทรงเอ ผ้าลุกไม้ทั้งชุด งานปักผ้าโปร่ง แสนเก๋ งานดีมาซับในทั้งชุด ซิบข้าง สวยเรียบหรู รับประกันคุณภาพ แพทเทิร์นเป๊ะ ทรงสวย ใส่แล้วสวยด้วยราคามิตรภาพ รีบจัดเข้าตู้กันเลยนะจ๊ะ ห้ามพลาด

Size :
อก 35 เอว 30 สะโพก ฟรี ยาว 33
Color: ส้มอ่อน โอรส
ราคา 350
สภาพดีจ้า 90 % Up ไม่มีตำหนิปล่อยถูกๆ แม่ค้าใส่ไม่ทันจ้า

Orange Juice Jumpsuit งานป้ายเหมือนใหม่
ผ้าลูกไม้เนื้อดีมาก แขนระบาย ใส่ลุคเฉี่ยวเรียบหรู รับประกันคุณภาพไม่ต้องบรรยายมากมาย สวยตามแบรนด์ แพทเทิร์นเป๊ะ ทรงสวย ใส่แล้วสวยมากด้วยราคามิตรภาพ รีบจัดเข้าตู้กันเลยนะจ๊ะ ห้ามพลาด

Size รอบอก 34-38 เอว 30-34 สพ 36-40 ยาว 24
ขาย 390 งานแบรนด์ ได้มาแพงค่ะ
สภาพ 90% ใส่ 2-3 ครั้ง

EP Dress ลายเสือ คัทิติ้งเนี้ยบไม่ต้องบรรยายมากมาย ทรงน่ารัก ผ้านิ้มๆพริ้วๆสไตล์ทิ้งตัว สภาพ 99%
size : อก 35 เอว 34สพ free ยาว32 ทรงน่ารักส่หวานๆ ตัวเดียวจบ งานbrandดีมีคุณภาพ

ได้มาแพงปล่อยขาดทุน ถูกๆ- 2
90 -

Korea Red dress งานเกาหลีดี เย็บซับในติดทั้งชุด ด้านบน งานปักลูกปัก แดงดำ กระโปรง งานฉลุนะคะ ทั้งชุด ใส่ไปงาน 1 ครั้ง ลุคสวย เรียบหรูมาก อก 34 เอว 26 สพ ฟรี ยาว 31
สภาพ : สภาพดี90% ขึ้น ได้ไปสุดคุ้มค่ะ ตัวเดียวจบ ใส่ไปงาน ใส่ทำงาน ได้โม้ดดจ้า
ขาย : 390 ได้มาแพงค่า

”SoDaice bluedress “ นานๆปล่อยที เดรสสีเขียวปีกแมงทับทรงสวย คอตั้ง ผ้าดี ทรงน่ารักงานแบรนด์ ได้ไปคุ้มมากจ้า สภาพ90%
ขนาด: อก34/เอว36/สพ40/ยาว34
Sales : 290 งานแบรนด์ งานห้างได้มาแพงค่า สภาพยังดี

Lady ribbon white long dress !งานดี ลายสวย ซับในทั้งชุดทรงสวยมากสภาพดีจ้า
ผ้าคัทติ้ง เนื้อดี ดีเทล์ด้านบนแต่งสวย
size : อก36 เอว32 สพฟรี ยาว 31
สภาพ: 85% ไม่มีตำหนิหนัก สีจาง 2จุด ไม่สังเกตไม่เห็นค่ะ
ขาย : ปล่อยขาดทุน 250
งานแบรนด์ได้มาแพงค่

Sales"L'Officiel" Suit size 44 ทรงเนี้ยบ สีกรมท่า ผ้าดี สภาพดีค่ะ อก44 ยาว29 ไหล่ 16.5" สภาพ95% ลุคเรียบหรู มีติดตู้ไว้ใส่เข้ากับทุกชุดตัวเดียวจบ งานดีมีคุณภาพ ตามแบบ L'Officiel
Sales : 450

CPS Dress size S ทรงน่ารัก สภาพ95%ใหม่มากค่า
sizeอก32-34 เอง28-34ยาว 31 สพฟรี
ใส่น่ารักชืลๆค่ทๆผ้าดีตามแบบcps
ขายถูกเว่อร์ งานแบรนด์ 350 ได้มา 1,XXX ค่า ขาดทุน ใส่ไม่ทันจ้า

”H&m dress” ลายดอก ทรงพริ้วสวย ผ้าทิ้งตัว สาวอวบๆจ้า
size:อก 48 เอว46สพฟรี ยาว35ใส่ไม่ทันจ้า
ขาย : 190 งานแบรนด์ได้ไปคุ้มค่ะ

Ep Winter suit งานผ้าวูลผ้าหนา ซับลายเสือทั้งชุด สภาพ95% ใส่ไปเกาหลี1 ครั้ง ไม่ค่อยได้ใส่จ้า

Size : อก34 ยาว23
ปล่อยถูกๆ
490 ซื้อมาหลักหลายพันค่า

งานเดรส แบรนด์ "JOUSSE" ShockinkPink Pink dress size 40 ใหม่มากค่ะ
งานผ้านุ่มเนื้อดี ไม่บางค่ะ ไม่มีซับ สภาพใหม่สวย งานแบรนด์ สวยเรียบหรูตามแบรนด์
ผ้าเนื้อดีมากตามแบบJOUSSE ไม่ต้องบรรยายมากจ้า
รับประกันคุณภาพ แพทเทิร์นเป๊ะ

Size อกกว้างถึง40

Color: ชมพูอ่อน
sales:
450 งานแบรนด์ ได้มา2XXX ค่า ได้ไปคุ้มค่า ราคานี้ไม่มีแล้วน้าา
สภาพ: ไม่มีตำหนิค่ะ

--------------------------------------------------------
"Jousse Blazer " size 36 งานแบรนด์ ผ้าดีมมาก ใส่ไม่ทัน ค่ะ
สภาพ90% สภาพดีไม่มีตำหนิค่ะ ใส่น้อยครั้ง ได้ไปสุดคุ้มค่ะ เข้าง่ายกับทุกชุดเหมาะแก่การช้อบไว้ติดตู้มากๆจ้า
size : อก 36 ยาว 23 สีดำน้ำตาลนะคะ
ขาย: 390

