รบกวนช่วยตรวจกระเป๋า CHANEL CLASSIC 10" ให้หน่อยค่ะ
โดย BLUE BEAR
BLUE BEAR
รบกวนช่วยตรวจกระเป๋า CHANEL CLASSIC 10" ให้หน่อยค่ะ
เจ้าของเดิมหิ้วมาจากเยอรมัน เมื่อสงกรานต์ที่ผ่านมา มีใบเสร็จ ถุงและกล่อง ให้มาค่ะ
สิ่งที่สงสัยมีดังนี้ค่ะ
1. สายกระเป๋าลอกเป็นขุยๆ ลักษณะเป็นเส้นๆสั้นๆ เป็นปกติรึป่าวคะ **ข้อนี้กังวลมากค่ะ**
2. สายกระเป๋ามีรอยต่อ
3. ด้านหลังกระเป๋า มีรอยเย็บเป็นจุดด้านบน ซ้าย 1 จุด ขวา 1 จุด
4. กล่องใส่กระเป๋า ด้านหน้ากล่อง ฉีกขาดตรงมุม

ภาพรวมมีถุง กล่องแม่เหล็ก ผ้าเช็ดกระเป๋า คู่มือ Authenticity Card ริบบิ้น ดอกคามิเลีย

ด้านหน้า

ด้านหลัง

ด้านข้าง

มุมสูง

ก้นกระเป๋า

ซิป

กล่องแม่เหล็กใส่กระเป๋า

รอยต่อสายกระเป๋า

ขุยที่สายกระเป๋า

รบกวนผู้รู้ช่วยดูให้หน่อยนะคะว่าแท้มั้ย chanelใบแรกในชีวิตเลยค่ะ
ขอบคุณมากค่ะ
Rocketman
องค์รวมให้ ผ่านปกติครับ

ส่วนตัวคิดว่า.....
1. ด้ายเป็นขุย เคยเจอบ้างครับ
2. รอยต่อสาย มีครับ ส่วนใหญ่จะต้นๆ สายสองฝั่ง
3. ปกติครับ
4. อาจเกิดการการแกะพับกล่องตอนเอาเข้ามาครับ

*** การให้ความคิดเห็นต่อสินค้าแบรนด์เนมชิ้นนี้ เป็นเพียงการใช้วิจารณญาณส่วนตัวที่ได้จากองค์ประกอบของภาพที่ลง user ไม่มีส่วนได้ส่วนเสียกับสินค้าใดๆ
เจ้าของสินค้าต้องใช้ดุลพินิจเปรียบเทียบกับความคิดเห็นท่านอื่นๆ ***
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3