TM: USED BALENCIAGA RHW + PAPIER, LV ALMA, VALENTINO FLAT, HERMES SANDALS
โดย nitch
nitch
สักนิดก่อนชมสิ้นค้านะคะ
1. สินค้าเป็นของแท้ 100% ทุกชิ้น อนุญาติให้เอาเข้าห้อง catch fake เพื่อตรวจสอบค่ะ
2. ขออนุญาตให้สิทธิ์คนที่โอนก่อนนะคะ
3. CF แล้ว กรุณาอย่า CC นะค่ะ ไม่รับคืนสินค้านะคะ เพราะฉะนั้นคิดดีๆจ้า
4. ขอรูปเพิ่มได้ค่า
5. สินค้าขายแล้วแม่ค้าจะลบออกนะคะ

สนใจอันไหนติดต่อมาค่า แม่ค้าใจดีคุยง่ายน้า ที่ 0 9 1 4 4 2 4 4 2 9

USED BALENCIAGA PAPIER A6 SIZE 10"x 7.5"
สภาพดี อุปกรณ์ครบ 28,000 บาท

USED LV Alma GM Amarante สภาพดี ไม่มีอุปกรณ์ ขาย 25,000 บาท

USED รองเท้าแตะ HERMES ORAN SANDALS สีเงิน SIZE 37 สภาพดีค่ะ ขาย 13,000 บาท

USED รองเท้า VALENTINO FLAT NUDE หนัง Grain
Size 37.5 อุปกรณ์ครบ ใส่ครั้งเดียว ขาย 18,500 บาท

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3