รบกวนช่วยดูกระเป๋า LV ให้หน่อยค่ะ
โดย bananabacon
bananabacon
Lv vintage clutch

พอดีซื้อมาจากร้านญี่ปุ่นมือ 2 รบกวนช่วยดูให้หน่อยค่ะ
ขอบคุณทุกท่านเลยค่ะ

Contented by bananabacon @ Siambrandname

Pirates
แท้ครับ............
Rocketman
องค์รวมให้ ผ่านอีกเสียงครับ

หากเพิ่มภาพใต้ซิป และหัวซิปชัดๆ จะเป็นประโยชน์มากขึ้นครับ

*** การให้ความคิดเห็นต่อสินค้าแบรนด์เนมชิ้นนี้ เป็นเพียงการใช้วิจารณญาณส่วนตัวที่ได้จากองค์ประกอบของภาพที่ลง user ไม่มีส่วนได้ส่วนเสียกับสินค้าใดๆ
เจ้าของสินค้าต้องใช้ดุลพินิจเปรียบเทียบกับความคิดเห็นท่านอื่นๆ ***
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3