Pink Dress งานสวยทั้งชุดมาไวไปไวน้า !งานป้าย ASOS ผ้าสวยทรงน่ารักมาก ใหม่มาก สภาพดีจ้า 90 % แม่ค้าใส่ไม่ทันจ้า เดรสระบาย ด้านหน้ากระโปรงดีเทล์เป็น กระโปรง 2 ชั้นนะคะ มีรอยเปื้อนจิ๊ดนึงเล้กมาก งานดีมาซับในทั้งชุด ซิบข้าง สวยเรียบหรู รับประกันคุณภาพ แพทเทิร์นเป๊ะ ทรงสวย ใส่แล้วสวยด้วยราคามิตรภาพ รีบจัดเข้าตู้กันเลยนะจ๊ะ ห้ามพลาด

Sizeอก 42 เอว 28-34 สมอค สะโพก ฟรี ยาว 33
Color: ชมพู
ราคา ปล่อยถูกเว่อร์ 190
สภาพดีจ้า 90 % Up

”Itokin Dress”ผ้าดี คัทติ้งเนี้ยบ ทรงสวยค่ะ กระโปรงด้านล่างเป็นผ้าคล้ายๆผ้ายีนส์นะคะ ไม่หนามาก ด้านบนผ้ายืดค่ะ ทรงเอสวย พอดีตัว สภาพ90 %upจ้า
size :อก34-36 เอว33 สพ38 ยาว32
sales: 290

Cardigan CPS ใส่ไม่ทันจ้า อก36-42ยาว24 สภาพ905% ไม่มีตำหนิ
ไม่ค่อยได้ใส่จ้า
งานแบรนด์ได้มาแพง เหมือนใหม่จริงๆ ปล่อยถูกๆ แม่ค้าใส่ไม่ทันจ้า
Size อก36-42ยาว24
Color: เขียว
ราคา290
สภาพดีจ้า 95 %

เสื้อjacket งานป้ายเกาหลี ผ้าดีมาก ซับในบุอย่างดี แขนมีซิบ hood สามารถเก็บได้นะคะ งานดีค่า ได้มาแพง ได้ไปคุ้มมากจ้า
ปล่อย 290
สภาพใหม่ อก40 ยาว19 คัทติ้งเนี้ยบ

สูท korea Style ใส่เริ่ดๆแจ่มทรงสวยมาก งานแบรนด์ “park jewan”
สภาพ90% ซับในทั้งชุด ผ้าไม่หนาใส่สบายมากค่ะ คัทติ้งเนี้ยบ ทรงสวยมาก มีไว้ติดตู้ใส่ง่ายเข้ากับทุกชุด
ไม่ค่อยได้ใส่จ้า
size : อก38ยาว27ได้ไปคุ้มมากจ้า ปล่อยขาดทุนถูกๆ400

สูททรงสวยสีอิฐ korea Style ใส่เริ่ดๆแจ่มทรงสวยมาก งานแบรนด์

size : อก36 ยาว27ได้ไปคุ้มมากจ้า
สภาพ90% ซับในลายเสือทั้งชุด ผ้าไม่หนาใส่สบายมากค่ะด ใส่ทำงาน/กับกระโปรง/กางเกง ดำหรือน้ำตาลก้สวยเก๋มาก

sale: ไม่ค่อยได้ใส่จ้าปล่อยขาดทุนถูกๆ 350

"CPS Cardigan size S " สภาพใหม่ คัทติ้งเนี้ยบ อก44 ยาว 31 ไม่ค่อยได้ใส่จ้าปล่อยถูกๆ ได้ไปคุ้ม
ผ้าเนื้อดีมากตามแบบ cps ไม่ต้องบรรยายมากจ้า
ดีเทล์แขนทำได้ 2 แบบนะคะ จะแขนปล่อยหรือ มีสายผ้ารัดขึ้นมาครึ่งมาครึ่้งแขนก็ได้ค่ะ

สภาพ : สภาพดี 90% ขึ้น ไม่มีตำหนิหนัก ค่ะ ใส่น้อยครั้งได้ไปสุดคุ้มค่ะ
เข้าง่ายกับทุกชุดเหมาะแก่การช้อบไว้ติดตู้มากๆจ้า

ราคา : 350 งานแบรนด์ มือ1 หลักพันนะคะ

สวยหรูดูแพงมาก Marc by Marc Jacob Minidress size M ลายเรียบหรู ผ้าคล้ายๆกำมะหยี่แต่บาง ทรงสวย นะคะ ทรงสวยซิบข้าง ของแท้งานดีมีซับในติดกันทั้งชุด
ขนาด : อก 36 เอว 30 สพ 41 ยาว 35
** สภาพ 95% ไม่ค่อยได้ใส่ ไม่มีตำหนิหนัก ค่ะ
ราคา : 420 งานแบรนด์นี้ได้มาหลายพันค่ะ ปล่อยถูกๆ

นานๆปล่อยที Red minidress Korea style งานป้าย “Mailaew” ทรงป้าย กระดุมน่ารัก ปลายจีบระบายเล็กๆ
ใส่แล้วน่ารักมาก สวภาพ90% ใส่ไม่ทันคัทติ้งเนี้ยบ

ใส่ไม่ทัน
Size:
อก36-38 /เอว32-36/สพ38-40 ยาว31
ขอปล่อยขาดทุน xx sold out xx

"EDC Skinny Jeans " ผ้ายีนส์ยืด เอวสมอค ทรงน่ารัก สภาพ90% ใส่ไม่ทันจ้า

Size :เอว 32-40 สพ 40 ยาว 37
Sales :290 งานแบรนด์ งานห้างได้มาแพงค่า สภาพยังดี

ค่ะ

กางเกงยีนส์MNG สีสวยทรงskinny นิดๆนะคะ สภาพดี เอว28 สะโพก36 ยาว38
สีได้มาตามรูปนะคะ
ปล่อย
sold out ka บาทค่ะ

Minidress lacoste ของแท้ size XL ผ้านิ่มเนื้อดีมาก สภาพ90% อก38-40 เอว36-38 สพ40-42 ยาว 31 ไม่ค่อยได้ใส่ ปล่อย
290

minidress lacoste ของแท้ size L แขนสั้นผ้านิ่มเนื้อดีมาก สภาพ85 % อก34-36 เอว32-34 สพ34-36 ยาว 30 มีรอยเปื้อนบางๆ (มาก) เล็กน้อย ขอแจ้งก่อน ตามภาพสุดท้ายจ้า
ปล่อย
xx sold out xx บาทจ้ะ

ต้อนรับสงกรานต์ ใส่ไม่ทันค่ะ minidress CCOOsize M งานสยามจ้าทรงน่ารักมากค่า อก36เอวsmock 28-33 ยาว27 สพ ฟรี สภาพ90% ได้มาแพง
ดีเทล์คริสตัลประดับที่คอ ใส่แล้วน่ารักมากมาย
ปล่อย- 290-ใส่เป็นเสื้อยาวกะเลกกิ้งก็น่ารักมานะค

