รบกวนดูกระเป๋าสตางค์ LV Monogram เเท้รึเปล่าคะ
โดย preme1811
preme1811
เค้าได้กระเป๋าใบนี้มาจากใน siam brandname 2-3ปีมาเเล้วค่ะ เเล้วเพิ่งจะได้รุ่นนี้มาอีกใบ หลังจากตรวจตำเเหน่ง DC มันอยู่คนละที่กัน ทั้งๆที่เป็นรุ่นเดียวกัน จะเป็นไปได้ไหม๊คะว่าเเท้ทั้ง 2 ใบ ใบใหม่ที่เพิ่งได้ก็ขายไปเเล้วเพราะมั่นใจว่าเเท้ ทีนี้ก็เริ่มจะนอยด์ว่าใบนี้จะปลอมรึเปล่า รบกวนผู้รู้เซียน LV ทุกๆท่านด้วยค่า ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

ใบนี้ DC อยู่ในช่องซิป
ใบที่เพิ่งได้เเละขายไปเเล้ว DC อยู่ในช่องยาวหลังสุด หลังช่องใส่การ์ดค่ะ

ปล. ต้องการรูปเพิ่มเติมส่วนไหนเเจ้งได้เลยค่ะ

Rocketman
องค์รวมให้ แท้

*** การให้ความคิดเห็นต่อสินค้าแบรนด์เนมชิ้นนี้ เป็นเพียงการใช้วิจารณญาณส่วนตัวที่ได้จากองค์ประกอบของภาพที่ลง user ไม่มีส่วนได้ส่วนเสียกับสินค้าใดๆ
เจ้าของสินค้าต้องใช้ดุลพินิจเปรียบเทียบกับความคิดเห็นท่านอื่นๆ ***
preme1811
ขอบคุณมากค่ะ :D:D ดีใจมากกกกก อิอิ
Pirates
แท้อีกเสียงครับ............
preme1811
ขอบคุณมากกกกค่า :D.......
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3