♥♥–เสื้อมือสองของแม่ค้าเองกระเป๋ารองเท้าสวยใหม่ขั้นเทพบางตัวซื้อมาไม่เคยใส่ส่งฟรี#ZARA,GUESS,MANGO,ESPRIT,H@M,BERSHKA,TOPSHOP,UNIQLO,LYN AROUND,NEW LOOK,DOROTHY PERKINS, MISS SELFRIDGE♥♥–♥♥–♥♥–♥♥–♥♥–♥♥–♥♥–♥♥–♥♥–♥♥–♥♥–♥♥–♥♥–♥♥–♥♥–♥♥–♥♥–♥♥–♥♥
โดย nattarika
nattarika

[SIZE="3"]

1. หลังได้รับการ CF จากคนขายแล้ว กรุณาโอนเงินภายใน1-2วันน่ะคะ แต่ถ้ามีลูกค้า CF มาพร้อมกันหลายคนจะปล่อยของและขายให้ผู้ที่โอนเงินเข้ามาก่อนนะคะ ทุกชิ้นส่งฟรีลงทะเบียนให้เลยค่ะ

2. สั่งซื้อที่ LINE : nattarika426sbn

หรือส่ง sms หรือจะโทรมาสั่งซื้อได้เลยค่ะ 08-7694-5180 EMAIL : [email]nattarika426sbn@hotmail.com[/email]

วอสแอป:0876945180

หรือจะส่งPM มาก็ได้ค่ะ

[SIZE="4"] *** ฝากกระทู้

1#SALEโทนดำขาวถูกใหม่หลายแบรนด์ส่งฟรี=TOPSHOP,ZARA,DOROHTY PERKINS,H@M,NEWLOOK

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=3677577

2+##+SALEโค้ทแจ๊กเก๊ตขายถูกกว่าเยอะที่สุด#สาวๆที่กำลังจะไปเที่ยวมองหาเสื้อโค้ทสวยไม่ควรพลาด#แบบใหม่ป้ายมีเสื้อสเวตเตอรไหม

พรมกันหนาวหลายแบบหลายแบรนด์สวย#NEW LOOK,ASOS,ZARA,DOROTHY PERKINS,RIVER ISLAND,PULL@BEAR,VERO

MODA,TOPSHOP,H@M,MNG,F21,BERSHKA

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=3677224

3+++♥♥–SALEใหม่ผ้าพันคอสวยหมวกน่าร้ากที่ครอบหูกันหนาวถุงมือถุงเท้าเครือ่งประดับลดกระหน่ำล้างสต๊อค50-80%กระเป๋ารองเท้าหมดแล้วหมดเลย#พร้อมส่งฟรี#

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=3676763

4###++: SALE!ขายขาดทุนเสื้อแบบดาราใส่#หายากทุกตัว+พร้อมส่งฟรีถูกที่สุดในsbn

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=3676877

5#SALEขายขาดทุนไฮสตรีทแบรนด์ถูกที่สุด#TOPSHOP,ZARA,HM,F21,NEW LOOK,BERSHKA,MANGO

,RIVER ISLAND,DOROHTY PERKINS,MISS SELFRIDGE,ASOS,VERO MODA,JASPAL,LYN AROUND,PIMKIE#

==คลิกเลยจ้า==กล้าท้าถูกที่สุด=====

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=3657884

6+++♥♥♥♥– ผ้าพันคอคลุมไหล่ลายสวยจากยุโรปแบบละผืนไม่โหลส่งฟรี

http://sbntown.com/forum/threads/367604

7.♥♥–ขายเครื่องสำอางค์ใหม่จากยุโรปและมือสองของแม่ค้าเองบางชิ้นไม่เคยผ่านการใช้งานขายราคาถูกส่งฟรี

http://sbntown.com/forum/threads/366822

[SIZE="3"] ** ถ้าภาพโหลดช้า ไม่เห็นรูป รูปหาย รบกวนแจ้งทางอีเมล์ได้ค่ะ **

[SIZE="4"] *** ฝากกระทู้

1♥♥-SALE50-80%TOPSHOP,ZARA,HM,NEW LOOK,BERSHKA,RIVER ISLAND,ASOS,DOROTHY PERKINS,VERO MODA,ESPRIT,MISS SELFRIDGE,PIMKIE,MARK@SPANCER,UNQILO,,COTTON ON+++

https://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=3741805

2✈️SALEโค้ทแจ๊กเก๊ตแบบใหม่สวยน่าร้ากป้ายห้อยสาวๆที่กำลังจะไปเที่ยวมองหาเสื้อโค้ทสวยๆไม่ควรพลาด✈️ASOS,HOLLISTER,NEW LOOK,ZARA,MANGO,MISS SELFRIDGE,DOORHTY PERKINS,RIVER ISLAND,VERO MODA✈️✈️✈️✈️✈️✈️✈️✈️

https://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=3742156

3♥–SALEผ้าพันคอสวยหมวกน่าร้ากที่ครอบหูกันหนาวถุงมือถุงเท้าเครือ่งประดับลดกระหน่ำล้างสต๊อค50-80%กระเป๋ารองเท้า♥♥–♥♥–♥♥–♥♥–♥♥–♥♥♥♥–♥♥–♥♥––♥♥–♥♥–♥
https://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=3741532

4♥♥- SALEแบบแอนทอง ญาญ่า อั้ม พลอย ใหม่ แพนเค้ก คิมเบอลี่ มากี้และอีกมากมาย#หายากทุกตัว+พร้อมส่งฟรีถูกที่สุดในsbn =TOPSHOP,ZARA,H@M,MISS SELFRIDGE,MANGO

https://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=3741732

5♥♥- Sale!sale!ขายถูกผ้าพันคอคลุมไหล่ลายสวยจากยุโรปแบบละผืนไม่โหลส่งฟรี
https://sbntown.com/forum/threads/369690

6♥♥-ฝากกระทู้ ส่งต่อหนังสือสภาพใหม่ขั้นเทพมากแต่ราคาถูกมากจริงๆชั่งน้ำหนักคิดค่าส่งลงทะเบียนตามราคาจริงไม่มีบวกเพิ่ลองแวะดูก่อนได้ค่ะ

https://pantip.com/topic/36679361

7.♥♥-Saleเครื่องสำอางค์ใหม่จากยุโรปและมือสองของแม่ค้าเองบางชิ้นไม่เคยผ่านการใช้งานขายถูกส่งฟรี

https://sbntown.com/forum/threads/369688

[SIZE="3"] ** ถ้าภาพโหลดช้า ไม่เห็นรูป รูปหาย รบกวนแจ้งทางอีเมล์ได้ค่ะ **
nattarika
[SIZE="4"]*+++ส่งฟรีลงทะเบียนทุกตัวค่ะ++++**

***ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว ***♥♥- H@M เสื้อลายดอกไม้คอบัวสวยน่ารักมากๆ

ให้ความใหม่99.99เปอร์เซนต์เลยค่ะ ซื้อมาพันกว่าบาท ขายแค่890บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

***ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว ***♥♥- H@M เสื้อสเวตเตอร์ผ้าไหมพรมเนื้อนิ่มๆสีเทาฟ้าปลายเสื้อผ้าลูกไม้

ตัวนี้แม่ค้าซื้อมาจากมิลาน อิตาลีเลยค่ะ แบบน่่ารักดีนะคะ แม่ค้าใส่ไปครั้งเดียว ขายแค่490บาทส่งฟรีค่ะ เนื้อผ้าไม่หนาค่ะ

♥♥–ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว*** MANGO เสื้อลายจุดแดงขาวน่ารักๆ ผ่านการใช้งานครั้งเดียวให้ความใหม่99.99เปอร์เซนต์เลยค่ะ ขายแค่890บาทส่งฟรีค่ะ

♥♥–ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว*** MANGO SIZE L เสื้อผ้าฝ้ายสีขาวดีไซน์ลูกไม้ที่ปลายแขนและด้านหน้าน่ารักมากๆตัวนี้แม่ค้าซื้อมาจากอังกฤษ ราคาจริงประมาณ30ปอนด์เลยค่ะ ราคานี้เงินไทยรวมภาษีด้วยก็เกือบสองพันค่ะ ผ่านการใช้งานครั้งเดียว ใหม่มากให้ความใหม่99.99เปอร์เซนต์เลยค่ะขายแค่990บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ --- SOLD!--

**ใหม่มากขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว***♥♥–SFERA SIZE L เสือแขนยาวสีน้ำเงินเข้มๆชายผ้าชีฟอง

น่ารักดีนะคะใหม่มากให้ความใหม่99.99เปอร์เซนต์เลยค่ะ ซื้อมาพันกว่าบาท ขายแค่790บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

♥♥–ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว*** H@M Size L เสื้อผ้าไหมพรมคอบัวลูกไม้ถักสีชมพูน่าร้าก

ใส่ไปแค่ครั้งเดียว ใหม่มากให้ความใหม่99.99เปอร์เซนต์เลยค่ะ
ซื้อมาพันกวา่บาทขายแค่890บาทส่งฟรีค่ะ

♥♥–ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว*** MANGO เสื้อลายดอกไม้โทนน้ำเงินน่ารัก ดีไซน์ปลายเสื้อระบายเล็ก

แม่ค้าใส่ไปครั้งเดียวซื้อมาพันกว่าบาท ใหม่มากให้ความใหม่99.99เปอร์เซนต์เลยค่ะ
ขายแค่890บาทส่งฟรีค่ะ

***ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว *** ♥♥–ESPRIT เสื้อผ้าฝ้ายลายเป็ดน้อยโทนน่ารักๆ ตัวนี้ซื้อมาสองพันปลายๆเลยค่ะ

ใส่ไปครั้งเดียวใหม่มากกกก99.99เปอร์เซนต์ ใหม่มากให้ความใหม่99.99เปอร์เซนต์เลยค่ะ
ขายแค่995บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

♥♥–Royal Regatta Size M เสื้อแขนกุดจะใส่เดี่ยวๆหรือจะจะใส่เป็นแจ๊กเก๊ตก็ได้ค่ะ สีดำดีไซน์น่ารักๆ

ตัวนี้ซื้อมาสองพันกว่าบาทเลยค่ะแพงมาก ขายแค่590บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

[B***ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว ♥♥–Royal Regatta Size M เสื้อลายทางน้ำเงินเข้มแขนกุดจะใส่เดี่ยวๆหรือจะจะใส่เป็นแจ๊กเก๊ตก็ได้ค่ะ สีดำดีไซน์น่ารักๆตัวนี้ซื้อมาสองพันกว่าบาทเลยค่ะแพงมาก ขายแค่690บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

**ซื้อมาไม่เคยใส่แต่ซักแล้ว1ครั้ง** ♥♥–JASPAL SIZE L เสื้อสีขาวคอลูกไม้ไข่มุกสวยมากๆ

ซื้อมาพันกว่าบาทใหม่มากให้ความใหม่99.99เปอร์เซนต์เลยค่ะ ขายแค่890บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

***ซื้อมายังไม่เคยใส่เลยแต่ซักแล้ว1ครั้ง ♥♥–uniqlo ines de la fressange Size L

เสื้อสีขาวครีมดีไซน์น่ารักๆออกแบบโดยดีไซน์ชื่อดังชาวฝรั่งเศสเป็นคอลเลคชั่นลิมิเต็ดค่ะ ซื้อมา990บาทแต่ขายแค่590บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

***ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว ♥♥–UNIQLO SIZE L

เสื้อสีขาวครีมคอจีนดีไซน์พลีทด้านหน้าเล็กน่ารัก ใหม่มากกกกให้ความใหม่99.99เปอร์เซนต์เลยค่ะ ซื้อมา990บาท ขายแค่590บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งาน1ครั้ง** ♥♥–MANGO SIZE L เสื้อผ้าฝ้ายแขนกุดลายน้องหมาคอบัวน่ารักๆ

ใส่เดียวก็ได้หรือจะใส่เป็นตัวนอกข้างในเป็นเสื้อยืดเข้ารูปก็น่ารักดีนะคะ ใหม่มากกกกก ใส่ไปครั้งเดียวให้ความใหม่99.99%เลยค่ะ

ขายแค่590บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

**ของใหม่ป้ายยังห้อยอยู่เลย **♥♥–Hello Kitty Size 3เทียบได้กะไซด์แอลค่ะ

เสื้อสเวตเตอร์มีฮู้คน่าร้ากกกันหนาว กันลมได้น้า ราคาจริงพันกว่าบาท ขายแค่890บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

**ของใหม่ซื้อมาไม่เคยใส่ **♥♥–Royal Ivy Regatta Size L

เสื้อคอบัวแขนสั้นน่ารักๆสีโอรส ซื้อมาเก็บยังไม่เคยใส่ซื้อมาพันกว่าบาทค่ะแต่ขายแค่790บาทส่งฟรีลงทะเบียน

****ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว ♥♥–MANGO DENIM SHORT ♥♥–
กางเกงยีนส์สามส่วนน่ารักๆ ตัวนี้แม่ค้าซื้อมาจากอิตาลีปีที่แล้วเองค่ะ ยังดูใหม่มากๆๆ ใส่ไปครั้งเดียว เงินไทยพันปลายๆเลยค่ะ แต่ขายแค่890บาทส่งฟรีค่ะ

nattarika
[SIZE="4"]*+++ส่งฟรีลงทะเบียนทุกตัวค่ะ++++**

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งาน1ครั้ง**♥♥–H@M Size 38 เสื้อสีขาวดีไซน์น่ารัก แม่ค้าไปครั้งเดียว

ยังดูใหม่มากกกค่ะ ซื้อมาจากพารากอนพันกว่าบาทขายแค่790บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งาน1ครั้ง**♥♥–MANGO Size M เสื้อผ้าฝ้ายพิมพ์ลายม้าลายคอบัวน่ารักๆ

