รบกวนช่วยตรวจสอบ Longchamp Neo ให้หน่อยค่ะ แม่ค้าแจ้งว่าเป็น Tag แบบใหม่
โดย zillky
zillky
สวัสดีค่ะ

ขอรบกวนเพื่อนสมาชิกช่วยตรวจสอบ Longchamp neo size s ใบนี้หน่อยค่ะ
แม่ค้าแจ้งว่าหิ้วจาก Kingpower
กระเป๋าที่ได้มา ไม่มีถุงพลาสติกนะคะ มาแต่ตัวกระเป๋าเปล่าๆ
แต่ตรง Tag ที่ไม่เหมือนตามที่คนอื่นเค้ารีวิว แม่ค้าบอกว่าเป็น tag แบบใหม่ค่ะ
และแม่ค้าให้ไปเช็คกับที่ shop ได้เลย พอเราไป shop ไม่เช็คให้ค่ะ พนักงานบอกว่าต้องส่งไปเช็คที่ต่างประเทศ เสียค่าใช้จ่ายหมื่นกว่าบาท

รบกวนช่วยตรวจสอบหน่อยนะคะ ไม่สบายใจมากๆค่ะ

Tag กระเป๋าที่แม่ค้าแจ้งว่าเป็น tag แบบใหม่ค่ะ

[IMG] Thanks: เกมส์ ดูบอลสด[/IMG]

ฝากระเป๋าค่ะ

[IMG] Thanks: เกมส์ ดูบอลสด[/IMG]

หัวซิปค่ะ

[IMG] Thanks: เกมส์ ดูบอลสด[/IMG][IMG] Thanks: เกมส์ ดูบอลสด[/IMG][IMG] Thanks: เกมส์ ดูบอลสด[/IMG][IMG] Thanks: เกมส์ ดูบอลสด[/IMG]

ด้านหลัง

[IMG] Thanks: เกมส์ ดูบอลสด[/IMG][IMG] Thanks: เกมส์ ดูบอลสด[/IMG]

ด้านใน

สายกระเป๋า

[IMG] Thanks: เกมส์ ดูบอลสด[/IMG][IMG] Thanks: เกมส์ ดูบอลสด[/IMG][IMG] Thanks: เกมส์ ดูบอลสด[/IMG]

ป้าย kingpower

Rocketman
องค์รวมให้ แท้
*** การให้ความคิดเห็นต่อสินค้าแบรนด์เนมชิ้นนี้ เป็นเพียงการใช้วิจารณญาณส่วนตัวที่ได้จากองค์ประกอบของภาพที่ลง user ไม่มีส่วนได้ส่วนเสียกับสินค้าใดๆ
เจ้าของสินค้าต้องใช้ดุลพินิจเปรียบเทียบกับความคิดเห็นท่านอื่นๆ ***
Pirates
แท้ครับ..........
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3