เป้ COACH แบบเท่ๆแมนๆ 14,500 เท่านั้น ถูกมากกกกกก
โดย obb
obb

นัท 0919255355

ขอดูรูปเพิ่มทาง LINE ได้เลยครับ
iD: supersim

(สำหรับคนที่สนใจจริงๆนะครับ)

ผมคุยง่ายสบายๆครับ
ขายแต่ของดีมีคุณภาพ สภาพดีถึงดีมาก

ขายในนี้มานานมากคับ ไม่เคยมีปัญหาใดๆครับ
ไว้ใจได้แน่นอนครับ

กติกาการซื้อขายคับ ไม่สะดวกข้อไหนผ่านได้เลยคับ
(อย่าโกรธกันนะครับ ลูกค้าหลอกให้มานั่งรอ แล้วปิดโทรศัพท์หนีประจำ เจอมาหลายรูปแบบ)

1 ให้สิทธิคนที่ไม่ต่อราคาและโอนก่อนคับ
2 มั่นใจได้ว่า สินค้าเป็นของแท้ทุกชิ้นคับ ขายของใน siambrandname เป็น trusted member มา 7 ปี
ไม่มีประวัติเสีย กระเป๋าส่วนใหญ่ซื้อมาใช้เอง
3 อาชีพหลักเป็น พนักงานรัฐวิสาหกิจ ไม่ใช่พ่อค้าและไม่มีหน้าร้านคับ
4 ส่ง EMS ให้ฟรีทั่วไทยคับ
5 นัดรับ ขอรบกวนมัดจำ 1,000 บาท หากไม่มาตามนัด/ไม่แจ้ง/เงียบ/ให้รอเกิน 1 ชม (ไม่คืนมัดจำ)
6 ต่อรองราคาหลายรอบจนพอใจ และให้บัญชีธนาคารแล้ว ไม่โอน ขออนุญาตบล็อคและแบล็คลิสต์นะคับ
(บางคนคุยมาเป็น อาทิตย์ๆ ขอรูปทุกซอกทุกมุม ต่อราคาแล้ว ต่ออีก แต่ไม่ซื้อ)
7 ขออนุญาต ไม่รับลูกค้ามากเรื่อง เรื่องเยอะ ต่อราคาเยอะจนน่ารำคาญ เจรจาข้อเพิ่มโน่นนี่ หรือ
จะให้ไปส่งแถวบ้านโดยไม่วางมัดจำ

COACH HENRY BACKPACK
Indigo Camouflage

ของใหม่ไม่เคยใช้งานครับ

14500 เองครับ

ทรงเดียวกับ LOUIS VUITTON รุ่น ZACK BACKPACK เลยครับ
เหมือนกันเดะเลยคับ แต่ COACH ออกมาก่อนหลายปีเลย

อุปกรณ์ ถุงกระดาษ

ใบนี้ใช้งานงานมากกกกเพราะด้านข้างมีซิป
สามารถล้วงหยิบของจากตรงนี้ได้เลยครับโดยไม่ต้องเปิดฝาด้านบน

ด้านหลังเป็นผ้าระบายอากาศคับ สะพายแล้วไม่อบแน่นอนคับ

รุ่นนี้ซิปเป็นหนังครับ ไม่ต้องกลัวว่าซิปจะเป็นรอย

ด้ายในเป็นช่องโล่งๆ แต่มีส่วนสำหรับใส่ โทรศัพพ์ กระเป๋าเงิน และช่องใส่หนังสือเดินทางครับ

COACH
Cross body

4200

COACH
Mobile case
คล้องมือ ซิปคู่มีช่องสำหรับใส่โทรศัพท์ได้ 2 เครื่องเลยครับ
หรือจะไปใส่ทิชชู่ กระเป๋าสตางต์ก็ได้ครับ
ด้านในมีช่องใส่บัตรด้วย เหมาะกับเวลาไปทานข้าวตอนกลางวัน

1,890 บาท
ของใหม่มีปายห้อย

อุปกรณ์ การ์ดการดูแลรักษา ป้ายแท็คราคา

COACH

COACH
Mobile case
คล้องมือ ซิปเดี่ยว ใส่โทรศัพท์ได้หลายรุ่นเลยครับ
ด้านในมีช่องใส่บัตรด้วย เหมาะกับเวลาไปทานข้าวตอนกลางวัน

1,590 บาท
ของใหม่มีปายห้อย
อุปกรณ์ การ์ดการดูแลรักษา ป้ายแท็คราคา

สินค้าที่ขายไปแล้ว

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3