TM: รองเท้ามาใหม่เยอะเลย Adidas, Nike, Polo Ralph Lauren, Hush Puppies, Converse มากันเยอะจริงๆ
โดย sikarin01
sikarin01
เงื่อนไขการซื้อขายพ่อค้าทำงานประจำดังนั้นจึงไม่ค่อยมีเวลานัดส่งสินค้านะครับ
1. สินค้าทุกชิ้นเป็นของแท้ครับ อนุญาตให้นำไปลงห้องตรวจสอบได้โดยไม่ต้องขอครับ
2. จะจัดคิวนัดดูสินค้าเฉพาะรายการที่มีมูลค่า 3000 บาทขึ้นไปเท่านั้นครับ นอกนั้นโอนพร้อมส่งอย่างเดียวค่าจัดส่งสินค้าฟรีนะครับ
3. ConFirmแล้วกรุณาอย่า CanCelบางรายการอาจขอเก็บค่ามัดจำสินค้าก่อน เพื่อป้องกันการยกเลิกหน้างาน ซึ่งทำให้เสียเวลาทั้งสองฝ่ายนะครับ
4. ท่านสามารถขอดูรูปสินค้าเพิ่มเติมได้ทุกรายการครับ
5. สินค้าทุกชิ้นเมื่อซื้อไปแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนทุกกรณี ยกเว้นนำไปตรวจสอบแล้วพบว่าไม่แท้ยินดีคืนเงินเต็มจำนวนภาย ใน14วัน หลังจากวันที่ได้รับของครับ

[h=1]Anello mini backpack 1300 บาท[/h]Anello mini backpack ผ้าสีเขียว นำเข้ามาจากญี่ปุ่น ยังไม่ตัดป้ายออก
ขนาดเป้ 8x12x4 นิ้ว ขนาดกำลังดี อุ้มด้านหน้าได้ เหมาะกับหน้าฝนมากจ้า

Mueslii backpack 2300บาท
เป้แบรนด์ดังจากอิตาลีที่มีขายในห้างชั้นนำ วัสดุเป็นผ้าชั้นดีดีไซน์นวมแข็ง ดังนั้นจึงแข็งแรงทนทานแน่นอน เอาไปใส่คอมได้สบาย ขนาดกระเป๋า 11x15x4.5 นิ้ว ใช้งานมานิดเดียวข้างในสะอาด

DKNY Clutch 2700 บาท
DKNY Clutch ทำจากผ้าปักเลื่อมสีดำทั้งอัน ใช้งานไปแค่ครั้งเดียว ข้างในบุผ้าซาตินอย่างดี อะไหล่ทองวิ้งๆ สายโซ่ใช้คล้องมือได้ ขนาดกระเป๋า 13x5x2 นิ้ว ถือออกงานสวยมากจ้า

Marc Jacob zone
Marc Jacob messenger bag 1000บาท
ใครอยากเท่ห์ เซอ แบบลุยๆ ต้องใบนี้เลย ทำจากผ้า Cotton คล้ายผ้าดิบสีกากี ขนาดกระเป๋า 16x13x2 นิ้ว ใส่ของได้เยอะมากๆ เพราะมันจะพองได้อีก ช่องย่อยใส่ของเพียบ สายสะพายเป็นไหมพรมถักเจาะรู สภาพพร้อมลุย เอาไปซักอีกหน่อยก็สวยจ้า

[h=1]Marc by Marc Jacob zippy wallet 1000 บาท[/h]Marc by Marc Jacob กระเป๋าสตางค์แบบซิปรอบสีชมพูอ่อน ใบใหญ่ใส่ได้จุ ใช้ถือเดินก็ยังได้ ตำหนิน้อยแค่หัวซิปลอกกับมีรอยเปื้อนเล็กน้อย ขนาดกระเป๋า 20x10.5 cm. ใส่บัตรได้ 14 ช่อง ใส่แบงค์5ช่อง พร้อมช่องเหรียญจ้า ข้างในใหม่สะอาดมากๆ

หมวดรองเท้าจ้า
รองเท้า Adidas Stan Smith 3000 บาท
Adidas Stan Smith woman รองเท้าหนังสีขาว ไม่เคยใช้งาน ไม่ได้ตัดป้ายออก มาพร้อมกล่อง เบอร์ US 8.5 UK 7 EUR 40 2/3 JP 25.5 CN 25 ความยาวเท้า 25.5 cm.

Adidas Neo ST 900บาท
รองเท้าผ้าใบสีแดง คาดลายหนังสีขาว พื้นสีขาว สภาพดี ออกห้างมือเดียวมาพร้อมกล่องสีเขียว ใช้งานน้อยมาก เบอร์ EUR 43.5 US9.5 UK9 พื้นรองเท้ายาว 27.5 เซนติเมตร

[h=1] [/h][h=1] [/h][h=1] [/h][h=1]Nike Court Borough 1700 บาท[/h]Nike Court Borough หนังสีขาว ใส่ได้ทั้งผู้หญิงผู้ชาย มาพร้อมกล่อง ใช้งานมาน้อยมาก ขนาดเท้าเบอร์ 8US 7UK 41EUR ความยาวเท้า 26 ซม.
ขาย 1900 บาทจ้า

รองเท้าผ้าใบ Ralph Lauren 1200 บาท
รองเท้าผ้าใบสลับหนังสีดำ Polo Ralph Lauren ใช้งานไม่เยอะ ไม่สึกหรอ พื้นสวย ขนาดเบอร์เท้า EUR 40.5 US7.5 UK6.5

Converse All star 550บาท
รองเท้าผ้าใบ Converse สีเทา รุ่นเก๋า ใส่ได้ทั้งชายและหญิงเหยียบส้นได้ ใส่ไปแค่ไม่กี่ครั้ง ที่เห็นมอมแมมนี่ เจ้าของตั้งใจเอาไปทำให้มันดูเซอๆเองจ้า ใครชอบใส่แบบเซอๆ สอยไปเลย เบอร์ EUR40 ชายUS7 หญิงUS8.5 UK6 ความยาวเท้า 25cm.

Hush Puppies 700บาท
รองเท้าหนังกลับแบบหัวแหลม หนังวัวนิ่มสีน้ำตาลอิฐ สภาพดี พื้นไม่สึก ใช้งานมานิดหน่อย มาพร้อมกล่อง ขนาดเท้าเบอร์ 43 US10 UK9 พื้นรองเท้ายาว 28 เซนติเมตร

รองเท้าแตะ Toryburch 1200บาท
รองเท้าแตะคีบยางสีแดง ของใหม่ ยกพื้นสูง1นิ้ว ลายพื้นสวยงามตามแบบลายตะวันออก ขนาดเบอร์เท้า EUR 39 US8 ความยาวเท้า 26cm.

รองเท้าแตะ Tommy Hilfiger 900บาท
รองเท้าแตะคีบยางสีชมพู ของใหม่ ขนาดเบอร์เท้า EUR 39 UK6 US8.5 ความยาวเท้า 25cm.

SOLD ITEMS

[IMG]http://i133.photobucket.com/albums/q45/icy1980/Mobile%20Uploads/16-05-09-19-00-48-085_deco.jpg[/IMG]
Polo Ralph Lauren totebag

รองเท้า Fred Perry
Kiss me doll scarf

[h=1]Adidas cloudfoam running [/h]

สนใจกรุณาพีเอ็ม หรือติดต่อได้ที่ 08-67776154, 08-69063332 icyครับ
ID.Line :icyjuicy
ขอขอบคุณ SBN ที่เอื้อเฟื้อพื้นที่ดีดีครับผม
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3