AIIz Jeans shirt ทรงน่ารักมากค่า อก34ยาว22
zของแท้ สภาพ90%
ปล่อย
250

AIIz shirt ผ้านิ่มเนื้อดี โบลายจุดเกร๋ๆ ค่า อก34-38 ยาว22 ผ้านิ่มเนื้อดีมาก สภาพ90% จ้า
ปล่อย
150 ขาดทุนจ้า ไม่ค่อยได้ใส่

เดรรสzaein size M ลุคหวานปนเซ็กซี่จ้า อก36 เอว32สพ36 ยาว34
มีรอยจางๆ ตามรูป
ปล่อยขาดทุน ขอคนรับได้
150 ได้มาแพงงานแบรนด์ค่ะ

Shocking Pink !! Dressเกาหลี งานป้าย สภาพดี สีสวยทรงน่ารักมากมาย
size ซ อก34 เอว30 สพ ฟรี ยาว31 ผ้าไม่หนา ไม่มีซับในนะคะ
สภาพ : สภาพดี90% ขึ้น ไม่มีตำหนิหนักค่ะ ใส่น้อยครั้ง ได้ไปสุดคุ้มค่ะ
ตัวเดียวจบ ใส่ไปงาน ใส่ทำงาน ได้โม้ดดจ้า

ขาย 190

Violet Minidress งานป้ายลายโบฮีเมี่ยน ผ้าซาตินนิ่มเนื้อดีซับในทั้งชุด งาน95%
ขนาด :อก36 เอว28 ยาว33
ตัวนี้ อย่าพลาดที่จะนำไปแมทช์กับเครื่องประดับเก๋ๆ และรองเท้าคู่โปรดนะคะ เพราะเราเลือกแล้ว งานดีมีคุณภาพ
สภาพ : ซื้อมาแค่ลอง ยังไม่ได้ใส่ค่ะ สภาพใหม่มาก ได้ไปสุดคุ้มค่ะ
ขาย : 290

‭Blue dress ทรงหางปลา งานนเกาหลีผ้าปักทั้งชุด ผ้าสีเป็นเลื่อมๆ สวยมาก สภาพใหม่ ลุคเรียบหรู
อก 32-36 เอว28-30 สพ 36-38 ยาว34
ตัวนี้เวลาใส่ผ้าจะเข้ารูปแต่ไม่รู้สึกอึดอัดเลยนะคะ สบายตัวสุดๆ เพราะผ้่ายืดหยุ่นดีมากๆค่ะ
เรียบๆแ แมตกับอะไรก็สวยมากกก สภาพดีมากๆๆ
ขอขายขาดทุนที่ >> 290B. ได้มาแพงมากค่ะ

สภาพ : 95% ซื้อมาแค่ลอง ยังไม่ได้ใส่ค่ะ สภาพใหม่มาก ได้ไปสุดคุ้มค่ะ

เหลืองมาแรง Yellow black mini dress งานbrand ป้าย คัทติ้งเนี้ยบ อก34 สภาพ90%
ทรงสวย ผ้าดีจีบรอบตัวด้านหลังเป็นซิบนะคะ ผ้าดี ใส่ลุคเรียบหรุค่า ไม่ค่อยได้ใส่จ้าปล่อยถูกๆ
size: อก 34 เอว 32 สพ free ยาว 32
ปล่อย 290

Floral dress 250 b size s-M สภาพ 90 up ไม่ค่อยได้ใส่ ทรงน่ารักมาก ใส่สดใสๆจ้า
size s-M
ขาย: 250

"Ice Vanilla White Dress” dress ลายสวยทรงน่ารัก สภาพ 90 % ช้าหมด
size : อก38 เอว31 สพfree ยาว32

สภาพ: 90% ไม่มีตำหนิหนัก ยกเว้น รอยเปื้อนบางๆ เปื้อนเล็ก ๆตามรูปสุดท้าย สามารถทำความสะอาดได้
ไม่สังเกตไม่เห็น กลมกลืนกับเนื้อผ้า ไม่เป็นปัญหากับการใส่ นอกนั้นโอเคหมดค่ะ
ขาย: 190

"H&M"red shirt ทำงาน size M เสื้อทำงาน งานแบรนด์ผ้าดีตามแบบ HM สภาพ90%
size : อก 38-40 ยาว 23 ไม่ค่อยได้ใส่ค่ะ
ปล่อยขาดทุน 190

ถูกที่สุด Floralpink dressงานป้าย แบรนด์ XXI size S/P ดีเทล์ครบชุด เดรสพิมพ์ลายดอกสีชมพู
ทรงสวย แขนสวย คอลูกไม้ดีเทล์ กระโปรงเจับเป้นรุปดอกไม้ทั้งชุดนะคะ ผ้าระบายลายสวยแบบมีน้ำหนัก ความยาวคลุมเข่าพอดี ซิบข้าง คัทติ้งเนี้ยบบบ ใส่เที่ยว /ทำงาน งานสวยรับประกันคุณภาพ ตัวเดียวตบแพทเทิร์นเป๊ะ ทรงสวย ใส่แล้วสวยด้วยราคามิตรภาพ รีบจัดเข้าตู้กันเลยนะคะ ห้ามพลาด

ราคา: 290 สินค้าใหม่ค่า (งานoutlet)ไม่มีตำหนิ
size: อก36-38 เอว28-30 สพ ฟรี ยาว32

กระโปรง UNICLO size M อัดพลีท สีกรมท่า สภาพใหม่มาก
ขาย : - 390 -
Size:
เอวสมอค ยืดถึง30 สพ กว้างถึง40 ยาว18

======================================================

MNG DRESS ลายงู ล้ำเริศ ต้องรีบจัด งานดีเหมือนใหม่
ผ้าคอตตอนเนื้อดีมาก ตามแบบ MNG ไม่ต้องบรรยายมากจ้า ทรงสวย สีส้ม เข้ากับลายงูสุดๆ กระโปรงผ้าเข้ารูปเนื้อดี ใส่ลุคเริศหรู รับประกันคุณภาพ แพทเทิร์นเป๊ะ ทรงสวย ใส่แล้วสวยมากด้วยราคามิตรภาพ รีบจัดเข้าตู้กันเลยนะจ๊ะ ห้ามพลาด

Size อก36-38เอว30-34สะโพก36-40 ยาว 32
ขาย390 งานแบรนด์ ได้มาแพงค่ะ
สภาพ 90% ไม่ค่อยได้ใส่ ยังใหม่ค่ะ

------------------
Floral Orange Pastel dress Brand "forever21" Size US S งานแบรนด์ป้าย งานดีมีซับ สภาพ.ใหม่สวย งานแบรนด์ เป็นซิบยังดีอยู่ ผ้าเนื้อดีมากตามแบบforever21 ไม่ต้องบรรยายมากจ้า รับประกันคุณภาพ แพทเทิร์นเป๊ะ

