Tm....super sale sale baobao issey miyake 4200,Armani watch,,MCM,Kipling,adidas ,coach,forever,hm,Zara,Lyn around ,Nike, แท้ๆ ถูกๆ
โดย amadeous
amadeous
มีไทยพานิชย์กสิกรในกรุงเทพค่ะ
งดต่อรองะค่ะ ขายไม่แพงแล้วค่า ค่าส่งสามสิบบาทคะ
EMS 50 b

ติดต่อ [email]cmalinee@rocketmail.com
or pm
Line: gitotor

นากา Marc Jacobs แท้ๆ รุ่น mbm2528 อุปกรณ์ครบคะ มีข้อต่อด้วยคะ สภาพดีมีร่องรอยใข้งานปกติคะ
สีดำด้านคะ ตำหนิหนักไม่มี มาพร้อมกล่องคะ
----Sold

เดรส. H&m แท้ๆ รอบอก. 37. นิ้วความยาว 37. นิ้ว
ของใหม่คะ. ไม่ต้องซับ -----sold

นาฒิกา provato italy แท้คะ ขนาด เรือน 40x42 มม. ขนาดสายรอบข้อมือ 20 cm
สียังทองไม่ลอกค่ะ ชายหญิงใส่ได้คะ
-----Sold

เสื้อ ccoo แท้ๆ รอบอก 34-35 นิ้วความยาว 21 นิ้วคะ
แต่งเลื่อมด้านหน้าคะ
สภาพดีคะ
—sold

นาฬิกา diesel แท้ๆ รุ่น DZ-5207 ตำหนิตรงสายคะ
สามารถเปลี่ยนเพิ่มเติมได้คะ ยังสามารถใส่ได้นะคะนาฬิกาเดินปกติคะ หน้าปัดดำคะ

—sold

กระเป๋า Marc Jacobs แท้คะ ทรงเก๋คะ แต่งด้วยผ้าสลับหนังแท้ มีสายยาวคะ
ทรงสวยคะ ได้ทั้งหิ้วและสะพายคะ ถุงผ้าไม่อยุ่แล้วคะ
-----2650 บาท

Bao bao issey miyake แท้ๆ
สีส้มค่ะ มีตำหนิที่สาย นอกนั้นปกติค่ะ
บลอคเปิดบ้างแต่ไม่มากคะ รุ่นมีซิบด้านใน
อปก ครบค่ะ---5000 บาท

กระเป๋า Bao Bao issey miyake แท้ๆ
สีทอง ตามบลอคเปิดบ้างแต่ไม่หลุดคะ สภาพพอใช้คะ
สีนี้ใช้ได้เรื่อยๆคะ ไม่มีอุปกรณ์คะ ขายถูกๆคะ
----4200 บาท

เชิ้ตยีนส์ h&m แท้ๆ ผ้าไม่หนาคะ รอบอก 35-36 นิ้ว
ความยาว 27 นิ้ว แขนยาวมีกระดุมติดแบบพับแขนคะ----250 b

กระเป๋า Kipling แท้ๆ
ไม่มีสายยาวคะ สภาพดีๆเลยคะ สีฟ้าคะ ลิงสมบูรณ์คะ ตำหนิที่ตับสียังไม่เฟดคะ
850 บาท

กางเกง denim&co แท้ๆ เอว 30 นิ้วคะ สะโพก 37-38 นิ้วความยาว 38 นิ้วพับขาน่ารักคะ
สียีนส์ฟอก ด้านในสีเข้มคะ ----280 บาท

กระโปรง GU แท้ ใหม่ คะ ยังไม่เคยใส่คะ
เอวยางยืดไซส์เอ็มคะ ยังไม่ยืดเอว 27.5 นิ้วคะ ความยาว 20 นิ้ว สะโพกปล่อยคะ
สีเขียวเข้มคะ

-----150 บาท

เสื้อยาวหรือเดราสั้นคะ Dorothy Perkins size U.K. 10 รอบอก 34-35 นิ้ว ความยาว 30.5 นิ้ว ทรงปล่อยคะ มีซืบด้านหลังคะ

----150 b

เสื้อแจ็คเก็ตตัวยาว ของ new look แท้ๆ
ไซด์ 14 ฟรีไซด์ ความยาว 31 นิ้วคะ
ของใหม่คะ ใส่ไปต่างประเทศได้สบายๆคะ
—650 b

