MEN OUTFIT SALE เสื้อผ้าใหม่ ZARA H&M Bershka TOPMAN ส่ครั้งเดียว
โดย siwy
siwy
ปกติผมใส้เสื้อประมาณไซส์ M ของ ZARA TOPSHOP H&M นะครับ
เผื่อจะได้เอาไปเทียบไซส์กัน (ใส่เสื้อรอบอกประมาณ 38)

สนใจตัวไหนไลน์มาได้ตลอดนะครับผม
ผมส่งรูปให้ดูเพิ่มเติมได้ เพราะยังหาวิธีรีไซส์ให้รูปใหญ่ขึ้นกว่านี้ไม่ได้
ต้องขออภัยด้วยครับ

LINE : phatpoom
ตอบไลน์เร็วตลอดครับ

ปล สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนคืนนะครับ
และไม่ลดราคาแล้วนะครับ

Thank you SBN

เสื้อ jacket bershka
ใส่ไปครั้งเดียวครับ ซื้อมา 1990
ขาย 1400
สภาพใหม่จริงๆครับ
ของจริงสวยมากๆ ใส่ไปเที่ยว ตปท ก็ได้ครับ
ไซส์ s

BASIC TEE TOPMAN
ไซส์S
อกจริง ประมาณ 38 ครับ
ไซส์ m ก้ใส่ได้
200
แบบนี้มีสองตัวนะครับ THB

เสื้อเชิตแขนสั้น ZARA ครับ
ใส่ครั้งเดียว
เหมาะกับหน้าร้อน ผมใส่ไปทะเลรอบเดียวครับ
800 THB

ยืมรูปนางแบบจาก IG นะครับ

ตัวนี้ unisex นะครับ
TAR MAFIA
ราคา 2900
ขาย 1900 เป็น jacket jean ที่งานแขน เป็นงานปักมือนะครับ
ใส่ไปงานครั้งเดียว เสื้อค่อนข้างีน้ำหนักครับ

เชิต H&M
สภาพ 100%
เป็นลายดอกไม้ที่กำลังฮิตกันครับ
เป็นผ้าบางๆ พริ้วๆหน่อย เหมาะกับหน้าร้อนครับ
800 THB
ใส่ครั้งเดียวเช่นกันครับ

เสื้อoversize zara
สภาพ 100% เห็นในช็อปยังมีแบบคล้ายๆกันกลับมาขายใหม่
ตัวนี้ก้ใส่รอบเดียวเช่นกันครับ
600 thb

เสื้อ sweater TOPMAN สีเทา
700 THB
ตัวนี้ในช็อปเกือบๆ 2000 ครับ ซื้อมาไม่ค่อยได้ใส่เลยต้องขายไปครับ
สภาพ 100%

เสื้อ sweater TOPMAN สีเขียวขี้ม้า
400 THB

เสื้อมีฮู้ดผ้ากำมะหยี่ H&M
400 THB

Thank you SBN
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3