แม่ค้าซื้อมาจากอังกฤษใส่ไปครั้งเดียว ให้ความใหม่99.99เปอร์เซนต์เลยค่ะ ซื้อมาเงินไทยประมาณ1700-1800 ขายแค่890บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการซักแค่ครั้งเดียว** ♥♥–H@M size 38 เสื้อสีขาวผูกโบว์สีดำน่าร้ากกกก

ให้ความใหม่99.99เปอร์เซนต์เลยเหมือนไม่เคยผ่านการใช้งาน ขายแค่790บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

**ซื้อมาไม่เคยใส่ใหม่100%** ♥♥–H@M size 38 เสื้อสีชมพูผูกโบว์ฟวานๆน่ารัก

ซื้อมาไม่เคยผ่านการใช้งาน แต่ซักแล้ว1ครั้งค่ะ ขาย790บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว** ♥♥–Mango Size L เสื้อลายดอกไม้โทนน้ำเงินขาวน่ารัก ดีไซน์ดูเหมือนใส่สองตัว

ใส่แล้วน่ารักมากๆค่ะ แม่ค้าใส่ไปคร้้งเดียวให้ความใหม่99.99เปอร์เซนต์เลยค่ะ ขาย890บาทส่งฟรีค่ะ

**.ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว** ♥♥–ZARA SIZE XLรุ่นนี้เทียบได้กะไซด์เอ็ม-แอลปกติของzaraอ่ะคะ แพทเทิ่นเล็ก

เสื้อลายทางชมพูขาวปกเชิ๊ตใส่เข้ารูปนิดสวยใหม่มากกกกกก แม่ค้าใส่ไปครั้งเดียว ซื้อมาพันกว่าบาท ขายแค่890บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเีดยว** ♥♥–H@M pink cardigan size L เสื้อคาดิแก้นผ้าไหมพรม

สีชมพูหวานเนื้อหนากว่าปกตินิดนึงค่ะ ใส่คลุมกันหนาวได้ แม่ค้าซื้อมาจากเบลเยียมใส่ไปครั้งเดียว ยังดูใหม่มากๆๆๆให้ความใหม่99.99เปอร์เซนต์เลยค่ะ

ขายแค่590บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

nattarika

***ใหม่ขั้นเทพทุกตัวผ่านการใช้งานครั้งเดียว *** ♥♥–UNIQLO SIZE XL เสื้อสเวตเตอร์มีฮูคแขนยาวมีหลายสี

ฟ้า เขียว ชมพูอ่อน ชมพูเข้ม เทา เบจ ทุกตัวแม่ค้าใส่ไปครั้งเดียวแล้วซักเก็บขึ้นซื้อมาตัวละ990บาท ขายแค่495บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ!

***ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว *** ♥♥–UNIQLO SIZE L เสื้อลายทางชมพูขาวน่ารักๆ ใส่กันหนาวได้น้า

แม่ค้าใช้ไปครั้งเดียวสภาพยังดูใหม่มากๆ ขายแค่495บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ!

***ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว *** ♥♥–UNIQLO SIZE L เสื้อลายทางเทาดำน่ารักๆ ใส่กันหนาวได้น้า

แม่ค้าใช้ไปครั้งเดียวสภาพยังดูใหม่มากๆ ขายแค่495บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ!

***ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว ♥♥–UNIQLO SIZE L เสื้อสีขาวแขนยาว ซื้อมาไม่นานนี้เองใส่ไปครั้งเดียวใหม่มากกกก ขายแค่495บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียวทุกตัว***

♥♥-UNIQLO cardigan เสื้อคาดิแก้นผ้าไหมพรมเนื้อละเอียดมีทั้งคอวีและคอกลมมีหลายสีสวยๆแม่ค้าใส่ไปครั้งเดียว อากาศเริ่มเย็นแล้วมีไว้ใส่กันหนาว

หรือใส่ในห้องแอร์ก็ได้ หรือจะใส่กันแดดก็ยังได้อีก ให้ความใหม่ให้99.99เปอร์เซนต์เลยค่ะซื้อมา990บาทขายแค่495บาทส่งฟรีลงทะเบียน
สีเขียว Size M สีน้ำเงิน Size L,สีขมพู Size XL,สีมิ้น Size XL, สีขาว Size L

nattarika
***ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว*** –♥♥–SFERA Size L

เสื้อลายทางน้ำเงินขาว แขนใส่ได้สองแบบพับติกระดุมขึ้นมาเป็นแขนสี่ส่วนหรือปล่อยลงยาวธรรมดาใส่ไปทำงานก็ได้ไปเที่ยวก็ได้

แม่ค้าใส่ไปครั้งเดียว สภาพใหม่มากกกก99.99เปอร์เซนต์ซื้อมาพันกว่าบาท ขายแค่790บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

***ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว*** –♥♥–MANGO เสื้อลายม้าลายผ้าฝ้ายโทนสีเขียวมิ้น แขนระบายน่ารักสุดๆ

ใส่ไปครั้งเดียว ยังดูใหม่มากๆๆๆๆๆ ซื้อมาพันกว่าบาท ขายแค่890บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

***ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว*** –♥♥–PULL@BEAR SIZE L เสื้อผ้าฝ้ายสีดำพิมพ์ลายกุหลาบเล็กๆคอบัวจากอังกฤษ ผูกโบว์เล็กๆที่คอหรือจะไม่ผูกก็ได้ ผา่นการใช้งานครั้งเดียวให้ความใหม่ 99.999เปอร์เซนต์เลยค่ะ ตัวนี้เงินไทยเกือบสองพันบาทเลยค่ะ ขายแค่990บาทส่งฟรีลงทะเบียน

***ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว*** –♥♥–MANGO เสื้อผ้าฝ้ายลายดอกไม้ดีไซน์ระบายด้านหน้านาร้าก

แม่ค้าใส่ไปครั้งเดียวให้ความใหม่99.99เปอร์เซนต์เลยค่ะ ซื้อมาพันกว่าบาท ขายแค่790บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

nattarika
[SIZE="4"]*+++กระทู้นี้ส่งฟรีลงทะเบียนทุกตัวค่ะ++++**

**.ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว** ♥♥–H@M Size 36 เสื้อผ้าฝายลายทางขาวชมพูแขนยาว

เนื้อผ้าเบาๆนิ่มใส่สบายน่ารักด้วยน้า แม่ค้าใส่ไปครั้งเดียวให้ความใหม่99.99เปอร์เซนต์เลยค่ะ ขาย690บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งาน1ครั้ง**♥♥–CATH KIDSTON Size L เสื้อสเวตเตอร์ผ้าเนื้อนุ่มๆ

ใส่กันหนาวอุ่นๆลายยีร้าฟน่ารัก ตัวนี้ซื้อมาราคาจริงสามพันกว่าบาทเลยค่ะ ขายแค่1390บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว** ♥♥–ZARA collar white blouse size M เสื้อคอบัวสีขาวน่ารักๆ

แม่ค้าใส่ไปครั้งเดียว ยังดูใหม่มากๆ ขาย890บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว** ♥♥–Mark@Spencer Size UK 14 รุ่นนี้เทียบได้กะยูเค10-12น่ะคะแพทเทิ่นค่อนข้างเล็ก เสื้อลายดอกไม้เล็กโทนดำแดงของจริงสวยดีค่ะ แม่ค้าใส่ไปครั้งเดียวให้ความใหม่99.99เปอร์เซนต์เลยค่ะ ซื้อมา1990บาท ขายแค่790บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

**.ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว** ♥♥–Mark@Spencer Size UK10 เสื้อผ้าฝ้ายลายดอกไม้โทนเขียวสวยๆ

เนื้อผ้าเบาๆไม่ร้อนลายน่ารัก ตัวนี้ซื้อมาประมาณ1990บาทแม่ค้าใส่ไปครั้งเดียวให้ความใหม่99.99เปอร์เซนต์เลยค่ะ ขายแค่790บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

**.ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว** ♥♥–Sfera floral shirt Size L เสื้อผ้าฝ้ายลายดอกไม้โทนฟ้าขาวน่ารักๆ

เนื้อผ้าเบาๆนิ่มๆใส่สบายไม่ร้อน แม่ค้าใส่ไปครั้งเดียวให้ความใหม่99.99เปอร์เซนต์เลยค่ะ ซื้อมาพันกว่าบาทแต่ขอขายแค่790บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งาน1ครั้ง**♥♥–UNIQLO ines de la fressange Size L

เสื้อลายจุดโทนสีเบจลิมิตเต็ดคอลเคลชั่นจากการออกแบบของดีไซน์เนอร์ชื่อดังชาวฝรั่งเศส แม่ค้าใส่ไปครั้งเดียวให้ความใหม่99.99เปอร์เซนต์เลยค่ะ

ขาย690บาทส่งฟรีลงทะเบียน

ESPRIT SIZE M เสื้อผ้าไหมพรมสีดำคอวีะ เอามาใส่ทับเสื้อเชิ๊ตกันหนาวได้ค่ะ

หรือจะใส่เดียวๆก๋็ได้ค่ะ แม่ค้าใส่ประมาณ2-3ครั้ง ซื้อมาสองพันกว่าขายแค่ 490บาทส่งฟรีค่ะ

♥♥-Esprit size M เสื้อสเวตเตอร์สีฟ้า มี่ฮู้ค ชายจะทำแบบรุ่ยๆแต่ไม่ได้ขาดน่ะคะ น่ารักดีน้า
ใส่กันหนาวได้ค่ะ แม่ค้าใส่2-3ครั้งยังดูใหม่ค่ะครั้งขาย490บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

nattarika
[SIZE="4"]*+++กระทู้นี้ส่งฟรีลงทะเบียนทุกตัวค่ะ++++**

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการซักแค่ครั้งเดียว** ♥♥–Mark@Spencer ruffle denim blouse Size UK 12

เสื้อผ้ายีนส์ฟอกเนื้อนิ่มๆดีไซน์น่ารักๆจากอังกฤษ แม่ค้าใส่ไปครั้งเดียวให้ความใหม่99.99เปอร์เซนต์เลยค่ะ ซื้อมาเงินไทยประมาณสองพันกว่า

แต่ขายแค่890บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการซักแค่ครั้งเดียว** ♥♥–Mark@Spencer Indigo collection blouse Size UK 10

เสื้อผ้าฝ้ายสีดำด้านหน้าดีเทลน่ารักๆจากอังกฟษ ใหม่มากกกใช้งานครั้งเดียวให้ความใหม่99.99เปอร์เซนต์เลยค่ะ ขายแค่790บาทส่งฟรีลงทะเบียน

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการซักแค่ครั้งเดียว** ♥♥–ZARA Size Lเสื้อสีดำดีไซน์แขนน่าร้ากก

ใหม่มากใส่แค่ครั้งเดียวให้ความใหม่99.99เปอร์เซนต์เลยค่ะ ขายแค่490บาทส่งฟรีลงทะเบียน

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการซักแค่ครั้งเดียว** ♥♥–Mark@Spencer Size UK 10

เสื้อตัวยาวลายดอกไม้น่ารักๆ มีผ้าสีดำแยกมาให้1ชิ้นจะใส่แบบทำเป็นผ้าผูกโบว์ที่คอก็น่ารัก หรือจะเอามาพันทำเป็น

เข็มผ้ารอบเอวก็เก๋ แม่ค้้าซื้อมาจากอังกฤษ ใหม่มากใส่แค่ครั้งเดียวให้ความใหม่99.99เปอร์เซนต์เลยค่ะ

ซื้อมาประมาณเงินไทยประมาณสองพัน ขายแค่790บาทส่งฟรีลงทะเบียน

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งาน1ครั้ง**♥♥–UNIQLO SIZE L เสื้อเชิ๊ตพิมพ์ลายมิคกี้เม้าส์น่าร้ากกกกเนื้อผ้าจะนุ่มๆนิ่มๆ

เป็นลิมิตเต็ดคอลเลคชั่นจากอังกฤษค่ะรุ่นนี้ ใส่ไปแค่ครั้งเดียว ขาย790บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการซักแค่ครั้งเดียว** ♥♥–Alumnus Size 10 เสื้อเชิ๊ตผ้าพิมพ์ลายนกน่ารักๆ

คัตติ้งเข้ารูปนิดๆใส่แล้วน่ารักดีค่ะ ผ่านการใช้งานครั้งเดียวให้ความใหม่99.99เปอร์เซนต์เลยค่ะ

ซื้อมาประมาณ1990บาท ขายแค่690บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งาน1ครั้ง**♥♥–UNIQLO preimum linen shirt Size L เสื้อเชิ๊ตผ้าลินิน

แม่ค้าใส่ไปครั้งเดียวให้ความใหม่99.99เปอร์เซนต์เลยค่ะ รุ่นนี้ซื้อมาจากพารากอนจำได้ราคา1490บาท ขายแค่ 490บาทส่งฟรีค่ะ

***ซื้อมายังไม่เคยใส่เลย *** ♥♥–UNIQLO SIZE Lเสื้อสเวตเตอร์ใส่กันหนาวได้ค่ะ ซื้อมา990บาท ขายแค่490บาทส่งฟรีค่ะ

]

***ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว *** ♥♥–UNIQLO SIZE XL เสื้อผ้าคอตต้อน beauty@the beast collection

ทรงเข้ารูปนิดๆทุกตัวขาย259บาทส่งฟรีค่ะ

nattarika
**ใหม่ขั้นเทพมากกผ่านการใช้งานครั้งเดียว **♥♥– ESPIRT SIZE M เดรสทรงป้ายผูกโบว์ที่เอวสีดำ

ผ้าพื้นสีดำทั้งตัวไม่มีลวดลายใดๆ ยาวประมาณ38นิ้ว เนื้อผ้านิ่มๆเด้งๆๆตัวนี้ของจริงใหม่มากกกกซื้อ มาใส่ครั้งเดียวซื้อมาสามพันกว่า

ขายแค่490บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว***♥♥– UNIQLO SIZE L

เสือคาดิแก้นผ้าไหมพรมสีน้ำเงินเข้มเกือบดำ ใหม่มากกก ผ่านการใช้งานครั้งเดียว ซื้อมา990บาท ขายแค่490บาท