Size
อกกว้างถึง35 เอว 30 สะโพก44 ยาว 31

Color: Floral Orange Pastel
sales: 250
สภาพ: 90% ซื้อมาแค่ลอง ยังไม่ได้ใส่ค่ะ สภาพใหม่มาก ได้ไปสุดคุ้มค่

----------------------------

GAP Pink Dress size 8 ลูกไม้พร้อมซับในทั้งชุด สีหวานๆ ผ้าสวย ใส่ไปงานๆน่ารักๆ เหมือนแบบค่ะได้หมดๆๆน่ารักๆ เหมือนแบบค่ะงานแบรนด์งานป้าย สวยเรียบหรูตามแบรนด์ รับประกันคุณภาพ ผ้าเนื้อดีมากตามแบบ GAP ไม่ต้องบรรยายมากจ้า ใส่แล้วสวยด้วยราคามิตรภาพ รีบจัดเข้าตู้กันเลยนะคะ ห้ามพลาด
ราคา :390 (ขายขาดทุนแล้ว ตัวนี้ได้มาแพงค่ะ )
Size อกกว้างถึง38 เอว 26-36 สะโพก free ยาว 33
Color: pink
สภาพ 95% ขึ้น ยังใหม่อยู่ค่ะ

ESPRIT Blue Bright Dress ทรงสวยผ้าทิ้งตัวค่ะ กระโปรงผ้าพริ้วเนื้อดี ทรงทิ้งตัวนะคะ ใส่ลุคเริศหรู งานดีมีซับใน รับประกันคุณภาพแพทเทิร์นเป๊ะ ทรงสวยมากค่า

Size อก36-40เอว30-36สพ40 ยาว 37
ขาย
390 งานแบรนด์ ได้มาแพงค่ะ

เสื้อคลุมลูกไม้ HASS สีสวยผ้าเนื้อดีมากตามแบบhass l ไม่ต้องบรรยายมากจ้า
sales สภาพ90% ไม่ค่อยได้ใส่จ้าปล่อยถูกๆ อกกว้างถึง40-42

ราคา
150 งานแบรนด์ ไม่มีตำหนิ ได้ไปคุ้มค่า

B Basic Dress ลายสก๊อต สีสดใส งานแบรนด์ ผ้าสวยสีสดใสทรงน่ารักมากแม่ค้าใส่ไม่ทันจ้า เรับประกันคุณภาพ แพทเทิร์นเป๊ะ ทรงสวย ใส่แล้วสวยด้วยราคามิตรภาพ รีบจัดเข้าตู้กันเลยนะจ๊ะ ห้ามพลาด
Size อก44 เอว36 สพ47 ยาว37
Color: ชมพู ลายสก๊อต
ราคา ปล่อยถูกเว่อร์ 250
สภาพดีจ้า 90 % up งานแบรนด์ได้มาแพง แม่ค้าใส่ไม่ทันจ้า

เดรสเกาหลีYellow Floral Dress ระบายลูกไม งานป้ายถูกที่สุด งาน ดีเทล์ครบชุด สส
ทรงสวย แขนสวยit ระบายลูกไม้ดีเทล์ กระโปรงลูกไม้ทั้งชุดนะคะ ผ้าระบายลายสวยแบบมีน้ำหนัก ความยาวคลุมเข่าพอดี คัทติ้งเนี้ยบบบ ใส่เที่ยว /ทำงาน งานสวยรับประกันคุณภาพ ตัวเดียวตบแพทเทิร์นเป๊ะ ทรงสวย ใส่แล้วสวยด้วยราคามิตรภาพ รีบจัดเข้าตู้กันเลยนะคะ ห้ามพลาด

ราคา:
290 งานแพง งานป้าย ไม่มีตำหนิ ใหม่มากจ้า
size: อก38 เอว33 สพ 40ยาว33

เดรสเกาหลี สีสวยชมพูอมส้ม ทรงสวย แขนสวย ดีเทล์ ลายสวยแบบมีน้ำหนัก ความยาวคลุมเข่าพอดี งานดีมีซับในเย็บติดกับเนื้อผ้าเรย คัทติ้งเนี้ยบบบ ใส่ไปงาน /ทำงาน งานสวยรับประกันคุณภาพ
ราคา:
290
size: อก34 เอว27 สพ ฟรี ยาว 37
สภาพ: 95% ไม่มีตำหนิ ใหม่มากค่ะ

Jacket with hood งานป้ายเกาหลี ลายน่ารักทหาร&ผีเสื้อทรงน่ารัก ผ้าดี มีซิบหลอกเก๋ๆ ข้างๆ ข้างในบุผ้าร่มอย่างดี ใส่ใน office ไปเที่ยว น่ารักสุดๆค่ะ ตัวนี้ได้มาแพง ไม่ค่อยได้ใส่ปล่อยถูกๆ จ้า recommend!! สภาพดี 90%upใส่น่ารักมาก หวานๆปนเท่ห์ค่า

---อก กว้างถึง 40 ยาว 27
ขาย : ถูกเว่อร์ 350 งานแบรนด์ ไม่มีตำหนิ ได้ไปคุ้มจ้า

Red dress งานดี ทรงน่ารัก พร้อมลูกไม้ดำ ดูลุคเรียบหรู sizeL สภาพ 99% เพื่อนฝากขายเพราะไม่ค่อยได้ใส่สภาพใหม่มาก แค่เนื้อผ้าก็คุ้มมากแล้วจ้า ใส่ทำงาน /ไปงานได้โม้ดจ้า

Size/ขนาด : อก/เอว/สะโพก/ยาว 37/32/free/33
ขาย/ 190

American Eagle jeans Skirt size S สภาพ 99 % ผ้านิ่มเนื้อดี ทรงA น่ารักมากงานดี ไม่ต้องบรรยายมากมาย คัทติ้งเนี้ยบตามแบรนด์ ใส่ไม่ทัน ปล่อยถูกๆ งานดีมีคุณภาพรีบจับจองนะคะ
Size: เอว 32 สะโพก 36 ยาว 12

ได้มาแพงใส่น้อยมาก --> ขาย 290

!!CROPสีดำ G2000 งานผ้านิต ลุคเรียบหรู ผ้าดีมาก นานๆปล่อยที ใส่แล้วน่ารัก ผ้าเนื้อดีมากตามแบG2000 ไม่ต้องบรรยายมากจ้า
สภาพ : .ใส่น้อยค่ะ สภาพดี 90% ได้ไปสุดคุ้มค่ะ เข้าง่ายกับทุกชุดเหมาะแก่การช้อบไว้ติดตู้มากๆจ้า
Size:
อก 36-40 ยาว 19
sales -->
290

