ช่วยหน่อยนะคะ รบกวนช่วยดู Gucci Dionysus Mini ให้หน่อยนะคะ
โดย doublejay
doublejay
รบกวนทุกท่านทีนะคะ มีคนทักหลายคนมาก ว่าปลอม เพราะอุปกรณ์ไม่ครบและเลขดูแปลกๆ
ตอนนี้กังวลใจมาก อยากจะได้รับการยืนยัน

แม่ค้าแจ้งว่าหิ้วมาจากอิตาลี อุปกรณ์มีถุงผ้า การ์ด 2 ใบ ตัวอย่างหนังค่ะ ไม่มีถุงกระดาษหรือกล่อง และไม่มีใบเสร็จ

ตัวเลขการ์ดกับกระเป๋าไม่ตรงแม่ค้าแจ้งว่าไม่เกี่ยวค่ะ
พอดีได้ยินมาว่าเลขในการ์ดของ Gucci ไม่เกี่ยวกับเลขในกระเป๋า
และก็ไม่สามารถเช็คเลขได้แบบ Chanel หรือแบรนด์อื่นๆ อันนี้ไม่ทราบว่าจริงเท็จแค่ไหนเหรอคะ?

พยายามหาข้อมูลจากทั้งในและต่างประเทศแล้วค่ะ ส่วนใหญ่เป็นรีวิวที่ดูเผินๆรูปร่างหน้าตาก็เหมือนกันปกติ
ยังแยกไม่ออกว่าปลอมต้องสังเกตจากจุดไหนบ้างคะ

หากใครกำลังใช้รุ่นนี้อยู่หรือว่าคุ้นเคยกับรุ่นนี้ดี รบกวนช่วยดูให้หน่อยนะคะ

รูปใหญ่ไปต้องขออภัยด้วยค่ะ

ด้านหลังป้าย GUCCI ภายในกระเป๋ามีตัวสอง 2 ชุด แล้วก็มีริบบิ้นซาตินสีดำพับครึ่งซ่อนไว้ค่ะ แต่พอดีมืดเกินไปก็เลยถ่ายมาไม่ได้

ขอบคุณล่วงหน้านะคะ

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3