ส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว***♥♥– UNIQLO SIZE L

เสือคาดิแก้นผ้าไหมพรมสีน้ำตาลชอกโกแลต ซื้อมา990บาท ขายแค่490บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

**ซื้อมาไม่เคยใส่แต่ซักแล้ว1ครั้ง** ZARA เสื้อแบบเดียวกะแต้วใส่ค่ะ

น่ารักดีนะคะ เสื้อสีน้ำตาลแขนสั้นลายดอกไม้เนื้อผ้าจะมีวิ๊งๆ ขายแค่690บาทส่งฟรีค่ะ

***ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว***♥♥–H@M Size 38 เสื้อลายจุดดำขาวดีไซน์น่ารักมากๆ

แม่ค้าใส่ไปครั้งเดียวให้ความใหม่99.99เปอร์เซนต์เลยค่ะ เหมือนของใหม่ไม่เคยผ่านการใช้งาน ตัวนี้ซื้อมาจากพารากอนราคาประมาณพันต้นๆ

ขายแค่790บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว** ZARA basic denim skinny jeans Size 38

กางเกงยีนส์ทรงสวยความยาว36นิ้ว ซื้อมาใส่แค่ครั้งเดียวสภาพ99.99เปอร์เซนต์ยังดุใหม่มากกกกก ขายแค่890บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

เอว30 สะโพก38-41นิ้ว

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว**H@M denim Size 40 กางเกงยีนส์สามส่วนแค่เข่าผ้ายีนส์ยืดหยุ่นใส่สบาย

ใหม่มากพึ่งซื้อมาเอง ซักและใส่ไปแค่ครั้งเดียวยังดูใหม่เอี่ยมๆเลยค่ะ ให้ความใหม่99.99เปอร์เซนต์เลยค่ะ

ขายแค่790บาทส่งฟรีค่ะ เอว30 สะโพก38-41นิ้ว

***ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว*** –♥♥–ZARA SIZE S เสื้อลายน้องม้าน่าร้ากก

ผา่นการใช้งานครั้งเดียวให้ความใหม่ 99.999เปอร์เซนต์เลยค่ะ สภาพเหมือนของใหม่เลยค่ะ

ซื้อที่พารากอนประมาณ1990-2290บาทราวๆนี้ ขายแค่890บาทส่งฟรีลงทะเบียน

***ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว*** –♥♥–UNIQLO SIZE L เสื้อผ้าเรยอนเนื้อนิ่มๆลายทางชมพูขาวหวานๆน่ารัก

แม่ค้าใส่ไปครั้งเดียว ยังดูใหม่มากกกกกกก ขายแค่590บาทส่งฟรีค่ะ

***ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว*** –♥♥–FOX SIZE 3 OR SIZE L เสื้อจัมเปอร์แขนยาวลายมิกกี้เม้าส์น่าร้ากก

ซื้อมาพันปลายๆเกือบสองพัน ใส่ไปครั้งเดียวยังดุใหม่มากกกกกกก ขาย790บาทส่งฟรีค่ะ

***ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว*** –♥♥–FOX เดรสลายดอกไม้โทนชมพูขาวน่าร้ากใส่ไปครั้งเดียวยังใหม่มากๆ

ซื้อมาพันกว่าบาท ขายแค่490บาทส่งฟรีค่ะ

***ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว*** –♥♥–FOX เซตเสื้อลายดอกไม้และสีพื้นแขนกุดน่ารักๆใส่ไปครั้งเดียวยังดูใหม่มากๆ ซื้อมาพันกว่าบาท ขายแค่390บาทส่งฟรีค่ะ

nattarika

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการซักแค่ครั้งเดียว** ♥♥–MANGO SIZE M เสื้อผ้าฝ้ายแขนกุดระบายชายน่าร้ากก
ใหม่มากใส่ไปแค่ครั้งเดียว ให้ความใหม่99.99เปอร์เซนต์เลยค่ะ ขาย790บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการซักแค่ครั้งเดียว** ♥♥–UNIQLO uniqlo ines de la fressange Size L

เป็นคอเลคชั่นออกแบบโดยดีไซน์เนอร์ชื่อดังชาวฝรั่งเศสเสื้อลายหงส์น่าร้ากมีสองสีส้มอิฐและน้ำเงิน

แม่ค้าใส่ไปครั้งเดียว ขายแค่690บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการซักแค่ครั้งเดียว** ♥♥–UNIQLO uniqlo ines de la fressange Size L

เป็นคอเลคชั่นออกแบบโดยดีไซน์เนอร์ชื่อดังชาวฝรั่งเศสเสื้อผ้าฝ้ายลายโทนชมพูดีซน์ปลายเสื้อและคอปกด้านหน้าน่ารักๆ

ใหม่มากกกใส่ไปครั้งเดียว ขายแค่690บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการซักแค่ครั้งเดียว** ♥♥–H@M waterfall cardigan size S เสื้อคาดิแก้นผ้าไหมพรม

ใส่คลุมไม่มีกระดุมมีสองสี น้ำตาลแบบเอมี่ อดัมส์ใส่ และสีดำ ให้ความใหม่99.99เปอร์เซนต์เลยค่ะ รุ่นนี้แม่ค้าซื้อมาที่ญี่ปุ่นปลายเดือนที่แล้วเองที่แล้วเงินไทยประมาณพันกว่าบาท

แต่ขายแค่690บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการซักแค่ครั้งเดียว** ♥♥–SFERA SIZE L เสื้อสีขาวปักดอกไม้ด้านหน้าแขนระบายสวยหวานน่ารัก

ใหม่มากให้ความใหม่99.99เปอร์เซนต์เลยผ่านการใช้งานครั้งเดียว ขาย790บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการซักแค่ครั้งเดียว** ♥♥–SFERA SIZE L แบรนด์ดังจากสเปนบริษัทในเครือเดียวะZARA

เสื้อลายดอกไม้น่ารักๆ ใหม่มากกกให้ความใหม่99.99เปอร์เซนต์เลยใช้งานครั้งเดียว ขายแค่590บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

nattarika
**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้แค่ครั้งเดียว** ♥♥–ZARA floral print blouse Size M เสื้อผ้าฝ้ายลายดอกไม้โทนชมพูอ่อนน่ารัก ซื้อมาใส่แค่ครั้งเดียว ราคาจริงประมาณ1990 แต่ขายแค่690บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

***ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว ♥♥–JASPAL SIZE M เสื้อสีดำปักลายดอกไม้ ซิปซ่อนด้านหลัง

ของจริงตัวนี้สวยมากค่ะ ใหม่มากซื้อมาใส่ไปแค่ครั้งเดียว ซื้อมาสองพันกว่าต้นๆขายแค่790บาทส่งฟรีค่ะ

**ซื้อมาไม่เคยใส่ป้ายยังห้อยอยู่เลยค่ะ** ♥♥–H@M Size M เสื้อลายดอกไม้น่าร้ากกแขนพับเบิ้บติดดุม

ซื้อมา2-3เดือนที่แล้วยังไม่เคยใส่ไม่เคยซักป้ายยังห้อยอยู่เลยขายแค่590บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว** ♥♥–Guess floral TOP เสื้อลายดอกไม้เล็กๆดำขาวดีไซน์ด้านหลังจะเปิดได้

แต่ไม่โป้น้า +แขนน่ารักๆมากค่ะ แม่ค้าใส่ไปครั้งเดียวสภาพใหม่มากให้99.99เปอร์เซนต์เลยค่ะ ซื้อมาสองพันกว่าปลายๆเกือบสามพัน ขายแค่990บาทส่งฟรีค่ะ

COLOR="magenta"]**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว** ♥♥–Guess floral blouse Size M เสื้อลายดอกไม้ดีเทลลูกไม้ด้านหน้าหวาน

ด้านหลังผูกโบว์น่ารัก แม่ค้าใส่ไปครั้งเดียว ดูเหมือนของใหม่เลยค่ะ ซื้อมาราคา3990บาท บาท แต่ขายแค่995บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว*** ♥♥–BERSHKA SIZE L เสื้อผ้าฝ้ายลายโทนฟ้าชมพูคอบัวน่ารักๆ

ใส่ไปแค่ครั้งเดียวสภาพใหม่มาก ขายแค่790บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว*** ♥♥–MARK@SPANCER SIZE UK 10 เสื้อผ้าฝ้ายลายโทนชมพูน่ารักๆ

แขนใส่ได้สองแบบปล่อยธรรมดาหรือจะพับติดดุมประมาณข้อศอกก็น่ารักดีค่ะ ใหม่มาใส่ไปแค่ครั้งเดียว ซื้อมา2พันกว่าเลยค่ะตัวนี้

ขายแค่790บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว*** ♥♥–PORTLAND SIZE L เสื้อผ้าฝ้ายลายสมอเรือเล็กๆน่ารัก

แม่ค้าใส่ไปแค่ครั้งเดียวให้ความใหม่99.99เปอร์เซนต์เลยใหม่มากค่ะ ซื้อมา1690บาท ขายแค่790บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

nattarika

♥♥-ZARA blazerสีเขียวแบบอั้มและแพนเค้ก ใส่กันหนาวได้ค่ะ รุ่นนี้เค้าจะดีไซน์ให้ดูรุ่ยๆนะคะ ไมใช่ขาดน้า

**มีตำหนิคือกระดุมหลุดหายไป1เม็ดเม็ดที่ห้าจากด้านบนค่ะ แต่คุณลูกค้าสามารถซื้อมาติดเองได้ค่ะ ในไทยรุ่นนี้เคยขาย3พันกว่าบาทเลยค่ะ แต่ขอขายแค่890บาทส่งฟรีค่ะ

♥♥– ZARA เสื้อลายดอกไม้แบบมิน พีชญาใส่ Size M

เสื้อสเวตเตอร์ลายดอกไม้ใส่กันหนาวอุ่นมากก ผ้าค่อนข้างหนาค่ะ

ของจริงผ้า ลาย แบบน่ารักสุดๆ ซื้อมาสองพันกว่า แม่ค้าใส่แค่ครั้งเดียว สภาพใหม่กว่า99.99เปอร์เซนต์ ขายราคา990 บาทส่งฟรีลงทะเบียนะ

***ใหม่ขั้นเทพมากกกก**** ♥ミZARA เสื้อสเวตเตอร์ผ้าไหมพรมแบบเดียวกะโฟร์ใส่เลย

ผ่านการใช้งานครั้งเดียวสภาพเหมือนใหม่่ที่ซื้อมาเลยค่ะ เนื้อผ้าค่อนข้างหนาใส่กันหนาวอุ่นสุดดดดด ขายราคา890บาท ส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

***ซื้อมาไม่เคยใส่ใหม่ล้านเปอร์เซนต์***-♥♥–BABYROSE BY PANCAKE DENIM JACKET

เสื้อแจ๊กเก๊ตยีนส์ลายดาวน่าร้ากกกก ขนาดฟรีไซด์ใส่ได้ตั้งแต่สาวไซด์เอส-แอลเลยค่ะ

ใส่กันหนาวได้นะคะ ซื้อมาเก็บไม่เคยผ่านการใช้งานค่ะ ซื้อมา990บาท แต่ขายแค่ 790บาท+ส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

ในเวปแพนเค้กต้องเสียค่าส่งอีก50บาทน่ะคะ แต่ที่นี่ส่งฟรีจ้า

***ใหม่ขั้นเทพมากกกกก *** ♥♥– MANGO เดรสแบบเดียวกะคิมเบอลี่ใส่เลยค่ะ Size M

เดรสคอบัวลายน่ารักๆแบบเดียวกะสาวคิมเบอลี่ใส่เลยค่ะ ตัวนี้ใส่ขึ้นมาน่ารักสุดๆ สภาพใหม่ขั้นเทพ แม่ค้าใส่แค่2ครั้ง ไม่มีตำหนิใดๆ

ซื้อมาสองพันกว่าปลายเกือบสามพันแต่ขอขายแค่ 1590 บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

nattarika
***[SIZE="4"]*+++ส่งฟรีลงทะเบียนทุกตัวค่ะ++++**

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว*** ♥♥–NEW LOOK wool coat Size UK 12

เสื้อโค้ทผ้าวูลสีน้ำเงินดำเข้มทรงสวยดีไซน์กระดุมคู่น่ารักใส่แล้วพรางหุ่นดูหุ่นดีเลยค่ะ แม่ค้าใส่ไปแค่ครั้งเดียว

ใส่กันหนาวกันหิมะอุ่นสุดดดดรับประกันความอุ่นสุดๆเลขตัวเดียวเอาอยู่สบายๆเลยค่ะ ขายราคา3490บาทส่งฟรีems รุ่นนี้ราคาปกติ9พันกว่าบาทเลยน่ะคะ

**ใหม่ขั้นเทพมากผ่านการใช้งานครั้งเดียว**♥♥–BERSHKA beige trench coat Size L อกวัดแบบติดกระดุม39-40นิ้ว

ไหล่15.5นิ้ว ยาวประมาณ33นิ้ว เทียบได้กับ uk10-12ตัวนี้ซื้อมาจากอังกฤษราคาที่ซื้อมาประมาณ59.95ปอนด์ ใส่กัหนาวอุ่นน่ารักด้วย เหมาะกะอุณหภูมิ

ประมาณ 8-15อศา แม่ค้าใช้งานครั้งเดียวใหม่มากกให้ความใหม่99เปอร์เซนต์เลยค่ะ ขายแค่2290บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพมากผ่านการใช้งานครั้งเดียว**♥♥–EP เสื้อโค้ทผ้าวูลปกขนเฟอร์ถอดเข้าออกได้ค่ะ

พร้อมเข็มขัดถอดเข้าออกได้ ใส่กันหนาวอุ่นมาก ของจริงสวยน่ารัากมากๆ ผ่านการใช้งานครั้งเดียว ใหม่มากกกกกกค่ะให้ความใหม่95เปอร์เซนต์เลยคะ