-------

---------------------------------------------------
Black and Gray jacket with hoodBossini size L เหมือนใหม่ทรงน่ารักผ้าดีมาก
เหมือนใหม่ทรงน่ารักผ้าดีมาก ทรงน่ารัก ของแท้ ลายทางเรียบเก๋ๆ สภาพ 95 % ใส่น้อยค่า
Size อก 40-44 ยาว 29
Color: ดำ เทา
sales: 290 งานแบรนด์ งานห้างได้มาแพงค่า

J

white Americaneagle outfit size M เสื้อเชิ๊ตลายสก๊อต ลายน่ารัก แขนยาว สภาพดีค่ะ กระดุมครบนะคะ ผ้าดีใส่ลายหวานๆ ค่ะ แบบ Amiricaneagleไม่ต้องบรรยายมากจ้า
Size อก ยาว
ใส่น้อยมาก --> สภาพ: 90%
ตำหนิ: (เนื่องจากการเก็บ) รอยเปื้อนเล็ก ๆตามรูปสุดท้าย
ไม่สังเกตไม่เห็น กลมกลืนกับเนื้อผ้า ไม่เป็นปัญหากับการใส่ นอกนั้นโอเคหมดค่ะ
แต่ขออนุญาติแจ้งไว้ก่อนได้มาแพง
ขายถูกเว่อร์ -
ตัวละ 150 - ขาดเทขาดทุน ได้ไปคุ้มค่ะ ราคา Americaneagle ค่ะ

Jeans Shirt H&M sizeXL ผ้านิ่ม สภาพ90% งาน Outlet ทรงน่ารักมาก
ผ้าสียีนส์สวยมากไม่หนานะคะ งานดี คัทติ้งเนี้ยบตามแบรนด์
Size: size S อกกว้างถึง 46 ยาว 29
ได้มาแพงใส่น้อยมาก -->
ขาย -190- ได้มาแพงค่ะ
สภาพ: 90% ตำหนิ: (เนื่องจากเป็นงาน outlet การเก็บ) รอยเย็บตรงกระเป๋าด้านขวา ตามรูปสุดท้าย ได้มาเป้นแบบนี้แล้วค่ะ ไม่สังเกตไม่เห็น กลมกลืนกับเนื้อผ้า ไม่เป็นปัญหากับการใส่ นอกนั้นโอเคหมดค่ะ แต่ขออนุญาติแจ้งไว้ก่อนได้มาแพง

-------------------------------------------

Pink Dress งานป้ายHISO HISOสภาพใหม่มากงานปักทั้งชุด ทรงสวยแขนสั้น น่ารักมากผ้านิ่มเนื้อดีSize L ลุคหวานๆ สภาพใหม่มาก ทรงสวยแขนสั้นน่ารักมากผ้านิ่มเนื้อดี เนื้อผ้าใส่สบายๆมาก recommend สภาพ 99% เพื่อนฝากขายเพราะไม่ค่อยได้ใส่สภาพใหม่มาก แค่เนื้อผ้าก็คุ้มมากแล้วจ้า

Size/ขนาด : อก/เอว/สะโพก/ยาว : อก 38 เอว 42 สะโพก Freeยาว 31
Colour/สี : ชมพูอ่อน
สภาพ 95% ไม่ค่อยได้ใส่ ไม่มีตำหนิค่ะ
ได้มาแพง
ปล่อย -190- งานป้ายค่ะ

Polkadot Mini dress Brand Expression size 8 ผ้าดีทรงสวยทรงน่ารักมาก สภาพใหม่มากค่า แม่ค้าใส่ไม่ทันจ้า ดีเทล์คอระบาย ด้านหลังมีเว้าหลัง เก๋กู้ดมากเรียบหรูนะคะใสทำงานเที่ยวได้หมดจ้า ตัวเดียวจบ สวยเรียบหรู รับประกันคุณภาพ แพทเทิร์นเป๊ะ ทรงสวย ใส่แล้วสวยด้วยราคามิตรภาพ รีบจัดเข้าตู้กันเลยนะจ๊ะ ห้ามพลาด
Size
อก 36 เอว30 สะโพก ฟรี ยาว 42
Color: ดำลายจุด
ราคา : งานแบรนด์ ปล่อยถูกเว่อร์ XX sold out XX

=========================================
HM Pink dress size XSสภาพใหม่มาก สีสวยๆผ้านิ่มมาก ผ้าทิ้งตัว ใส่สีหวานปกเซกซี่เล็กๆ ค่ะ สภาพ90%
งานแบรนด์ แขนยาว สวยเรียบหรูตามแบรนด์ รับประกันคุณภาพ แพทเทิร์นเป๊ะ ทรงสวย ใส่แล้วสวยด้วยราคามิตรภาพ ตัวเดียวจบจ้า
Size XS
อกกว้างถึง36-40 เอว26-30 มีสายปรับยืดได้ สะโพก ฟรี ยาว 35
Color: ชมพู

sales: 250 งานแบรนด์ ไม่ค่อยได้ใส่ สภาพสวยมากค่า

---------------------------------------------------------------------------------------------------------
KIPLING เป้น่ารักของแท้สภาพนางฟ้า สีกรมท่า สภาพ85% ราคา
ลดแล้วน้างดต่อ-590-สวยดูดีค่ะ
ใบนี้เพื่อนฝากขาย ไม่มีลิงนะคะ ปล่อยขาดทุนถูกๆจ้า
- กระเป๋าเป้ใบกลางๆไม่ใหญ่มากขนาดพกพา กระเป๋าเป้ใบขนาดกลางๆไม่เล็ก สีกรมท่า สะอาดทั้งใบ รวมถึงด้านในด้วยนะค่ะ เนื้อผ้าไม่มีนิ่มย้วย (ตัวนี้ไม่มีลิงนะคะ)
- ด้านหน้ามีช่องซิปเ ซ้าย-ขวา และยังมีช่องซิปข้างซ้ายอีก 1 ช่อง ปากกระเป๋าหลักด้านบนเป็นหูรูด ภายในสะอาดดีมากไม่มีรอยเปื้อนค่ะ

- ขนาดกว้างกางออกสุด 32 cm ยาว 28 cmฐาน 12 cm ขนาด กว้าง30 cm สูง 32 cm ฐานกว้าง 10 cm

---------------------------------
Jeans Shirt Forever 21 size S สภาพ 99 % ผ้าสียีนส์สวยมากไม่หนานะคะ งานดี คัทติ้งเนี้ยบตามแบรนด์
Size: size S อกกว้างถึง 37 ยาว 24
ขาย -290-

