ลดแล้วลดอีกกก.....Used Like New LV Pallas BB Full Noir และ Used LV ฺBloomsbury PM
โดย Tukkynoy
Tukkynoy
;););) ลด ลด ลด ถูกมากกกก:rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:..สอบถามกันมาก็เยอะ ต่อรองราคากันมาก็แยะ ตัดสินใจเลยค่า สนใจ ขอดูรูปเพิ่มติดต่อ Line ID: tykkynoy_ss (สะดวกนัดรับได้ที่ The Paseo เฉพาะเสาร์-อาทิตย์หรือส่งทางไปรษณีย์เท่าน้านจ้า^^)
..ไม่รับนัดดูและไม่รับคืนสินค้าจ้า
(นัดรับมัดจำ 1000 บาท)..

1. Used Like New LV Pallas BB Full Noir (ขนาด 27 x 18 x 9 cm) สภาพใหม่ อะไหล่ทองวิ้งๆ หอมๆ ใช้งานไป 3 ครั้ง DC ปี 2016 week ที่ 51 (สัปดาห์สุดท้ายปี 16)
ส่วนใบเสร็จปี 2017 Made in Spain ค่ะ อุปกรณ์ ถุงผ้า การ์ด 2 ใบ care book ใบเสร็จ (ถ้านัดรับมีกล่องสีน้ำตาลให้ค่ะ)
ด่วนนน!!! ลดอีกกกก ขายเพียง 51,000 บาท (***NET NET***) มือ 1 ราคาโหดมาก ได้ใบนี้ไปคุ้มสุดๆ ค่ะ (งด CC นะคะ แม่ค้าเสียใจหนักมากกกก TT_TT)

ขอยืมรูปตอนสะพายจาก TPF มาให้ดูนะคะ

Cr. คุณ Grandpiano TPF
รุ่นที่ลงขาย เป็นรุ่นใหม่กว่าในรูปนี้นะคะ ด้านข้างเป็นหนังค่ะ

2. Used LV Bloomsbury PM DC ปี 2011 Made in France กระเป๋าสภาพดี สายยาวปรับได้แต่ถอดสายออกไม่ได้นะคะ^^ อุปกรณ์ ถุงผ้า ขาย 23,500 บาท (NET NET) เป็นรุ่นช่องกระเป๋าด้านในเป็นแบบ 2 ช่องขนาดไม่เท่ากันนะคะ

3. Used Chanel Bifold
holo 152xxxxx กระเป๋าสภาพใช้งาน อุปกรณ์ตามภาพ ใบนี้ได้จาก SBN ค่ะ ขาย ลดเหลือ SOLD บาทเท่าน้านค่า (ย้ำๆ NET NET ไม่ลดราคาแล้วจ้า)
(ใบนี้ส่งทางไปรษณีย์เท่านั้นค่ะ)

4. Used LV speedy B 25 ใบนี้ขายแบบไม่มีสายยาวนะคะ สภาพใช้งานค่ะ DC ปี 2012
อุปกรณ์ ถุงผ้า การ์ด 2 ใบ กุญแจแม่-ลูก มาพร้อมใบเสร็จค่ะ ขาย
SOLD บาท (NET)
(ใบนี้ส่งทางไปรษณีย์เท่านั้นค่ะ)

ขอบคุณพื้นที่ดีๆ SBN

ตัวอย่างกระเป๋าที่เคยลงขายค่ะ

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3