เหมาะกะอุณหภูมิประมาณ7-15องศา ซื้อมาสี่พันกว่าขายราคา2490บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้แค่ครั้งเดียว** ♥♥–ZARA light pink wool jacket Size M

เสื้อแจ๊กเก๊ตผ้าวูลสีชมพูหวานสวยน่ารักมากๆ แม่ค้าใช้งานครั้งเดียวยังคงใหม่มากกกกก ให้ความใหม่95เปปอร์เซนต์

เหมากะอุณหภูมิประมาณ5-15องศา ตัวนี้ซื้อที่zaraเซ็นทรัลเวิลด ราคา4990บาท

แต่ขายแค่3590บาทส่งฟรีลงทะเบียนแต่ถ้าต้องการส่งอีเอ็มเอสแม่ค้า+ค่าส่งอีเอ็มเอสแม่ค้าขอ80บทน่ะคะ

**ใหม่ขั้นเทพสุดดด** – BERSHKA แจ๊กเก๊ตตัวยาวผ้าเดนิมแบบน่ารักๆ ผ่านการใช้เงานครั้งเดียวใหม่มากค่ะ ใส่กันหนาวได้ค่ะของจริงน่ารักมาก ใหม่มากกให้ความใหม่99เปอร์เซนต์ดูเหมือนใหม่เลย ซื้อมา3990บาท ขายแค่ 1990 บาทส่งฟรีค่ะ

nattarika
****ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว**♥♥–Blue cornner cardigan Size L เสื้อคาดิแก้นผ้าไหมพรมเนื้อลเอียดนิ่มๆมีโบว์ดอกไม้ด้านข้าง คนขายใส่ครั้งเดียว ยังดูใหม่มาก
ซื้อมาประมาณพันต้นๆขายแค่490บาทส่งฟรีค่ะ

****ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานไม่เกินสองครั้ง**♥♥–ESPRIT DENIM SKIRT SIZE 34 กระโปรงยีนส์ยาวสีเข้มทรงสวยดีไซน์ด้านข้างน่ารักๆ ใหม่มากกให้ความใหม่95เปอร์เซนต์เลยค่ะ ซื้อมาสามพันกว่าบาทขายแค่790บาทส่งฟรีค่ะ

**♥♥–ESPRIT DENIM Jeans Size 34 กางเกงยีนส์เอวปานกลางความยาวประมาณ34-35นิ้ว ซื้อมาสามพันกว่าขายแค่590บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ สินค้ายังดูใหม่มากๆแม่ค้าใส่ไปไม่กี่ครั้งขอดูรูปเพิ่มได้น้า

**ของใหม่ซื้อมาไม่เคยใส่ป้ายยังห้อยอยู่เลยค่ะ***✎ToPShoP skirt size uk 10

กระโปรงระบายสี่ชั้นสีเทาน่ารักๆมีซิปด้านหลังความยาวประมาณ 16.5 นิ้ว พร้อมส่ง1ตัวค่ะ
ราคาปกติราคา 1990บาท ขายแค่390บาทส่งฟรีค่ะ

♥♥–ESPRIT SIZE 36 รองเท้าบู้ทสีน้ำตาลส้นสูงประมาณ3นิ้ว

ยังดูใหม่มากไม่ขาดไม่เยินส้นไม่สึก ราคาจริงซื้อมาสี่พันกว่าบาท ขายแค่795บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

สาวที่จะไปเที่ยวเมืองหนาวไม่ควรพลาดใส่แล้วอุ่นด้วยน้า

♥♥–TOPSHOP skinny jeans กางเกงยีนส์ผ้าเนื้อยืดหยุ่นระดับเทพใส่สบายมากกกกก ตัวนี้ซื้อมาสามพันกว่าบาทเลยค่ะ

ยังดูใหม่ค่ะ ขายแค่890บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว ✎ToPShoPmoto shorts janes size uk 12

กางเกงยีนส์ขาสั้นน่ารักๆ เอวยางยืด ยังดูใหม่มากกกกก ซื้อมาสองพันกว่าขายแค่490บาทส่งฟรีีืะ

✎ToPShoP skinny jeans size 28 or uk 10 สกินนี่ยีนส์สีดำเนื้อผ้ายืดหยุ่นระดับเทพใส่สบายมากกก

ทรงสวยใส่แล้วดูขาเรียวเล็ก ตัวนี้ซื้อมาสามพันกว่าขายแค่790บาทส่งฟรีค่ะ

✎ToPShoP moto jeans size uk10 or Size 28 กางเกงยีนส์สีเข้ม ยังดูใหม่ค่ะ ซื้อมาสามพันกว่าขายแค่690บาทส่งฟรีค่ะ

♥♥–JASPAL กางเกงผ้าสกินนี่เอวยางยืดเนื้อผ้ายืดหยุ่น มี Size Sสีดำ และM สีน้ำเงินเข้ม ยังดูใหม่ค่ะ ขายแค่290บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

–♥♥–‘๏’ Esprit Jeans size 34 สีฟอก

เอว 28 นิ้วเป้า 9 นิ้วปลายขากว้าง 9 นิ้วยาว 39.6 นิ้ว ซื้อมาสามพันกว่าขายแค่690บาทส่งฟรีค่ะ

4. –♥♥– Chaps Jeans size s สีฟอก
เอว 27-28 นิ้วสะโพก 34-35เป้า 8 นิ้วความยาว 38.5 นิ้ว
ปลายขากว้าง 9 นิ้ว ขายแค่590บาทส่งฟรีค่ะ

กางเกงยีนส์3ส่วนจากแบรนด์จากเบลเยี่ยมด้านหลังปักผีเสื้อฝังเพชร
ปลายขากระดุมโลหะเงินข้างละ4เม็ดทรงใส่พอดีตัวสวยดีนะคะ ความยาว27 นิ้ว
ปลาขาแต่งโค้ง เฉพาะตัวนี้เป้ากางเกง7นิ้วค่ะ
ขายแค่490บาทส่งฟรี

nattarika
**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว ♥♥-UNIQLO SIZE S เสื้อสีดำปกเชิ๊ตเนื้อนิ่ม ใหม่มากพึ่งซื้อมาใส่ไปครั้งเดียว

ซื้อมา790บาท ขายแค่490บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว ♥♥-BERSHKA DOG PRINT SHIRT SIZE L*

เสื้อเชิ๊ตลายน้องหมาน่าร้ากกกกมากมาย แม่ค้าใส่ไปครั้งเดียว ให้ความใหม่99.99เปอร์เซนต์เลยค่ะ ขายแค่990บาทส่งฟรีลงทะเบียน

***ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว***♥♥–PORTLAND SIZE L เสื้อลายโทนส้มขาวแบบหนูนาหนึ่งธิดาใส่แบบน่ารักมากๆ

แม่ค้าใส่ไปครั้งเดียวให้ความใหม่99.99เปอร์เซนต์เลยค่ะ ซื้อมาประมาณ1690บาท ขายแค่690บาทสงฟรีค่ะ

***ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว***♥♥–H@M เสื้อสีดำระบายด้านหน้าน่ารักๆ ใส่ไปแค่ครั้งเดียวให้ความใหม่99.99เปอร์เซนต์เลยค่ะ ขาย790บาทส่งฟรีค่ะ

***ใหม่ขั้นเทพ่ผานการใช้งานครั้งเดียว***゚¨♥♥-ZARA Size M เสื้อลายดอกไม้แขนสั้นผูกโบว์น่าร้าก

ใหม่มากกกกกกก ใส่ไปแค่ครั้งเดียวซื้อมา1990บาท ขายแค่990บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

***ใหม่ขั้นเทพ่ผานการใช้งานครั้งเดียว***゚¨♥♥-UNIQLO SIZE M เสื้อลายโทนสดใส แม่ค้าใส่ไปครั้งเดียวให้ความ

ใหม่99.99เปอร์เซนต์ใหม่มาก ขายแค่490บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

***ใหม่ขั้นเทพ่ผานการใช้งานครั้งเดียว***゚¨♥♥–H@M เสื้อสีเบจดีไซน์น่าร้าก
ให้ความใหม่99.99เปอร์เซนต์เลยค่ะใหม่มากใส่ไปครั้งเดียว ขายแค790บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะะ

***ใหม่ขั้นเทพ่ผานการใช้งานครั้งเดียว***゚¨♥♥– ZARA SIZE M เสื้อผ้าฝ้ายดีไซน์ปักลายดอกไม้ลูกไม้ดำที่ด้านหน้า

สวยน่ารักมากๆ ให้ความใหม่99.99เปอร์เซนต์เลยค่ะใหม่มากใส่ไปครั้งเดียว ตัวนี้ซื้อมาประมาณ1990-2290บาทประมาณนี้ แต่ขายแค่990บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

***ใหม่ขั้นเทพ่ผานการใช้งานครั้งเดียว***゚¨♥♥– ZARA SIZE M เสื้อลายดำขาวแบบน่ารักๆ ใหม่มากกกก

แม่ค้าใส่ไปครั้งเดียวให้ความใหม่99.99เปอร์เซนต์เลยค่ะ ขายแค่890บาทส่งฟรีค่ะ

♥♥-PORTLAND Size Xl เสื้อผ้าคอตต้อนลายทางโทนม่วง แม่ค้าใส่ไปไม่เกิน2ครั้ง

ยังดูใหม่มาก ขายแค่390บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะะ

เสื้อเชิรต์ผ้าอ๊อกฟอร์ดลาย ใหม่มากผ่านการใช้งานครั้งเดียวให้ความใหม่99.99เปอร์เซนต์เลยค่ะ ขายแค่490บาทส่งฟรีค่ะ

***ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว***♥♥–UNIQLO SIZE M เสื้อผ้าเรยอนเนื้อนิ่มๆลายทางโทนเขียวดำ

ทรงนะคะใหม่มาก99.99เปอร์เซนต์ ใส่ไปครั้งเดียว ขายแค่590บาทส่งฟรีค่ะ

♥♥–ESPRIT หมวกผ้ายีนส์น่ารักๆ ผ่านการใช้งานประมาณ2-3ครั้ง ขายแค่390บาทส่งฟรีค่ะ

nattarika

**ใหม่ขั้นเทพมากกผ่านการใช้งานครั้งเดียว***♥♥–JASPAL เสื้อลายดอกไม้เล็กคริสตัลที่คอมีสองสีขาวกะน้ำตาล

แม่ค้าใส่ไปแค่ครั้งเดียวแล้วเก็บขึ้น ขายแค่790บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

**ซื้อมาไม่เคยใส่ป้ายยังห้อยอยู่เลยค่ะ** ♥♥–H@M Size M เสื้อลายดอกไม้น่าร้ากกแขนพับเบิ้บติดดุม

ซื้อมา2-3เดือนที่แล้วยังไม่เคยใส่ไม่เคยซักป้ายยังห้อยอยู่เลยขายแค่590บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพมากกกผ่านการใช้งานครั้งเดียว** ♥♥–ZARA Floral blouse Size M

เสื้อลายดอกไม้เล็กๆ ดีไซน์ที่คอ+ผูกโบว์ที่คอน่ารักมากกกกก ผ่านการใช้งานครั้งเดียวความใหม่ให้99.99เปอร์เซนต์เลยค่ะ

ซื้อมา1990บาท แต่ขายแค่990บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพมากกกผ่านการใช้งานครั้งเดียว** ♥♥–DA+PP dog print shirt Size L

เสื้อเชิ๊ตลายน้องหมาทั้งตัวน่ารักสุดๆๆ ใหม่มากกกกกผ่านการใช้งานครั้งเดียว ซ์้อมา1995บาท แต่ขายแค่990บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว ♥♥–CC Double O blouse Size L

เสื้อคลุมสีชมพูมีเข็มขัดผ้าเนื้อเบาๆใส่คลุมแทนแจ๊กเก๊ตก็ได้น่ารักมากค่ะ** ให้ความใหม่99.999999เปอร์เซนต์เลยค่ะดูเหมือนไม่เคยผ่านการใช้งานเลย**

ตัวนี้ราคาจริงซื้อมา3490บาเลยค่ะ แต่ขายแค่690บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

***ของใหม่ซื้อมาไม่เคยใส่แต่ซักแล้ว1ครั้ง**
♥♥–JASPAL DENIM shirt SIZE L เสื้อผ้ายีนส์ฟอกแขนสั้นน่ารักๆ ซื้อมาอ1995บาท ขายแค่795บาทส่งฟรีค่ะ

***ของใหม่ซื้อมาไม่เคยใส่แต่ซักแล้ว1ครั้ง**
♥♥–JASPAL DENIM SIZE L กางเกงยีนส์ขาสั้นเอวสูงเนื้อผ้าจะนิ่มๆไม่แข็งกระด้างใส่สวยค่ะ

ซื้อมาแล้วซักเก็บยังไม่เคยใช้งานเลย ซื้อมาราคา1995บาท ขายแค่795บาททส่งฟรีค่ะ

nattarika
**ซื้อมาไม่เคยใส่** ♥♥–LYN AROUND SIZE L เสื้อน่ารักสภาพใหม่มากกก100เปอร์เซนต์ ไม่เคยผ่านการใช้งาน

แต่ซักแล้ว1ครั้งค่ะ ขายแค่890บาทส่ฟรีลงทะเบียน ตัวนี้ซ์้อมาถ้าจำไม่ผิดราวๆ1990-2290 บาทอาะคะ รัรบรองเหมือนของใหม่ไม่มีตำหนิใดๆ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว***♥♥–CC DOUBLE O SIZE M เสื้อเชิ๊ตลายตารางโทนเขียว

ใหม่มากแม่ค้าใส่ไปแค่ครั้งเดียว ซื้อมา1990บาท ขาย690บาทส่งฟรีลงทะเบียน

**ซื้อมาไม่เคยใส่ไม่เคยผ่านงาน100%***♥♥–LYN AROUND SIZE L เสื้อลายหัวใจเล็กๆน่าร้ากสุดๆ

ซื้อมาไม่เคยใส่เลยใหม่ร้อยเปอร์เซนต์ ตัวนี้ซ์้อมา2590บาท แต่ขายแค่990บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว***♥♥–CC DOUBLE O เสื้อเชิ๊ตลายสก๊อต