Cardigan Espada ผ้านิตเนื้อดีมาก Size M USA 4 EUR 36
Size: อกกว้างถึง 40”ยาว22”
ขาย
-290-
ซื้อมาพันกว่า สภาพใหม่มากจ้า

-- ---- ---- ---- ---- ---- ---- ---- ---- ---- --

--------------------------------------------------------------------------------------------------

Jeans dress brandTMX201 ตัวนี้เวลาใส่ผ้าจะเข้ารูปแต่ไม่รู้สึกอึดอัดเลยนะคะ สบายตัวสุดๆ เพราะผ้่ายืดหยุ่นดีมากๆค่ะ สภาพใหม่95% ค่ะ
อก34-36 เอว34-36 สพ40 ยาว37
ปล่อย
290

กระโปรงดำเอวสูง Brand MArk&Spencer สีดำเทาลายสวย ลุคเรียบหรู
ผ้าเนื้อดีมากตามแบบ MArk&Spencer ไม่ต้องบรรยายมากจ้า ติดตู้ไว้ เข้าได้กับทุกชุดค่ะ
สภาพ 90% ไม่ค่อยได้ใส่ มีรอยแป้งนิดหน่อย ทำความสะอาดได้จ้า

only- -- 250--

Size: เอว30-36 สะโพก 36-40 ยาว 25

เสื้อสเวทเตอร์ไหมพรมESPRITsizsUSA M สีขาวครีม วินเทจ ใส่ลุคเรียบหรู ผ้าเนื้อดีมากตามแบบH&M ไม่ต้องบรรยายมากจ้า ทรงน่ารักๆ เก๋ค่ะ

---อกยืดถึง 44- 48 ยาว 23

งานแบรนด์ ได้ไปคุ้มจ้า ราคา -190- สภาพดี ตำหนิ 1จุดเล้กมาก (เนื่องจากการเก็บ) ด้ายรันเล็กๆ 1จุด

เสื้อทำงาน zara ผ้าชีฟองเนื้อดี สภาพเหมือนใหม่ size L สาวอวบจ้า ผ้านิ่ม เนื้อดีมากตามแบบzara แขนพองๆเก๋ เป็นกระดุมมาติดได้ ผ้าดีไม่ต้องบรรยายจ้า ทรงเก๋ค่ะ

---อกยืดถึง44ยาว 20 ปล่อย 190
--- งานแบรนด์ ไม่มีตำหนิ ได้ไปคุ้มจ้า ราคา -190-

!!!Blue Polkadot Color MiX AIIZ size L เสื้อเชิ๊ตแขนกุดสภาพใหม่ สภาพใหม่ค่ะ ผ้าเนื้อดีมากตามแบบAIIZ ไม่ต้องบรรยายมากจ้า ใส่น้อยมาก ไม่มีตำหนิ
Size: อก 42 ยาว25
ขายถูกเว่อร์ -ตัวละ
190 - ขาดเทขาดทุน ได้ไปคุ้มค่ะ ราคา AIIZ ค่ะ

White H&M งานน่ารัก ลายน่ารัก งานป้ายสภาพใหม่มาก
สภาพ 99 % ผ้าขาวลายทางสวยมากไม่หนานะคะ ใส่ชิลล์เที่ยว match กะกางเกงเอวสูง ก็ดูดีมากค่ะ
Size: size S อกกว้างถึง 34-38 ยาว 16
ขาย -150

H&M เสื้อสีปูน ทรงสวยด้านบนเป็นระบายลูกไม้(ตัดป้าย) ผ้านิ่มเนื้อดีมากsizeS-M
ใส่ลุคเรียบหรูค่า ผ้าเนื้อดีมากตามแบบH&M ไม่ต้องบรรยายมากจ้า
ใส่น้อยมาก ขายถูกเว่อร์ -ตัวละ
150 - ขาดเทขาดทุนค่ะ
Size:size อก 30-35 ยาว 23

-----------------------------------------------------------------

-------------------------------------------------
เดรสแขนยาวลูกไม้ดำ งานป้ายเกาหลี ผ้าดีซับหนา สวยเหมือนแบบค่ะ สภาพ99% ใส่ 1ครั้ง
Maxi Dress แต่งลูกไม้ด้านหน้าและหลัง ผ้าพริ้วซับยาว ลูกไม้สวยงานสวยมากกก งานป้ายคุณภาพเกาหลีขึ้นแบบจาก Original 100% รับประกันคุณภาพ แพทเทิร์นเป๊ะ ทรงสวย ซับหนา กระดุมด้านหน้า ใส่แล้วสวยด้วยราคามิตรภาพ รีบจัดเข้าตู้กันเลยนะจณะ ห้ามพลาด

Size อก 37 เอว36สะโพก ฟรี ยาว 35
Color: ดำ
ราคา 190

--------------------------------------------------------------------------------------------------

Jacket Gap Jean size Mสภาพดีค่ะ ผ้านิ่มๆ ผ้ายีนส์แบบนิ่มไม่หนามาก ไม่ต้องบรรยายมาก สวยตามแบรนด์จ้า ใส่สบายๆ สภาพ90% สีเป็นแบบนี้นะคะ ใส่เทห์ๆ

Size รอบอก 40 ยาว 26 "
ขาย 190

shirt POLP Uniqlo sizeXL สีเทาดำ ปกคอตั้ง งาน Brand ทรงสวย สีเรียบๆ ใส่เที่ยว ใส่ทำงาน ได้โม้ด สภาพ 90 % สภาพใหม่มาก
พร้อมกระดุมสำรอง สีเทาดำ เป็นลายๆ ตามรูป
Size :
อก46 ยาว29ขาย ราคา 250 งานแบรนด์ได้มาแพงค่า

shirt สีน้ำเงินลายสก๊อต brand Stephanieปกคอตั้ง งาน Brand ทรงสวย สีหวานๆ ใส่กับสูท ใส่ทำงาน ได้โม้ด สภาพ 90 % งานแบรนด์ได้ไปคุ้มค่า
Size :
อก 37 ความยาว. 23
- - Color น้ำเงินลายสก๊อต
ขาย
ราคา 190 งานแบรนด์ได้มาแพงค่า

ใครมองหาเสื้อลายทหารเชิญทางนี้นะคะ คาร์ดิแกนลายทหาร ตัวยาว สุดฮิต (งานเกาหลี cop zara จ้า)ผ้าชีฟอง ลายน่ารัก ใส่เทห์เก๋ แนววินเทจนิดๆ ขาย150 บาท ทรงสวย มีดีเทล์ฟู่ที่แขนแและปลาย สภาพ 99% ไม่ค่อยได้ใส่ค่ะ ฟรีไซส์นะคะ