เสื้อ mixx แท้ๆ
รอบอกฟรีไซด์ ความยาว 26 นิ้วคะ ชายโค้ง
สภาพดีมากคะ
---sold

กางเกงสีกรมท่า ผ้าไม่ยืด ของ lft แท้คะ
เอว 28 นิ้ว สะโพก 36 ความยาว 37 นิ้วคะ
พับปลายขาคะ ไม่ได้ใส่คะ ซักเก้บค่า
ทรงสวย
-----220 บาท

เดรสแขนยาว ของ gu แท้ๆ แบรนด์ลูก uniqlo คะ
รอบอก 34-35 นิ้วความยาว 36 นิ้วคะ ผ้ายืดได้คะทั้งตัว ------200 บาท

เชิ้ต forever แท้ๆๆ
รอบอก 36 นิ้ว ความยาว 24.5 นิ้วคะ เป้นลายฉลุช่วงไหล่คะ
สีขาวคะ ---200บาท

นาฬิกา Armani แท้ๆ รุ่น AR-0525
สายคล้ำบ้างคะ นอกนั้นปกติคะ สายยังเดิมๆนะคะ
เป็นไซส์ ผช แต่ถ้าผู้หญิงชอบใส่เรือนใหญ่ก้ใส่ได้คะ
—sold

รองเท้า adidas Duramo slide แท้ๆ สีเทาคะ
ป้ายอยุ่ครบคะ 690 บาท ไซส์ 39 us 6 ขนาด 24.5 cm คะ
หลวมไปคะ ของใหม่คะ
sold

รองเท้าหนังแท้ lanvin แท้ๆ
ไซด์ 38 ปรับตามรุปร่างเท้าค่ะ ยืดได้งอได้ค่ะ
หนังสภาพยังดีค่ะ
sold

เสื้อ H&M แท้ๆ รอบอก 34 นิ้ว ความยาว 21 นิ้ว
สีชมพูจี้ดสีไม่ซีดคะ แต่งลูกไม้ที่ชายคะ
—200 บาท

เสื้อไหมพรม H&M แท้ๆ
รอบอก 36 นิ้ว ความยาว 25 นิ้วคะ
ผ้าไหมพรมดำสลับขาว ทรงน่ารักคะ
sold

กระเป๋า. Mcm แท้ๆ ทรง tote bag ขนาดกว้าง 15. นิ้ว สูง 12.5 นิ้วคะ ทุกอย่างปกติมีสีเฟดช่วงรอยพับนิดหน่อย ซิบ ykk
ไม่เป็นปัญหาคะ หนังทนทานแข็งแรงคะ ---2700 b

เคส iPhone 6/6s we bear bears แท้ๆใหม่ๆ
ยังไม่ได้แกะคะ ซื้อจากช้อปคะ

-----140 บาท

กระเป๋า longchamp แท้ๆ ไซด์ m หูสั้นคะ
สภาพตามรุปคะ เป็นทรงหนาๆไม่มีพองคะ แต่หนังด้านนอกลอกยับตามรุปคะ ของแท้แน่นอนคะ ยังถือได้ ขอคนรับสภาพได้คะ
---450 บาท

เชิ้ต forever แท้ๆ
รอบอกฟรีคะ ด้านหน้าสั้นหลังยาวคะ
ผ้าชีฟองสีส้มสวยคะ
—200 บาท

เสื้อชีฟอง Zara แท้ใหม่
รอบอก 37 นิ้วความยาว 25 นิ้ว สีเขียวตัดขาว
New คะ ผ้าไม่บางไปคะ
----300 b //

กางเกงยีนส์ ทรงขาด ผ้ายืดนิดๆของ mosshimo แท้
เอว 29 นิ้ว สะโพก 37 นิ้ว ความยาว 37.5 นิ้วคะ
เป็นทรงขาดๆคะ ซื้อมาหลวมไปคะ
—sold

กางเกง legging ของ forever แท้ๆ
ผ้ายืดได้ทั้งตัวคะ ไซด์ m
ผ้าไม่บางมากคะ
—100 b

กระเป๋า bao bao issey miyake แท้ๆมาพร้อมถุงผ้าคะ
ขนาด 10*10. บลอคคะ สีเงิน สายมีตำหนิด้านในคะ บลอคหลุดตรงที่จับค่ะ ไม่สังเกตไม่เห็นค่ะ
---5700 บาท