ใหม่มากแม่ค้าใส่ไปแค่ครั้งเดียว ซื้อมา1990บาท ขาย690บาทส่งฟรีลงทะเบียน

**ใหม่ข้้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว ♥♥PORTLAND เสื้อแบบเดียวกะหนูนาใส่ ผ้าฝ้ายลายสก๊อตส้มน่ารักๆ Size L

แม่ค้าใส่ไปแค่ครั้งเดียว ใหม่มากกกกกกไม่มีตำหนิใดๆ ซื้อมาราคา1590บาท ขายแค่895บาทส่งฟรีค่ะ

****ใหม่มากผ่านการใช้งานครั้งเดียว** ♥♥–Disney MINNIE MOUSE T-SHIRT SIZE 2XL

ของแท้จากDISNEY ไซด์นี้จะเทียบได้กะไซด์ยูเค12น่ะคะ แม่ค้าใส่ไปแค่ครั้งเดียวใหม่มากกกก ขายแค่490บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

****ใหม่มากผ่านการใช้งานครั้งเดียว** ♥♥–UNIQLO SIZE L เสื้อลายเหลืองขาวเนื้อผ้าลินินผสมคอตต้อน

ผ่านการใช้งานครั้งเดียว สภาพใหม่ขั้นเทพพพพพ ซื้อมา990บาท ขายแค่590บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพมากผ่านการใช้งานครั้งเดียว**♥♥–CATH KIDSTON ของแท้ล้าานเปอร์เซนต์ กระเป๋าลายสตอเบอรี่

สุดสวย รุ่นนี้ซื้อมาสี่พันกว่าบาทเลยค่ะ ใหม่มากไม่มีตำหนิใดผ่านการใช้งานครั้งเดียว ขายแค่ 1490บาทส่งฟรีลงทะเบียน

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว ** ♥♥–ATOZ เสื้อผ้าฝ้ายแขนสั้นลายน่าร้ากกก

สภาพใหม่มากกกกซื้อมาใส่แค่ครั้งเดียวเหมือนของใหม่99.99เปอร์เซนต์เลยค่ะ ขายแค่590บาทส่งฟรีค่ะ

♥♥–UNIQLO LADUREE limited edition Size XL เสื้อลายน่ารักๆ แม่ค้าใส่ไปประมาณ3ครั้ง
ขายแค่290บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

nattarika

***ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว***♥♥–ESPRIT SIZE L เสื้อลายจุด

ดีไซน์น่ารักๆ ใส่ไปแค่ครั้งเดียวยังดูใหม่มากกกกก แม่ค้าซื้อมาจากเยอรมันเงินไทยประมาณประมาณสองพันแต่ขายแค่890บาทส่งฟรีค่ะ

***ใหม่ขั้นเทพ่ผานการใช้งาน1ครั้ง***゚¨゚✎ESPRIT SIZE S เสื้อลายทางขาวดำดีไซน์ปลายเสื้อผ้าลูกไม้สีขาวน่าร้าก

ใหม่มากกให้ความใหม่99.99เปอร์เซนต์เลยค่ผ่านการใช้งานครั้งเดียว ราคาจริงซื้อมาประมาณ2290บาท แต่ขายแค่990บาทส่งฟรีค่ะ

***ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว***♥♥–ESPRIT ]ายดาวเล็กน่ารักๆโทนสีน้ำเงินเข้ม ปลายแขนพับเบิ้ลเล็กๆ
ใส่ไปแค่ครั้งเดียวยังดูใหม่มากกก ขายแค่890บาทส่งฟรีค่ะ

***ใหม่ขั้นเทพ่ผานการใช้งาน1-2ครั้ง***゚¨゚✎UNIQLO SIZE M กางเกงผ้ายืดเข้ารูปทรงสวย มีหลายสี

ชมพู ม่วงอ่อน สีเบจ เขียววทหาร ทุกุตัวแม่ค้าใส่ไม่เกิน2ครั้ง ขายถูกๆแค่395บาทส่งฟรีลงทะเบียน Size M เอว28 (ยืดได้อีก)ความยาวประมาณ34นิ้วค่ะ

***ใหม่ขั้นเทพ่ผานการใช้งาน1ครั้ง***゚¨゚✎ZARA SIZE 40 OR SIZE L กางเกงลายโทนสีเบจเนื้อผ้ายืดหยุ่นใส่บาย
ทรงสวย แม่ค้าใส่ไปแค่ครั้งเดียว ตัวนี้ซื้อมา2290บาท แต่ขายแค่395บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

***ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว***♥♥–Royal ivy regatta Size L เสื้อสีเทาคอบัว จะใส่เดียวๆ

หรือจะใส่เป็นแจ๊กเก๊ตก็ได้ค่ะรุ่นนี้ ของจริงสวยน่ะคะ ใหม่มากกก99.99เปอร์เซนต์เลย แม่ค้าใส่ไปครั้งเดียวซื้อมาพันปลายๆเกือบๆสองพัน

**.ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว** ♥♥–PORTLAND Size xl
เสื้อผ้าคอตต้อนสีฟ้าสกรีนลายน่ารัก แม่ค้าใส่ไปครั้งเดียวให้ความใหม่99.99เปอร์เซนต์เลยค่ะขายแค่490บาทส่งฟรีค่ะ

***ใหม่ขั้นเทพ่ผานการใช้งาน1ครั้ง***゚¨゚✎UNIQLO SIZE M กางเกงผ้าลายน่ารัก เอว28นิ้ว ยืดได้อีกหน่อย

แม่ค้าใส่คร้้งเดียว ยังดูใหม่มากกก ขายแค่295บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

***ผ่านการซัก1ครั้งเองคะ *** ♥♥–UNIQLO เสื้อผ้าคอตต้อนลายน่ารักทุกตัวขายแค่195บาทส่งฟรีค่ะ

**ผ่านการใช้งานสองครั้ง*** ♥♥–UNIQLO เสื้อโปโลลายทางยังดูใหม่มากๆๆ ซื้อมา790บาท

ขายแค่390บาทส่งฟรีค่ะ

nattarika
***ซื้อมาไม่เคยใส่ใหม่ล้านเปอร์เซนต์*** EP SIZE M เสื้อคอบัวพิมพ์ลายน่าร้ากกก

ใหม่ล้านเปอร์เซนต์ซื้อมายังไม่เคยใส่เลย แต่ซักแล้ว1ครั้งค่ะ ซ์้อมา1890 บาท แต่ขายแค่790บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

*ซื้อมาไม่เคยใส่แต่ผ่านการซักแล้ว1ครั้งใ♥♥–ZARA PINK BLOUSE SIZE M

เสื้อสีชมพูดีเทลน่ารักผ้าเนื้อดีสุดๆ พร้อมส่งตัวเดียว ซื้อมาสองพันกว่า แต่ขายแค่790บาทส่งฟรีคะ สภาพใหม่99.99เปอร์เซนต์เหมือนของใหม่เลยค่ะไม่เคยผ่านการใช้งานแต่ซัก1ครั้ง

**ใหม่ขั้นเทพมากกกกผ่านการใช้งานครั้งเดียว**♥♥–UNIQLO PINK WOOL CARDIGAN SIZE M
เสื้อคาดิแก้นผ้าวูลแท้สีชมพู ใส่กันหนาวได้ค่ะ แม่ค้าใส่ไปแค่ครั้งเดียว รุ่นนี้ซื้อมา1290บาท แต่ขายแค่490บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพมากกกกผ่านการใช้งานครั้งเดียว**♥♥–ASOS DOT BLOUSE SIZE UK12

เสื้อลายจุดขาวดำดีเทลน่ารักๆ ขายแค่790บาท ส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ ราคาจริง1990บาท

***ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว*** B+BASIC SIZE M เสื้อผ้าฝ้ายสีเหลืองดีเทลลูกไม้น่ารักสุดๆ

ใส่แล้วน่ารักดีนะคะ ซื้อมาพันกว่าบาทที่เซ็นทรัลขายแค่490บาท ส่งฟรีค่ะ

*** ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว** ♥♥–FOREVER21 bohemian blouse Size S

เสื้อสีขาวสไตล์โบฮีเมี้ยนผูกโบว์น่ารัก ใหม่มากก ซื้อมาใส่ครั้งเดียว ซ์้อมาพันกว่าบาท ขายแค่590บาทส่งฟรีค่่ะ

**ใหม่ขั้นเทพมากกกผ่านการใช้งานครั้งเดียว** ♥♥–ZARA plaid shirt Size S

เสื้อลายสก๊อตดำขาวน่ารัก ดีไซน์กระดุมคู่ด้านหน้า ใส่พับแขนหรือปล่อยลงมาธรรมดาก็ได้ค่ะ ใหม่มากผ่านการใช้งานครั้งเดียว ตัวนี้ซื้อมา2290 บาท

แต่ขายแค่790บาทส่งฟรีค่ะ

***ใหม่ขั้นเทพมากกกกกให้ความใหม่99.99%เลยค่ะ *** ♥♥– TOPSHOP BY Annie Greenable SIZE UK 10

เดรสน่าร้ากกก แม่ค้าใส่ไปแค่ครั้งเดียวราคาจริงซื้อมาสามพันกว่าบาทเลยค่ะ ขายแค่890บาทส่ฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพมากผ่านการใช้งานครั้งเดียว**♥♥–UNIQLO DOT SHIRT SIZE M

เสื้อลายจุดเนื้อผ้านิ่มๆลื่นๆใหม่มากกกกกกแม่ค้าใช้งานครั้งเดียวซื้อมา990บาท ขายแค่490บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

nattarika
[/url]

***ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว** ♥♥–Mark@Spancer Size UK 14 เสื้อคาดิแก้นสีเบจดีไซน์น่ารักตรงหัวไหล่

กระดุมมุก เนื้อผ้านิ่มนุ่มๆใหม่มากใช้งานครั้งเดียวซื้อมา1790บาท ขายแค่790บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

***ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว** ♥♥–ZARA WHITE BOW BLOUSE SIZE M

เสื้อสีขาวมีลายในตัวในเนื้อผ้าผูกโบว์น่าร้าก ใหม่เหมือนไม่เคยผ่านการใช้งานใดๆเลย ซื้อมาจากเซ็นทรัลเวิลดราคา2290บาท ขายแค่890บาท

ส่งฟรีค่ะ

♥♥–***ใหม่ซุปเปอร์ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว** UNIQLO Size L เสื้อสีขาวผูกโบว์ที่คอแบบเดียวกะ emilia

Clarke ใส่เลยค่ะ เสื้อแบบนี้ใส่ได้นานใส่ได้เรื่อยๆจะใส่ไปทำงานไปเที่ยวก็น่ารักดีนะคะ แม่ค้าซื้อมาจากยูนิโคล่ ลอนดอนใส่ไปแค่คร้งเดียว

ขาย690บาทส่งฟรีค่ะ

***ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว***♥♥–B+BASIC SIZE S เซตเสื้อสองตัวในตัวเดียว

คอปกเชิ๊ตถอดเข้าออกได้ ตัวนอกแยกใส่ได้ด้วยค่ะ น่ารักดีน้าแม่ค้าใส่ไปครั้งเดียวให้ความใหม่99.99เปอร์เซนต์เลยค่ะใหม่

มาก ซื้อมาพันกว่าบาทเกือบๆจะสองพัน ขายราคา690บาทส่งฟรีลงทะเบียน

***ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว***♥♥–UNIQLO SIZE M เสื้อแบบเดียวกะนางแบบในรูปใส่

ผ้าเรยอนผ่านการใช้งานครั้งเดียวยังดูใหม่มาก ซื้อมา990บาท ขายแค่490บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว ♥♥–disney winnie the pooh Size 3

เสื้อคลุมลายดอกไม้เล็กๆน่าร้ากสุดๆ ใหม่มากผ่านการใช้งานครั้งเดียว แม่ค้าใส่ไปแค่ครั้งเดียวเมื่อเดือนพคที่ผานมานี้เอง

ซื้อมาสองพันกว่าบาท ขายแค่990บาทส่งฟรีค่ะ

*ซื้อมาไม่เคยใส่ใหม่ล้านเปอร์เซนต์***♥♥– HELLO KITTY SIZE 3 เสื้อลายคิตตี้สีน้ำเงิน แขนพับเบิ่ลเล็กๆ

สินค้าลิขสิทธิ์ซื้อจากthe mall ยังไม่เคยผ่านการใช้งานเลยค่ะ ซื้อมาพันกว่าบาท ขายแค่590บาทส่งฟรีค่ะ

*ซื้อมาไม่เคยใส่ใหม่ล้านเปอร์เซนต์***♥♥– HELLO KITTY SIZE 3 เสื้อลายดีไซน์เก๋ด้วยผ้าชีฟองสีขาวด้านบนเสื้อ

ปลายแขนพับเบิ้ลเล็กๆน่ารัก ไม่เคยผ่านการใช้งานเลยซื้่อมาพันกว่าบาทขายแค่590บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

nattarika
**ใหม่ขั้นเทพผ่านการซักแค่ครั้งเดียว** ♥♥–SFERA SIZE L แบรนด์ดังจากสเปนบริษัทในเครือเดียวะZARA

เสื้อสีขาวน่าร้ากกก ใหม่มากกกให้ความใหม่99.99เปอร์เซนต์เลยใช้งานครั้งเดียว ซื้อมาพันกว่าบาท แต่ขายแค่้790บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการซักแค่ครั้งเดียว** ♥♥–ESPRIT SIZE L เสื้อแขนสั้นสีขาวน่ารักๆ ใหม่มากก

ซื้อมาจากเยอรมันเทียบได้กะฟรีไซด์เลยไม่ฟิตไม่รัดค่ะ แบบน่ารักใส่สวยน้า แม่ค้าใส่ไปแค่ครั้งเดียว ขายแค่790บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว

♥♥– Cotton On Size XS เสื้อผ้าฝ้ายลายทางขาวฟ้า แขนจะปล่อยลงมาธรรมดาหรือพับติดกระุดุมประมาณข้อศอกก็ได้ค่ะ

รุ่นนี้ได้ถึงรอบอก38นิ้วเลยค่ะ ใหม่มากกกกให้ความใหม่99.99เปอร์เซนต์ ขายแค่690บาทส่งฟรีลงทะเบียนะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว Cotton On denim shorts Size 40 or UK12 กางเกงขาสั้นผ้ายีนส์ฟอกนา่รักๆ

แม่ค้าใส่แค่ครั้งเดยว สภาพใหม่กว่า99.99เปอร์เซนต์ ขายราคา495 บาทส่งฟรีลงทะเบียนะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว**
♥♥– Cotton On Size m เสื้อผ้าฝ้ายลายดอกไม้ๆน่าร้าก ใหม่มากใส่ไปครั้งเดียว ให้ความใหม่99.99เปอร์เซนต์เลย

ขายแค่690บาทส่งฟรีลงทะเบียนะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว***

♥♥– CPS SIZE L เสื้อสีเทาคอบัวทำเหมือนใส่สองชั้นแต่เป็นตัวเดียวติดกันค่ะ ของจริงสวยน่ารักใหม่มากผ่านการใช้งานครั้งเดียว

ขายแค่890บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว***

♥♥–POPMELO SIZE L เสื้อลายจุดคอบัวผูกโบว์น่ารักๆ สภาพเหมือนของใหม่ไม่เคยผ่านการใช้งานเลยค่ะ

รุ่นนี้แพทเทิ่นจะใส่สบายไม่รัดติ้วเข้ารูปค่ะ ใส่ได้ทั้งกระโปรงไปทำงานก็ได้หรือจะใส่กางเกงไปเที่ยวก็สวย

ขายแค่690บาท ส่งฟรีค่ะ

♥♥–ZARA SIZE M เสื้อผ้าคอตต้อนคอวีสีเขียวพิมพ์ตัวหนังสือหน้าอกน่ารักๆ ขายราคา350บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการซักแค่ครั้งเดียว** ♥♥–H@M waterfall cardigan size S เสื้อคาดิแก้นผ้าไหมพรม

ใส่คลุมไม่มีกระดุมมีสองสี น้ำตาลกะดำ ให้ความใหม่99.99เปอร์เซนต์เลยค่ะ รุ่นนี้แม่ค้าซื้อมาที่ญี่ปุ่นปลายเดือนที่แล้วเองที่แล้วเงินไทยประมาณพันกว่าบาท

แต่ขายแค่690บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

♥♥–ESPRIT SIZE M เสื้อลายทางโทนเขียวดำ แม่ค้าใส่ไปครั้งเดียวใหม่มากให้99.99เปอร์เซนต์เลยค่ะ ซื้อมาสองพันกว่าบาท ขายแค่990บาทสงฟรีค่ะ

nattarika
**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว** ♥♥-UNIQLO เดรสลายสก๊อตขาวแดงผูกโบว์ที่เอวน่ารักๆ Size M

ใหม่มากกผ่านการใช้งานครั้งเดียวให้ความใหม่99.99เปอร์เซนต์เลยค่ะ ซื้อมา1490บาท ขายแค่890บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว ♥♥-ATOZ เซทเสื้อก+กางเกงกระโปรงลายเชอรี่สีฟ้าน่าร้ากก

ใหม่มากกให้ความใหม่99.99เปอร์เซนต์เลยค่ะ เสื้อไซด์เอ็มกางเกงไซด์แอลค่ะ ขายแยกด้วยค่ะ

เสื้อราคา590บาท กางเกงราคา590บาทค่ะ แต่ถ้าซื้อทั้่งชุดลดเหลือแค่990บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

**ซื้อมาไม่เคยใส่ใหม่100% ♥♥-CPS SIZE M เซทเสื้อ+กางเกงขาสั้นลายนกน่าร้ากสุดๆ

เสื้อมีกระดุมหลัง ซื้อมาไม่เคยใส่เลยตอนซื้อมาเสื้อพันกว่าบาทกางเกงพันกว่าบาทเซทนี้สองพันกว่าบาท แต่ขอขายแค่990บาททั้งสองชิ้นค่ะ

ส่งฟรีลงทะเบียนให้ด้วยค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว** ♥♥-UNIQLO striped top เสื้อผ้าเรยอนลายทางมีสองโทน

เขียวและดำ สีเขียวไซด์เอส สีดำไซด์แอล ใส่ผูกเอวน่ารักดีค่ะ ใหม่มากกผ่านการใช้งานครั้งเดียวให้ความใหม่99.999เปอร์เซนต์เลยค่ะ

ขายแค่ตัวละ390บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว** ♥♥-NEW LOOK FLORAL TIE BLOUSE SIZE UK12

เสื้อลายดอกไม้ผูกโบว์ที่คอแขนตุ๊กตาน่ารักๆ ใหม่มากกกกก ให้ความใหม่99.99เปอร์เซนต์เลยค่ะ ใส่ไปแค่คร้้งเดียว รุ่นนี้ปกติราคา2290บาท

♥♥-UNIQLO เสื้อคลุมลายดอกไม้โทนสีเทา Size L รุ่นนี้กันผ้ากันยูวีค่ะ ผ่านการใช้งานประมาณ3-4ครั้ง

ขายแค่490บาทส่งฟรีค่ะ

nattarika
***ซื้อมไม่เคยใส่ใหม่100% ♥♥-H@M เสื้อสี่ขาวผูกโบว์แขนยาวน่ารัก ซื้อมายังไม่มีโอกาสใส่เลยแต่ซักแล้ว1ครั้งนะคะ

ขายแค่590บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพซื้อมาไม่เคยใส่แต่ซักแล้ว1ครั้ง** TOPSHOP กางเกงขาสั้นสีเขียวอ่อน
ไม่เคยผ่านการใช้งานเลย ซื้อมา1990บาท ขายแค่590บาทส่งฟรีค่ะ ความใหม่ให้ร้อยเปอร์เซนต์เลยค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพซื้อมาไม่เคยใส่แต่ซักแล้ว1ครั้ง** ESPRIT SIZE M

เสื้อเชิ๊ตลายสก๊อตเขียวดำ ดีเทลที่ปกเสื้อน่ารัก ใหม่มากกซื้อมาสองพันกว่าบาท แต่ขายแค่690บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพซื้อมาไม่เคยใส่แต่ซักแล้ว1ครั้ง** DE FLY01 Size L เสื้อเชิ๊ตสีชมพู

ผ่านการใช้งานประมาณ2-3ครั้ง ซื้อมาพันกว่าบาท ขายแค่490บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว♥♥–TOPSHOP SIZE UK 10 เอี้ยมยีนส์น่าร้าก

แม่้ค้าใส่ไปครั้งเดียวสภาพใหม่99.99เปอร์เซนต์ ใส่ขึ้นมาน่ารักนะคะ ซ์้อมาเกือบสี่พันบาท แต่ขายแค่1990บาทส่งฟรีค่ะ

***ของใหม่ซื้อมาไม่เคยใส่ใหม่ล้านเปอร์เซนต์***♥♥ LYN AROUND SIZE L ซื้อมาเก็บไม่เคยใส่แต่ซักแกล้ว1ครั้ง

รับประกันความใหม่จริงไรจริง ซื้อมา1990บาท แต่ขายแค่990บาทส่งฟรีค่ะ

***ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว*♥♥–W.B.C SIZE M เสื้อคอบัวน่ารักสุด

โบว์สีดำเอาออกได้ค่ะถ้าไม่ชอบผูก มีสองสีชมพูหวาน และครีมสวย คอบัวทำเป็นกลีบๆน่ารักมากๆค่ะการันตีความน่าร้าก

ซื้อมาพันกว่าบาท แต่ขายแค่790บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

**.ใหม่ขั้นเทพมากกกซื้อมาไม่เคยใส่แต่ซักแล้ว1ครั้ง TOPSHOP Petite Zip Utility Trousers Size UK 10
กางเกงน่ารักๆสีครีม ซื้อมาสองพันกว่าเกือบๆสามพัน ขายแค่490บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

**ใหม่ขั้นผ่านการใช้งานครั้งเดียว ESPRIT SIZE M เสื้อผ้าไหมพรมแขนกุดสีชมพูน่าร้ากก

จะใส่เดี่ยว ตัวใน หรือใส่ทับเสื้อเชิ๊ตก็น่ารักนะคะ ซื้อมาสองพันกว่าขายแค่490บาทส่งฟรีค่ะ

nattarika
♥♥–UNIQLO SIZE L เสื้อลายมีสามโทนสีชมพู ม่วง เขียว แม่ค้าใส่ไประมาณ1-2ครั้งสภาพยังดูใหม่มาก

ขายแค่390บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

♥♥–ATOZ SIZE L เสื้อลายดอกไม้เล็กโทนขาวชมพูน่ารักๆ แม่ค้าใส่ป2ครั้งยังดูใหม่มากๆ ขายแค่390บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว ♥♥–TOPSHOP SIZE UK 10 เสื้อผ้าไหมพรมดีเทลน่ารักสีดำใหม่มากผ่านการใช้งานครั้งเดียว ซื้อมาสองพันกว่าเลยค่ะ ขายแค่690บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

nattarika
**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งาน2-3ครั้ง** –♥♥TOPSHOP pink skinny jeans size UK 12 สกินนี่ยีนส์ยืดสีชมพูทรงสวย

ยังดูใหม่มากๆ ผ้ายืดหยุ่นใส่สบายมากๆตัวนี้ซื้อมาจากอังกฤษสามพันกว่าบาทเลยนะคะ ขายแค่890บาทส่งฟรีค่ะ –

***ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว ♥♥–LYN AROUND SIZE L เสื้อลายสาวน้อยว่ายน้ำน่ารักๆโทนสีมิ้นแขนยาว ใหม่มากตัวนี้ซื้อมา2495บาทประมาณนี้ ขายแค่690บาทส่งฟรีค่ะ

***ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว ♥♥–LYN AROUND SIZE L เสื้อสีเทาปักลายน่ารักๆ ใหม่มากใส่ไปแค่ครั้งเดียว

ขายแค่690บาทส่งฟรีค่ะ

nattarika
**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว***♥♥– JASPAL crochet white blouse Size L

เสื้อสีขาวดีไซน์ลูกไม้ด้านหน้า กระดุมทอง ใหม่มากกกใส่ไปแค่ครั้งเดียว ตัวนี้ซื้อมาแพง2495บาท แต่ขอขายแค่890บาท

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว***♥♥– ESPADA SIZE L

เสื้อเซทสองชิ้นตัวในผ้าไหมพรมเนื้อละเอียดสีดำ ตัวนอกเสื้อแขนกุด ใหม่มากกก ผ่านการใช้งานครั้งเดียว แยกใส่ได้ค่ะ ใส่กันหนาวได้นะคะ

ซื้อมาสองพันต้นๆ ขายแค่990บาทส่งฟรีลทะเบียนค่ะ

****ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว** ♥♥– H@M เสื้อสีดำคอยูแขนสั้นเนื้อผ้าคอตต้อน+อีลาสติก

ใหม่มากพึ่งซื้อมาเองค่ะใส่ไปแค่ครั้งเดียว ซื้อมา599บาท ขายแค่290บาทส่งฟรีลงทะเบียน

***ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว** ♥♥– H@M เสื้อคอวีสีดำดีไซน์น่ารักตรงแขนและช่วงต่อใต้อก

เนือผ้าคอตต้อน+อีลาสติกเนื้อเด้งๆพริ้วๆ ใหม่มากพึ่งซื้อมาเองค่ะใส่ไปแค่ครั้งเดียว ซื้อมา699บาท ขายแค่290บาทส่งฟรีลงทะเบียน

**H@M maxi skirt กระโปรงผ้าลินินสีดำยาวผูกโบว์เล็กๆด้านหน้า สภาพใหม่ผ่านการใช้งานสองครั้ง

ขายแค่390บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

nattarika
ESPRIT ใส่แล้วดูผอมนะคะตัวนี้ น่ารักตรงช่วงคอทำเป็นปมขมวด
สภาพใหม่มาก ไม่มีตำหนิใดๆ คนขายใส่2ครั้ง ซื้อมา49.95 ยูโร
ขายแค่ 290 บาทค่ะ

–♥♥–‘ESPRIT SIZE M เสื้อสีดำดีเทลน่ารัก ผูกโบว์ที่เอวสภาพใหม่มากแม่ค้าใส่สองครั้งขายแค่290บาทส่งฟรีค่ะ

** GIL ซื้อมาจากเดอะมอลล์ใส่แค่ครั้งเดียว สภาพใหม่มากกก ผูกโบว์ จั้มเอว เวลาใสแล้วน่ารักดีนะคะ ขายแค่290บาทส่งฟรีค่ะ

nattarika
*ซื้อมาไม่เคยใส่ใหม่ล้านเปอร์เซนต์***♥♥– DEFRY01 SIZE L เสื้อคลุมแจ๊กเก๊ตสีชมพูสวยหวานน่ารัก

ซื้อมาสองพันต้นๆขายแค่990บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

**สภาพใหม่ผ่านการใช้งานประมาณ2-3ครั้ง** ♥♥-UNIQLO SIZE L เสื้อแบบสีรุ่นเดียวกะเบลล่าใส่เลยค่ะ

แม่ค้าใช้งานไปประมาณ2-3ครั้ง ตัวนี้ซืือมา990บาท ขายแค่390บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้แค่ครั้งเดียว** ♥♥–F@F SIZE XL เซทเสื้อทหารเรือ+กางเกงสมอน่าร้ากกก

ใหม่มากใส่ไปแค่ครั้งเดียว เสื้อนขายแค่390บาท กางเกงขายแค่390บาท ถ้าซื้อทั้งเซทเลยลดอีกเหลือ749บาทส่งฟรีค่ะ