Size ฟรีsize
ขาย
190
สภาพ 99% ไม่ค่อยได้ใส่ ไม่มีตำหนิค่ะ

--------

-------------------------------------------

Used like new polo ralph lauren shirt ของเเท้100% from usa -size s รุ่นนี้ทรง Classicfit สำหรับผช ทรงสวย ใส่ได้ทุกโอกาส เท่ห์เรียบเก๋ ตามแบรนด์ ไม่ต้องบรรยายมากมายจ้า สภาพ 80-90% นะคะ ใส่ได้ยังสวยเท่ห์ค่ะ

ราคา : 490 บาทเท่านั้น
Size: อก 38 ยาว 30
Color :ขาว ลายทางม่วงอ่อน

Used like newDefry เสื้อยืดโปโล size M ของเเท้100% ช/ญ ใส่ได้หมดน้า ทรงสวย ใส่ได้ทุกโอกาส เท่ห์เรียบเก๋ ตามแบรนด์ ดีเทล์เก๋ไที่ปกปัก defry ขาวฟ้า น่ารักดีค่ะ ไม่ต้องบรรยายมากมายจ้า สภาพ 80-90% นะคะ ใส่ได้ยังสวยเท่ห์ค่ะ

ราคา : 250 บาทเท่านั้น
Size: อก 40-44 ยาว 32
Color ขาว ปกฟ้า(ยีนส์)

Used like new Shirt v G2000 ของเเท้100%รุ่นนี้ทรง Slimfit ทรงสวย สภาพ99% size 16 ได้ไปเหมือนใหม่ แฟนซื้อมาใส่ไม่ได้ค่ะ จากเซ้นทรัล ผ้าดีมาก เท่ห์เรียบเก๋ ตามแบรนด์ ปกยังทรงแข็ง ไม่ต้องบรรยายมากมายจ้า สภาพ 99% นะคะ ใส่ได้ยังสวยเท่ห์ค่ะ

ราคา
490 : บาทเท่านั้น
Size: อก 43 ยาว 32
Color : ขาว/ ฟ้า ลายทาง ปกขาว

Used like new G2000 shirt ของเเท้100%รุ่นนี้ทรง Slimfitทรงสวย สภาพ99% size15.5 ได้ไปเหมือนใหม่ แฟนซื้อมาใส่ไม่ได้ค่ะ จากเซ้นทรัล ผ้าดีมาก เท่ห์เรียบเก๋ ตามแบรนด์ ปกยังทรงแข็ง ไม่ต้องบรรยายมากมายจ้า สภาพ 99% นะคะ ใส่ได้ยังสวยเท่ห์ค่ะ

ราคา
490 บาทเท่านั้น
Size: อก41ยาว 32.5

Used like new H&M shirt ของเเท้100% รุ่นนี้ทรง regular ทรงสวย ใส่ได้ทุกโอกาส เท่ห์เรียบเก๋ ตามแบรนด์ ไม่ต้องบรรยายมากมายจ้า สภาพ 80-90% สีซีดบ้าง เนื่องจากไม่ใช่ของใหม่ แต่ยังใส่ได้ยังสวยเท่ห์ค่ะ

ราคา:
250 บาทเท่านั้น
Size: อก 43 ยาว 31
Color : ขาว

Used like new Arrow shirt ของเเท้100% รุ่นนี้ทรง Slim fit สำหรับผช/ผญ ทรงสวย ใส่ได้ทุกโอกาส เท่ห์เรียบเก๋ ตามแบรนด์ ไม่ต้องบรรยายมากมายจ้า สภาพ 80-90% นะคะ ใส่ได้ยังสวยเท่ห์ค่ะ

ราคา :
190บาทเท่านั้น
Size: อก 48ยาว 32
Color : ขาว ลายทางเขียว

Esprit Jeans size XL สภาพ80%
กางเกงยีนส์ทรงขาตรงผ้านิ่มเนื้อดีมาก สียีนส์สวยค่ะ ไม่ค่อยได้ใส่เพื่อนฝากขาย ไซส์ใหญ่นะคะ ใส่วันชิลๆน่ารักๆ มากมายจ้า
Size: เอว34สพ44 ยาว36 ขากว้าง 20"
only-250 -

----------------------------------------------

Espada Tshirt REDงานแบรนด์สภาพใหม่มาก
ทรงสวยเรียบหรูเก๋ค่า ผ้าเนื้อดีมากตามแบบEspada ไม่ต้องบรรยายมากจ้า

** Size รอบอก 34-36 ยาว 22
** ขาย 190
** สภาพ 95% ไม่ค่อยได้ใส่ ไม่มีตำหนิค่ะ

----------------------------------------------
Dress Esprit size US4 สภาพ90% ทรงตรงเว้าเอวสะโพก น่ารัก ผ้านิ่มเนื้อดี ใส่น่ารักๆค่ะ คัทติ้งเนี้ยบไม่ต้องบรรยาย
Size: อก34เอว30 สพ 36 ยาว31
ขาย
-190-

--------------------------------------------------------
CPS shirt จาก Central เสื้อผ้าดี สีฟ้า ปก่ขาว สภาพใหม่ สวยน่ารักผ้าดี Cutting เนี้ยบ ได้มาแพง+ของ Brand เหมือนกันค่ะ
size : อกยืดถึง 38 ยาว24 นิ้วนะคะ
sales---> ขอขายตัวละ - 190 --

Old navy Super Skinny Super Ajust Jeans size M สภาพ90%
กางเกงยีนส์ทรง Skinny ผ้านิ่มเนื้อดีมากยีนส์ยืดตามแบบOld navy สียีนส์สวยค่ะ
งาน outlet นะคะ
ตำหนิ: มีตำหนิรอยเปื้อนตรงมุมกระเป๋ากางเกงด้านขวา (ตามรูปสุดท้าย) ตามรูปสุดท้าย ไม่สังเกตไม่เห็นไม่เป็นปัญหากับการใส่ แต่ขออนุญาติแจ้งไว้ก่อน
ได้มาแพง งานแบรนด์ ขอคนรับได้
ปล่อยถูกๆ ซื้อมา1,xxx น่ะค่ะ ใส่วันชิลๆน่ารักๆ มากมายจ้า
Size : เอว 32 สะโพก 36-40 ความยาว 35
ขาย : 250

RED Shirt Dapper แดงลายสก๊อตแรงฤทธิ์แขนตุ๊กตาแขนสั้นทรงตุ๊กตา ระบายด้านหน้า สภาพใหม่ดีจ้า
สภาพดีจ้าเหมือนใหม่จริงๆ 99 % แม่ค้าใส่ไม่ทันจ้า
สีแดงสีสันสดใส รับประกันคุณภาพ แพทเทิร์นเป๊ะ ทรงสวย ใส่แล้วสวย
ด้วยราคามิตรภาพ รีบจัดเข้าตู้กันเลยนะจ ห้ามพลาด

