*:.。.‧::‧ NEW COACH DRAWSTRING CARRYALL ใบใหญ่ทรงสวย ใส่ของได้เยอะ + SMALL KELSEY SATCHEL สีแดงเชอรี่สวยหรู มีสายสะพายข้าง + DOUBLE CORNER ZIP WRISTLET คล้องมือใส่ iPhone 6 7 8 iPhone X ได้ หิ้วเองจากอเมริกา ของใหม่แท้100% พร้อมส่ง ^ ^ ‧:❉:‧.。.:*
โดย aboutgirlz
aboutgirlz
NEW COACH DRAWSTRING CARRYALL ใบใหญ่ ทรงสวย ใส่ของได้เยอะ สีดำเข้ากับทุกชุดใช้ได้ทุกวันคุ้มสุดๆ หิ้วเองจากUSA ของใหม่แท้ 100% พร้อมส่งค่ะ
NEW COACH DRAWSTRING CARRYALL ใบใหญ่ ทรงสวย ใส่ของได้เยอะ สีดำเข้ากับทุกชุดใช้ได้ทุกวันคุ้มสุดๆ หิ้วเองจากUSA ของใหม่แท้ 100% พร้อมส่งค่ะ

COLOR: SILVER/BLACK SMOKE

DETAILS
Signature coated canvas
Inside zip, cell phone and multifunction pockets
Center zip compartment
Dogleash clip closure, fabric lining
Handles with 8 1/2" drop

ขนาด: 14 1/4" (L) x 9 3/4" (H) x 6 1/4" (W)

ขาย 4990 บาทค่ะ ราคานี้รวมส่ง EMS แล้วนะคะ หรือจะนัดรับของก็ได้ค่ะ

รูปถ่ายสีเพี้ยนนิดนึง >< สามารถนัดดูก่อนได้นะคะ ของจริงสีสวยมากก..^^

NEW COACH SMALL KELSEY SATCHEL สีแดงเชอรี่สวยหรู มีสายสะพานข้างถอดได้ หิ้วเองจากUSA ของใหม่แท้ 100% พร้อมส่งค่ะ

COLOR: LIGHT GOLD/METALLIC CHERRY

DETAILS
Metallic pebble leather
Inside zip, cell phone and multifunction pockets
Zip-top closure, fabric lining
Handles with 5 1/2" drop
Detachable strap with 22" drop for shoulder or crossbody wear

ขนาด: 10 1/2" (L) x 8 1/2" (H) x 3 1/4" (W)

ขาย 4980 บาทค่ะ ราคานี้รวมส่ง EMS แล้วนะคะ หรือจะนัดรับของก็ได้ค่ะ

รูปถ่ายสีเพี้ยนนิดนึง >< สามารถนัดดูก่อนได้นะคะ ของจริงสีสวยมากก..^^

NEW COACH DOUBLE CORNER ZIP WRISTLET คล้องมือใส่ iPhone6 7 8 iPhoneX ได้ หิ้วเองจากUSA ของใหม่แท้ 100% พร้อมส่งค่ะ

COLOR: IMITATION GOLD/BLACK

DETAILS
Polished pebble leather
Two credit card slots
Double-zip closure, fabric lining
Attached wrist strap
Fits an iPhone or Android

ขนาด:
6 1/2" (L) x 3 3/4" (H) ใช้เป็นกระเป๋าคล้องมือใส่เงิน+บัตร+มือถือได้ครบในใบเดียวเลยค่ะ

ขาย 2290 บาทค่ะ ราคานี้รวมส่ง EMS แล้วนะคะ หรือจะนัดรับของก็ได้ค่ะ (จอง)

NEW COACH DOUBLE CORNER ZIP WRISTLET คล้องมือใส่ iPhone6 7 8 iPhoneXได้ หิ้วเองจากUSA ของใหม่แท้ 100% พร้อมส่งค่ะ

COLOR: LIGHT GOLD/BROWN

DETAILS
Signature coated canvas
Two credit card slots
Double-zip closure, fabric lining
Attached wrist strap

ขนาด:
6 1/2" (L) x 3 3/4" (H) ใช้เป็นกระเป๋าคล้องมือใส่เงิน+บัตร+มือถือได้ครบในใบเดียวเลยค่ะ

ขาย 2290 บาทค่ะ ราคานี้รวมส่ง EMS แล้วนะคะ หรือจะนัดรับของก็ได้ค่ะ

* ทุกใบรับประกัน ของแท้ 100% นะคะ

มีการถ่ายรูปจากสินค้าจริงทุกรูป ไม่มีแอบอ้างแน่นอนค่าา ^^

*** สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนคืนนะคะ ยกเว้นเป็นของปลอม ยินดีคืนเงินให้เต็มจำนวนเลยค่ะ

thx SBN

Contented by aboutgirlz @ Siambrandname

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3