****ซื้อมาไม่เคยใส่แต่ซักแล้ว1ครั้ง** ♥♥– UNIQLO SWEATER SIZE L

เสื้อสเวตเตอร์ใส่กันหนาว เนื้อผ้าค่อนข้างหนาค่ะ ซื้อมายังไม่ได้ใส่เลยแต่ซักไป1คร้ง ดูเหมือนของใหม่เลย ขายแค่690บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

nattarika
**ใหม่ขั้นเทพผ่่านการใช้งาน2-3ครั้ง**♥♥– ESPRIT JACKET SIZE M เสื้้อแจ๊กเก๊ตสีน้ำตาลใส่กันหนาวได้ค่ะ

ใส่กันหนาวอุ่นๆค่ะ ซื้อมาเกือบสามพัน ขายแค่490บาทส่งฟรีค่ะ

♥♥– ESRPIT SIZE M เสื้อผ้าไหมพรมโทนสีน้ำตาลแขนกุด ไว้ใส่กันหนาวทับเป็นตัวนอกได้ค่ะ

แม่ค้าใส่ไปประมาณ3ครั้งซื้อมาสองพันกว่าเกือบสามพัน ขายแค่390บาทส่งฟรีค่ะ

***ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว** ♥♥–JASPAL SIZE L เสื้อคาดิแก้นผ้าไหมพรมเนื้อค่อนข้างหนาใส่กันหนาวได้ค่ะ

โทนสีหวานน่ารัก แม่ค้าใส่แค่ครั้งเดียวซื้อมาสองพันกว่าเลยนะคะตัวนี้ แต่ขายแค่890บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพมากกกก *** H@M เสื้อเชิ๊ตสีม่วงเปลือกมังคุดสวยๆ แม่ค้าใส่ครั้งเดียว ซื้อมา1990 บาทขายแค่ 290บาทส่งฟรีค่ะ♥–

]

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานสองครั้ง♥♥–‘๏’–กางเกงยีนส์ขาสั้น Esprit size 34 ใส่แล้วน่ารักดีนะคะ

ซื้อมาสองพันกว่าเกือบสามพันบาทเลยแหน่ะแต่ขอขายแค่ 390บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ♥♥–‘๏’–

♥ミ♥ミ MANGO SIZE L เสื้อกล้ามสีดำพิมพ์ตัวอักษรสภาพใหม่แม่ค้าใส่ครั้งเดียว ขายแค่ 149บาทส่งฟรีค่–[/B

♥♥ ATOZ SIZE S เสื้อผ้าคอตต้อนลายน่ารักๆสภาพใหม่ขั้นเทพแม่ค้าใส่ครั้งเดียว

ขายแค่169บาทส่งฟรีค่ะ

ESPRIT SIZE M สภาพใหม่ขั้นเทพมากกก
เดรสผ้าลินินแขนตุ๊กตาสีน้ำตาลเข้มใหม่ป้ายห้อย Esprit
ด้านหน้าตีเกร็ดปักลายเล็กๆน่ารักๆ แบบนี้ใส่ได้นานจะใส่
ไปทำงานหาเสื้อสูทหรือคาดิแก้นคลุมซักตัว หรือจะใส่เดี่ยว
ไปเที่ยวก็สวยน่ารักดีนะคะซื้อมาสามพันกว่า แต่ขายแค่ 490บาทส่งฟรีค่ะ
*

nattarika
*ซื้อมาไม่เคยใส่ใหม่ล้านเปอร์เซนต์***♥♥– NEW LOOK SIZE 36 รองเท้าส้นสูงประมาณ3นิ้วสีฟ้า

สั่งมาจากอังกฤษตั้งใจจะใส่เอง ซื้อมายังไม่เคยใส่เลย **มีตำหนิด้านข้างข้างเกิดจากการขนส่งจากอังกฤษมาไทย ตามรูปนิดนึงถ้าไม่สังเกตุก็ไม่เห็น***

ขายแค่490บาทส่งฟรีลงทะเบียน คู่นี้ซื้อมาเงินไทยพันกว่าบาทเกือบสองพันเลยค่ะ

**ตำหนิตรงนี้ค่ะ ***

***♥♥– **ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว***ZARA แว่นกันแดดน่ารักพร้อมกล่องและซองครบ

ขายถูกแค่690บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ*** สภาพใหม่มากให้ความใหม่99.99เปอร์เซนต์เลยค่ะขายเพราะแม่ค้าตอนนี้ใส่แว่นสายตาเลยไม่สามารถใส่แว่นกัน

แดดปกติได้ T_T

***♥♥– **TOPSHOP แว่นกันแดดกรอบลายดอกไม้น่ารักๆเหมาะกับซัมเมอร์นี้มากๆค่ะ เซทนี้ตอนซื้อมาเค้าขายแยกกล่อง

ต้องซื้อต่างหากด้วยค่ะรวมแล้วสองพันกว่าบาทเลยค่ะ **แต่ขอขายแค่890บาทส่งฟรีลงทะเบียนให้ด้วยค่ะ

**♥♥– DOROTHY PERKINS SIZE 36 รองเท้าคัทชูสีดำใส่ทำงานก็ได้ใส่เล่นก็ได้

ซื้อมาใส่ไปไม่กี่ครั้งสภาพสินค้าตามรูปเลยค่ะ ยังดูดีไม่ขาดเยินนะคะ ขายถูกๆแค่290บาทส่งฟรีให้อีกด้วยค่ะ

**♥♥– TOPSHOP SIZE 36 รองเท้าคัทชูน่ารักยังดูใหม่มากค่ะผ่านการใช้งานประมาณ2ครั้ง

ส้นไม่สึกไม่แตกไม่เยิน คู่นี้ซื้อมาสามพันกว่าบาทเลยแพงมาก ขายแค่590บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

*゚¨゚✎Dorothy perkins Size 36*゚¨゚✎

รองเท้าลายเสือน่ารักๆ ส้นสูงประมาณสองนิ้ว สภาพใหม่ผ่านการใช้งานสองครั้ง ซื้อมาสองพันกว่าไม่ขาดไม่เยิน ขายแค่390บาทส่งฟรีค่ะ

nattarika

*** ของใหม่ซื้อมาไม่เคยใส่ล้านเปอร์เซนต์** ♥♥–JASPAL GREY JACKET SIZE M

เสื้อแจ๊กเก๊ตสีเทาแบบน่ารักๆ ใส่กันหนาวได้นิดหน่อย ซื้อมายังไม่มีโอกาสได้ใส่เลยของใหม่ล้านเปอร์เซนต์ ราคาจริงสามพันกว่าบาท แต่ขายแค่
9910บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

**ใหม่ชั้นเทพมากก **♥♥–ZARA PINK CARDIGAN SIZE L ผ่านการซัก1ครั้ง เสื้อผ้าไหมพรมสีชมพูหวาน
ใส่กันหนาวได้ ขายแค่390บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

***ใหม่ขั้นเทพไม่เคยผ่านการใช้งานไม่เคยซัก**-

♥♥–‘๏’ TOPSHOP BLAZER Size UK10/1, Size UK 12/1น่ารักซื้อมาไม่เคยใส่ไม่เคยซักใหม่ล้านเปอร์เซนต์ ตัวนี้ราคาจริงสามพันกว่าเลยน่ะคะ แต่ขายแค่790บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ♥♥–‘๏’

**ใหม่ชั้นเทพมากก **♥♥–ESPRIT SIZE M เสื้อสเวตเตอร์ผ้าไหมพรม คอพับ ใส่กันหนาวได้ดีสุดๆ สภาพใหม่มากกก

สีเขียวสวยๆ ซื้อมาสองพันกว่า ขายแค่ 690บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

♥♥–ESPRIT SIZE M เสื้อสเวตเตอสีเทาคอพับ สภาพใหม่มากแม่ค้าใส่ครั้งเดียว ขายแค่ 390บาทส่งฟรีค่ะ

++ESPRIT SIZE 36 ใหม่ขั้นเทพชื้อมาใส่ครั้งเดียว บู้ทหนังแท้นะคะ จาส้นถึงขอบยาวปีะมาณ42ชม
อุ่นสุดๆ สาวๆที่โปรแกรมเที่ยวต่างประเทศที่หนาวไม่ควรพลาดค่ะ ส้นไม่เยิน ไม่ขาดรับรองค่ะ ซื้อมา5พันกว่าเกือบ6พัน ขายแค่ 990 บาท ส่งฟรีค่ะ

nattarika

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานสองครั้ง** ♥♥– Bershka เสื้อผ้าคอตต้อนลายน่ารักๆ
ขายแค490บาทส่งฟรีค่ะ

♥♥-ใหม่ขั้นเทพมากกกกผ่านการใช้งานครั้งเดียว*** GIL ซื้อมาจากเดอะมอลล์ เสื้อคอบัวสีชมพูผูกโบว์หว้านหวาน

ใหม่มากผ่านการใช้งานครั้งเดียว ซื้อมาพันกว่าบาท ขายแค่490บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

♥♥ ใหม่ขั้นเทพมากกผ่านการใช้งานครั้งเดียว ** ESP SIZE 3 เสื้อคาดิแก้นผ้าไหมพรมสีน้ำเงินแขนสามส่ว่น

ใส่คลุมเดรสหรือสายเดียวสวยดีค่ะ โบว์สีแดงถอดออกแล้วค่ะ ผ่านการใช้งานครั้งเดียว ซื้อมา1990 บาท ขายแค่490บาทส่งฟรีค่ะ

♥♥ใหม่ขั้นเทพมากกกกผ่านการใช้งานครั้งเดียว*** LYN AROUND SIZE L เสื้อสีชมพูดีเทลหวานๆน่าร้ากก

ใหม่มากกกกกกกกก ซื้อมา1990 บาท ขายแค่ 990บาทส่งฟรีค่ะ

♥♥ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว *** LYN AROUND SIZE L เสื้อสีชมพูดีเทลโบว์น่ารักๆ

สภาพใหม่มากใส่แค่ครั้งเดียว ซื้อมา1990 บาท ขายแค่ 890บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

♥♥ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว*** LYN AROUND SIZE L เสื้อแขนกุดน่ารัก ซื้อมาประมาณ1990

ผ่านการใช้งานครั้งเดียว ขายแค่890บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพมากกกกกกกผ่านการใช้งานครั้งเดียว***

♥ミ-FRENCH KITTY tweety blazer Size L- รอบอกวัดแบบติดเรียยร้อย36นิ้ว ถ้าใส่ปล่อยรอบอกได้อีกเยอะค่ะะ**

blazerแสนสวยผ้าทวีตลายชมพูซับในทั้งตัว แพทเทิ่นสวยใส่ขึ้นมาน่ารักสุดๆการันตีใหม่จริงไรจริงผ่านการใช้งานครั้งเดียว

ซื้อมาสองพันปลายๆเกือบๆสามพัน แต่ขายแค่1490บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

6–♥♥–‘๏’Esprit Size 36เดรสสีน้ำตาลแบบน่ารักมีฮู้คด้วย สภาพใหม่มาก ใส่แค่ครั้งเดียวซื้อมาสี่พันกว่าขายแค่ 890บาทส่งฟรีค่ะ๏’

**.ใหม่ขั้นเทพมากกก*** ♥♥– ToPShoP floral kimono by oh my love Size M

เสื้อคลุมลายดอกไม้น่าร้ากกก สภาพใหม่ขั้นเทพแม่ค้าใส่ครั้งเดียว ของจริงผ้าลายสวยมาก

ซื้อมาสองพันกว่า แต่ขายแค่890บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

nattarika
**ใหม่ขั้นเทพมากกกผ่านการใช้งานครั้งเดียว** ♥♥–UNIQLO linen size L เสื้อเชิ๊คผ้าลินิน

สีชมพูหวานๆใหม่มากใส่ไปแค่ครั้งเดียว รุ่นนี้เป็นรุ่นพรีเมี่ยมลินินราคาซื้อ1290บาท แต่ขายแค่590บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว ** ♥♥–FOX DOT DENIM SHIRT Size 3

เสื้อเชิ๊ตผ้ายีนส์ฟอกลายจุดน่ารักๆ ใหม่มากกแม่ค้าใส่ไปแค่ครั้งเดียว ซื้อมาพันกว่าบาทน่จะราวๆ1790-1990จำไม่ค่อยได้ราวๆนี้ค่ะ

แต่ขายแค่890บาทส่งฟรีค่ะ

♥♥–ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว**ATOZ SIZE L เสื้อลายดอกไม้โทนน้ำเงินขาว คอบัวสีขาวน่ารักๆ

ใส่ไปแค่ครั้งเดียวค่ะ ขายแค่690บาทส่งฟรีจ้า

]

**ใหม่ขั้นเทพมากกกผ่านการใช้งานครั้งเดียว** ♥♥–UNIQLO linen size L เสื้อเชิ๊คผ้าลินิน

สีชมพูสดใสแขน3/4ส่วน ใหม่มากใส่ไปแค่ครั้งเดียว รุ่นนี้เป็นรุ่นพรีเมี่ยมลินินราคาซื้อ1290บาท แต่ขายแค่690บาทส่งฟรีค่ะ
[/COLOR

**ใหม่ขั้นเทพมากกกผ่านการใช้งานครั้งเดียว** ♥♥–UNIQLO linen size L เสื้อเชิ๊คลายสก๊อตผ้าลินิน

โทนสีชมพูฟ้าน่ารัก ใหม่มากใส่ไปแค่ครั้งเดียว ขายแค่690บาทส่งฟรีค่ะ

nattarika
ZARA SIZE M เสื้อแขนกุดทรงเอตัวยาวหรือเดรสสั้นหลังเว้าลายการ์ตูนสีชมพู
สภาพใหม่ขึ้นเทพ ใส่แค่ครั้งเดียว ขายแค่390บาทส่งฟรีค่ะ*