Size อก 35 ยาว 23
ราคา : 250

Floral HASS Minidress งานป้ายแบรนด์ สภาพสวยค่ะ ลายดอกขาวดำ สวยเก๋ ตามรูปนะคะ งานป้ายแบรนด์ สภาพยังสวยทรงทิ้งตัว ปลายกระโปรงขลิบขาวด้วยผ้าซาติน อก เป็นสมอคนะคะ ใส่ทำงาน/เที่ยวริมทะเล น่ารัก สายปรับระดับได้ค่ะ งานดีพร้อมซับในทั้งชุด ได้ไปคุ้มมากจ้า

Size รอบอก 28-36 เอว 28-30 สพ ฟรี ยาว33 ปรับระดับได้
ขาย 150
สภาพ90 % ใส่ 1 ครั้ง
ตำหนิ: (เนื่องจากการเก็บ) รอยจางเหลือง1 จุด ตามรูปสุดท้าย นอกนั้นโอเคหมดค่ะ ไม่สังเกตไม่เห็นไม่เป็นปัญหากับการใส่ แต่ขออนุญาติแจ้งไว้ก่อนได้มาแพง ขอคนรับได้ ไม่โอเคผ่านได้เรยจ้า

AIIZ green Polkadot cropเสื้อผ้าดี ทรงน่ารักค่ะ แขนตุ๊กตา
สภาพ 80 %
ตำหนิ: (เนื่องจากการเก็บ) รอยเหลือง ที่ปก ตามรูปสุดท้าย ไม่สังเกตไม่เห็นไม่เป็นปัญหากับการใส่ แต่ขออนุญาติแจ้งไว้ก่อนได้มาแพง งานแบรนด์ ขอคนรับได้
Size -- อก 32-34 ยาว 19
ราคา-- 120

TshirtCC-OO สีเบจ น้ำตาล วินเทจจผ้านิ่มเนื้อดี ดีเทล์ลายเสื้อน่ารัก สภาพ99% ทรงตรงใส่เป็นเสื้อหรือเดรสสั้นกะเลกกิ้งก็น่ารักมากมายจ้า
Size: อก 32-36 ความยาว. 29
ขาย :
190

Hass skirt sizem กระโปรงยีนส์สั้น ทรงน่ารัก สภาพเหมือนใหม่ สภาพใหม่มาก ได้ไปสุดคุ้มค่ะ ผ้าเนื้อดีมากตามแบบhass ไม่ต้องบรรยายมากจ้า ใส่เที่ยว ชิลล์ๆ น่ารักสดใสจ้า
ปล่อย :
-250-
Size: /ขนาด : เอว/สะโพก/ยาว : เอว 32 สะโพก36 ยาว12
Colour สี : ยีนส์

------------------------------------------------------------
Old Navy Dress size S/P สภาพ 90 % สีม่วงสดใส ผ้าสวยคล้ายผ้าใหม่ญี่ปุ่น งานดีมีซับใน กระโปรงทรงระบายพริ้วๆ
Size: size L อกกว้างถึง 34 เอวสมอคกว้างถึง 42 สพ ฟรี ยาว 35 (สายปรับความยาวได้อีก)
ขายเท -250-

------------------------------------------------------------
เสื้อยืดvintage CPS sizesผ้านิ่มเนื้อดี ใส่สบาย งานห้างค่าจ้าได้ไปคุ้มมากจ้า
สภาพ90%
Size:
อกยืดถึง 36 ยาว 24
ขายเท130 บาท

เสื้อเชิ๊ตทำงานลายสก๊อต ผ้าดี EXT size L ผ้านิ่มเนื้อดี ใส่สบาย งานห้างค่าจ้าได้ไปคุ้มมากจ้า
สภาพ90%
Size:
อก40ยาว27
ขายเท 150 บาท
Shirt Hollister sizexs เสื้อเชิ้ตทำงาน ทรงสวย ฟ้าขาว สภาพใหม่95% อ้วนเร็ว ใส่ไม่ได้จ้าโละขาดทุน ได้ไปคุ้มมากจ้า งานแบรนด์จ้า ได้มาแพง cuttingเนี้นบมากแขนสวยๆ recommend จ้า

Size:
อก32 นะคะ
ปล่อยแค่ 150 บาท

Shirt Hollister sizeM ลายทางสีฟ้าชมพูขาว สีหวานๆ สภาพ 80% เนื้อนิ้มนิ่มทรงสวยมาก
Size: อก38ยาว23
ปล่อย -
120-

Scot Black&White mini Dress Korean Style dress งานป้ายmadeinkorea
ทรงเอน่ารัก งานดีใส่ลุคหวานๆ กระโปรงระบายน่ารัก ผ้ายืดได้นิดๆนะคะ สภาพ 90% ไม่มมีตำหนิหนักจ้า

size : อก40-42..เอว 40-42 สพ 40-42 ยาว 31
ขาย : 170

holliester with hood เสื้อหนาวสีขาวลายทางเขียวอ่อน ทรงน่ารัก ผ้าไม่หนามากนิ่มเนื้อดีมากตามแบบholliester ทรงเก๋ค่ะ

Size: อกยืดถึง 38 ยาว 25
ปล่อย -150- งานแบรนด์ ไม่มีตำหนิ ได้ไปคุ้มจ้า

Red Bossini Cardigan size 7 ผ้านิต สีสดสภาพ80 %จ้า
size : อกยืดถึง38” ยาว22
ปล่อยขาดทุน
130

H&M jacket with hood สภาพสวย90% jacket ของเด็กโตนะคะ สาวไซส์ S-XS ใส่ได้จ้า
size US 6-8 years
size : bust 30" length 17"
ปล่อยขาดทุน
190

Aerosole #size us 6 Eu 4 รองเท้าหนังแท้สีดำ goodcondition ใส่2-3 ครั้ง พื้นยังสวยอยู่ ได้ไปคุ่มมากค่ะ
Size
:
ความยาวเท้าประมาณ23.5cm ขอรูปเพิ่มเติมได้ค่ะ
-sale
s 699 -

ฝากรองเท้า Hi-end -->
used Louis Vuitton Emilie Wallet & รองเท้า Bally ,Prada Nylon

https://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=3790276

ขอบคุณ Siam brand name มากค่ะ

สนใจสินค้า ADD --> Line : nutty_goodtime ฝากข้อความไว้ แม่ค้าจะรีบมาตอบจ้า

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3