กระเป๋า coach แท้ๆคะ
มีสายยาวให้คะ. ตัวแทคเล้กๆ made in China คะ
ซิบ ykk แท้แน่นอนคะ
ความกว้าง 12 นิ้ว สุง 13.5 นิ้วคะ หนังแท้ๆคะถือได้สะพายได้คะ มีตำหนิคะรอยหนัง
--900 บาท

เดรส Lyn around แท้ๆ size s คะ อก 34 นิ้วคะ ทรงน่าร28
280 บาท

เดรส asos แท้ๆ ไซด์. Uk8
อก. 33. นิ้วคะความยาว. 32 นิ้วคะ
เอว. 27. นิ้วคะ ผ้ายืดไ Sold

รองเท้า Nike รุ่น lunarmtrl size 39 ความยาว 25 cm
Us 8 สภาพดีค่ะ พื้นยังไม่สึกค่ะ เป็น
หนังกลับค่ะ
500 b Line : gitotor

รองเท้า nike air relentless คะ สีขาวแดงคะ
สภาพดีคะ ไซด์ 38 ความยาวเท้า 24 cm สภาพดีคะ ใส่ได้เรื่อยๆคะ
-----450 /

เสื้อหนาว Hm แท้ใหม่คะ
รอบอก 41 นิ้วความยาว 27 นิ้วคะ เป้นไหมพรมหนาอุ่นๆคะ
------450บาท

เสื้อคลุม H&m แท้ๆคะลายกุหลาบคะ รอบอก 38 นิ้วความยาว 24 นิ้วคะตัดขอบดำ มีซิปหน้ามีกระเป๋าสองข้างคะ-----300บาท

กางเกงสี่ส่วน diesel แท้งคะ
เอว 28 นิ้ว คะ สะโพก 35 นิ้วคะ
-----200 บาท

เสื้อแขนยาว. H&m แท้ๆคะ
มีตำหนิเป้นรุนิดนึงคะ สียังสดไม่ซีดเฟดคะ
รอบอก 34 นิ้ว ความยาว 24.5 นิ้ว
--150 บาท

image uploading sites

นากา guess รุ่น 11040L2 คะ
ของแท้จากช้อปไทยคะ มือสองของเราเองคะเพชรอยุ่ครบคะ เรือนนี้เปลี่ยนสายมาคะเป้นยางนุ่มสีส้มคะ รอบข้อมือเรา 16 cm คะเดิมทีเป้นสายสีขาวคะมันกรอบและขาดไปคะ
ใส่ได้เรื่อยๆคะ หน้าปัดไม่มีรอยคะ กระจกกันรอยคะ ใครไม่ชอบสีของสายเอาไปเปลี่ย

-----sold out

เสื้อคลุมของ Disney Mickeyแท้คะ
ใส่คลุมผ้าแก้วของใหม่คะ สีชมพุแต่งเหลื่อมตรงคอคะ-อก 33นิ้ว ยาว 22 นิ้ว
-------150 บาท

เดรส Zara แท้ๆ สีน้ำเงินคะ กระโปรงเป้นลุกไม้มีซับในคะ แบบบ่าเดียวคะ รอบอก 35 นิ้ว ความยาว 32 นิ้วคะใส่ไปงานได้คะ ------250บาท

เสื้อhm แท้ตัดป้ายคะ
อก 35 นิ้วคะ สีแดงเข้มด้านในสีดำคะ
ความยาว 23.5 นิ้วด้านหลัง 25 นิ้ว
----sold

เสื้อ H&m แท้คะ ฟรีไซด์ แบบหลวมๆคะ
รอบอก 38 นิ้ว ความยาว 25.5 นิ้วคะ
สีดำลายจุด สีจางลงคะ
----120 --

กระโปรง. Topshop ของแท้ๆ
เอว 28 นิ้ว ความยาว 15.5 นิ้วคะ
มีซับในทำลายโปร่งคะ

กระโปรงเอวยืด hm แท้ ทรงเอวสูง
รอบเอว 27 นิ้วยังไม่ยืด ความยาว 21 นิ้ว บาท
----270 บาท

make url for image

เสื้อน่ารักของ fox แท้ๆ ลาย Simpson คะ
อก 36 นิ้วยาว 26 นิ้วคะ ทรงแขนล้ำ
----------200 บาท

Thanks Sbn ka^^
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3