รบกวนช่วยเช็ค LV Olav ให้หน่อยครับ (LV ใบแรก)
โดย Ph4nt0mZz
Ph4nt0mZz
LV ใบแรกครับ ประมูลมือ 2 มาจากญี่ปุ่น ไม่มีอุปกรณ์ เรทติ้งร้านค่อนข้างสูง (20,000+)
หนังเวลาถ่ายรูปแล้วสะท้อนแสงมาก แต่เอะใจตรง Date Code เลข 4 เคยเห็นเป็นอีกแบบนึง

กดที่รูปเพื่อดูภาพเต็มแบบชัดๆ นะครับ ถ้าไม่แท้จะได้รีบส่งกลับไปคืน
(กล้องถ่ายแล้วภาพ สี เพี้ยนพอสมควรเลยครับ อย่างหัวซิปมันจะเงาๆทองๆเลย)

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3