♥ミ♥ミ TOPSHOP size uk 12

ซื้อมาใส่ครั้งเดียวสภาพใหม่มากซื้อมา1990บาท ขอขายแค่ 290บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

♥♥–UNIQLO POLO เสื้อโปโลมีหลายสี ผ่านการใช้งานประมาณ2-3ครั้ง สภาพยังดูดี ใหม่ ไม่เก่า ไม่ขาด ไม่เยิน

ซื้อมาตัวละ790บาท แต่ขายทุกตัวขายราคาเดียว 199บาทส่งฟรีลงทะเบียน

♥♥–UNIQLO POLO เสื้อโปโลายน่ารักมาก ใหม่มากๆใส่ไปครั้งเดียวขายแค่290บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งาน2ครั้ง** ♥♥–UNIQLO กางเกงขาสั้นสีเขียว Size 70 เอว27-29นิ้ว
ขายแค่190บาทส่งฟรีค่ะ

♥♥–ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว Defry 01เสื้อผ้าฝ้ายสีขาวจั้มเอว

แขนพับติดดุมใส่ขึ้นมาน่ารักดีนะคะ ผ่านการใช้งานครั้งเดียว ซ์้อมา1690 บาท แต่ขายแค่690บาท ส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพมากผ่านการใช้งานครั้งเดียว ♥♥UNIQLO SIZE XL เสื้อผ้าคอตต้อนลายดอกไม้ตัวยาวน่ารักๆ
แม่ค้าใส่ไปแค่ครั้งเดียวยังใหม่มากๆ ขายแค่390บาทส่งฟรีค่ะ
[/COLO

**♥♥–UNIQLO SIZE 70 กางเกงขาสั้นสีชมพู แม่ค้าใส่ไปสองครั้ง ยังดูใหม่เลยค่ะ

ซื้อมา590บาท แต่ขายแค่190ทส่งฟรีค่ะ ของจริงออกสีชมพูอ่อนนะคะ แต่ถ่ายรูปออกมาไม่รู้ทำเป็นกลายเป็นสีเบจเฉยเลย

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว♥♥–CC DOUBLE O SIZE M เสื้อน่ารักผูกโบว์

ดีเทลที่ปลายแขนกระดุมหลายเม็ดน่ารักๆ มีสองสี ขาวกะชมพู สภาพอย่างใหม่มากกก ใส่ไปคร้ังเดียว ซื้อมาพันกว่าบาท ขายแค่ 790บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานประมาณ2ครั้ง ♥♥–DE FLY 01 Size UK6 กางเกงยีนส์ขาสั้นลายจุดน้ำเงินขาวปลายขาพับเบิ้ล

น่ารักมากๆสภาพยังใหม่มากๆ แม่ค้าใส่ไปแค่สองครั้งเอง ซื้อมาพันกว่าบาท ขายแค่490บาท ส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งาน2-3ครั้ง**♥♥–ALUMMNUS SIZE 8 เสื้อเชิ๊ตลายชมพูขาว

สีสดใสยังใหม่อยู่มากๆ ซื้อมาพันกว่าบาทปลายๆเฉียดสองพันบาท แตขอขายแค่490บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

UNIQLO SIZE L เสื้อผ้าลินินลายโทนสีครีมน้ำตาล ผ่านการใช้งานประมาณ3ครั้ง

รุ่นนี้เป็นผ้าลินินซื้อมาราคา1290บาท แต่ขายราคา 390บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

***ใหม่ข้้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว*** ♥♥–COTTON ON SIZE S

เสื้อผ้านิ่มๆลื่นมีสองสีๆทอง และสีแดง เนื้อผ้าจะนิ่มๆลื่นๆใส่ขึ้นมาน่ารักน้า แม่ค้าใส่ไแค่ครั้งเดียว ซื้อมา995บาท ขายแค่495บาทส่งฟรีค่ะ

***ของใหม่ซื้อมาไม่เคยใส่ล้านเปอร์เซนต์*** ♥♥–ESP เสื้อลายจุดชมพูขาวน่ารักๆ

เวลาใส่ด้านหน้าจะสั้นกว่านด้านหลังหน่อยนึง เนื้อผ้าดีนะคะตัวนี้นิ่มๆ ซื้อมาเก็บ3-4เดือนแล้วยังไม่เคยใส่เลยซ์้อมาพันกว่าบาท ขอขายแค่490บาทส่งฟรีค่ะ

♥♥ H@M เสื้อสีน้ำเงินมีโบว์ด้านหน้าตัวโบว์เป็นเลื่อมเงาสวยน่ารักมากค่ะ
แม่ค้าใส่แค่ครั้งเดยว ของจริงสภาพใหม่เลยนะคะในรูปยับไปหน่อยเพราะพับไว้ไม่ได้รีดน่ะคะ ขายแค่390บาทส่งฟรีค่ะ

nattarika
**♥♥– H@M ผ้าพันคอไหมพรมผ่านการใช้งานประมาณ3ครั้งขายแค่149บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว♥♥– GIL ซื้อมาจากเดอะมอล์ล เสื้อสีดำแขนตุ๊กตาตรงคอดีไซน์ผูกโบว์

น่ารัก ขายแค่189บาทส่งฟรีค่ะ

Esprit size s เสื้อผ้าคอตต้อนสีสวยๆมีสี่สีให้เลือก ทรงตัวยาว
หลังเว้าเล็กน้อย เวลาใส่ช่วงชายเสื้อจะบานๆออกหน่อย
แบบทรงเออ่ะคะ แบบน่ารักดีนะคะ จะใส่เดียวหรือม่เสือ้แขนสั้นอีก
ตัวทำเป็นเอี้ยมเลยก็น่ารักดีค่ะ สภาพใหม่80เปอร์เซนต์ คนขาย
ใส่แค่2-3ครั้ง ขายแค่ตัวละ 199บาทค่ะ

7. –♥♥–‘๏’ Esprit size 34 ผ้าคล้ายผ้าลูกฟูกสีครีม สภาพใหม่ขาย390บาทส่งฟรีค่ะ
เอว 28 นิ้ว
เป้า 8 นิ้ว
ความยาว 38.5 นิ้ว
ปลายขากว้าง 9.5 นิ้ว

**ใหม่ขั้นเทพ*** แจ๊กเก๊ตขนเฟอร์ใส่กันหนาวได้ สภาพใหม่มาก คนขายซื้อมาไม่ได้ใส่เลย ซื้อมาพันกว่าบาท
ขายแค่ 490 บาท ด้านในบุซับในอย่างดีค่ะ -♥♥–‘๏’

♥♥–LYN AROUND Size L เดรสลายดอกไม้น่าร้ากก ซื้อมาไม่เคยใส่เลย แต่ซักแล้ว1ครั้ง สภาพใหม่ขั้นเทพล้านเปอร์เซนต์

ซ์้อมาสองพันกว่าแต่ขอขายแค่ 890 บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

nattarika

**ของใหม่ซื้อมายังไม่เคยใส่เลยแต่ซักแล้ว1ครั้ง ♥♥–COTTON ON WHITE DENIM JACKET SIZE L

เสื้อแจ๊กเก๊ตผ้ายีนส์สีขาแขนกุด รุ่นนี้จะใส่เป็นตัวเดียวแบบเสื้อแขนกุดก็ได้นะคะ ใหม่ไม่มีตำหนิไม่เลอะสีขาวสดใส

ซื้อมา1690 บาท แต่ขายแค่890บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว♥♥–CC DOUBLE O SIZE M เสื้อน่ารักผูกโบว์

ดีเทลที่ปลายแขนกระดุมหลายเม็ดน่ารักๆ มีสองสี ขาวกะชมพู สภาพอย่างใหม่มากกก ใส่ไปคร้ังเดียว ซื้อมาพันกว่าบาท ขายแค่ 690บาทส่งฟรีค่ะ

]

♥ ]♥♥–‘๏’–เสื้อคลุมคาดิแก้นผ้าไหมพรมถักสีขาวสดใส น่าร้าก แขนยาว จาก ลอนดอน made in UK. FREE SIZE แม่ค้า

ซื้อเกือบสองพันบาท ใส่ไป3ครั้ง ขายแค่ 190 บาท♥♥–‘๏’–

**ใหม่ขั้นเทผมากผ่านการใช้งานครั้งเดียว***

♥♥– ATOZ SIZE 28 กางเกงผ้ายีนส์สีขาวสามส่วน แม่ค้าใส่ไปแค่ครั้งเดียวใหม่มากไม่มีตำหนิสีขาวสดใส ขายแค่290บาส่งฟรีค่ะ

SZ style by shez size 66 เกาหลี แม่ค้าพรีออร์เดอร์มาจากเว

ซื้อมาใส่ไม่ได้อีกต่างหาก ใหม่100เปอร์เซนต์ เป็นผ้าซาติน

สีขาวบริสุทธฺ์ ไม่เหลือง ไม่เลอะ

ซื้อมาพันกว่าบาท ขอขายแค่ 190บาทละกันค่ะ ตัวนี้ของจริงสวย

มากแม่ค้าชอบมากแต่ใส่ไม่ได้

nattarika
**ใหม่ขั้นเทพมากกก ใส่แค่ครั้งเดียว ♥♥ZARA SIZE M เสื้อผูกโบว์น่าร้ากมีสองสีให้เลือก สีดำ กะสีม่วงเปลือกมังคุด

ขายแค่ตัวละ390บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพซื้อมาไม่เคยใส่แต่ซักแล้ว1ครั้ง** DE FLY01 เสื้อผ้าฝ้ายสีขายลายในดตัวแขนตุ๊กตา
สไตล์โบฮีเมี้ยนน่ารัก ซื้อมาพันกว่าบาทขายแค่390บาทส่งฟรีค่ะ

**ของใหม่ล้านเปอร์เซนต์ซื้อมายังไม่เคยใส่เลย***♥♥–NEW LOOK WHITE BLOUSE Size UK 10 ♥♥–

เสื้อผ้าชีฟองสีขาว กระดุมทอง ใหม่ล้านเปอร์เซนต์ ซื้อมา2290 บาท แต่ขายแค่590บาท ส่งฟรีลงทะเบียน รับประกันใหม่จริงๆ

?t=3679986&page=2[/url]
nattarika
*ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว***♥♥– LYN AROUND SIZE L เสื้อสีม่วงน่ารักๆใหม่มากซื้อมาใส่ไปแค่ครั้งเดยวซื้อมาราคาจริงสองพันกว่าบาท ขายแค่790บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่มากขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว***♥♥–UNIQLO SIZE L เสื้อลายทางโทนเทาดำ

ผ้าฝ้าย คล้ายคอจีน ใหม่มากใส่ไแค่ครั้งเดียวซื้อมา990บาท ขายแค่490บาทส่งฟรีลงทะเบี่ยนค่ะ

**ใหม่มากขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว***♥♥–UNIQLO SIZE L เสื้อปกเชิ๊ตสีเขียวผ้าเรยอน

เนื้อผ้านิ่มๆ แม่ค้าใส่ไปแค่ครั้งเดียว ซื้อมา990บาท ขายแค่490บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่มากขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว***♥♥–CC DOUBLE O SIZE L

เสื้อปกเชิ๊ตลายจุดโทนน้ำเงินดำ ซื้อมาใส่ไปแค่ครั้งเดียว ใหม่มากกกก ซื้อมาประมาณ1695-1795 บาทราวๆนี้ แต่ขายแค่590บาท

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว***♥♥– Blue Corner Size L

เสื้อผ้าฝ้ายโทนขาวคอบัวลูกไม้น่ารัก เนื้อผ้าปักดอกไม้เล็กๆ ของจริงสวยใหม่น่ารักมากค่ะ

ผ่านการใช้งานครั้งเดียว ซื้อมาพันปลายๆ เกือบๆจะสองพัน ขายแค่590บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

nattarika
H@M หมวกผ้าวูลสีดำ**ตอนนี้เหลือด้านขวาใบเดียวค่ะ**

ขาย290 บาท+ส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว** ♥♥– TOPShoP floral shorts Size UK 10

กางเกงลายดอกไม้น่าร้าก ผ้าสแปนแด๊กซ์ยืดหยุ่นใส่สบายเอวยางยืด

จริงตัวนี้เทียบได้กะฟรีไซด์เลยนะคะคือใส่ได้ตั้งแต่สาว size XS-Lเลยค่ะ

มีซิปด้านข้าประมาณสามส่วนค่ะน่ารักดีนะคะ ซื้อมาพันกว่าขายแค่290บาทส่งฟรีค่ะ

♥♥–‘๏’Esprit size S เสื้อผ้าคอตต้อน+lycra ยืดหยุ่นดี สีแดง แขนสั้น คอกะกระดุมสไตล์จีน ทรงเข้ารูป
ใส่กะยีนส์ขึ้นมาน่ารักมากๆเลยนะคะ ขาย 290 บาท ♥♥–‘๏’

♥ミTOPSHOP SIZE UK 10 เสื้อผ้าผ้ายสีครีมจะใส่เดี่ยวๆ หรือใส่ตัวในด้วยแบบเอี้ยมก็น่ารัก
ใส่แล้วน่ารักดีนะคะ ขายแค่290บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

**ใหม่ชั้นเทพมากก **♥♥–TEN@CO SIZE L เดรสลายดอกไม้น่ารักๆแม่ค้าใส่ไปแค่ครั้งเดียวยังดูใหม่มาก

ขายตัวละ290บาทส่งฟรีค่ะ สั่งซื้อตัวไหนแจ้งด้วยนะคะว่าแขนสามส่วนหรือแขนกุดนะคะ

**ใหม่ขั้นเทพมากกกผ่านการใช้งานครั้งเดียว*** ♥ミ♥ミDoRoThy PerkinS black skinny Jeans ♥ミ♥ミ

สภาพใหม่ขั้นเทพสุดๆ ซ์้อมาใส่ครั้งเดียว สกินนี่ยีนส์สีดำทรงสวย ใส่แล้วดูขาเล็กเพรียวยาวดีค่ะ การันตีทรงสวย

ซื้อมาสองพันกว่าๆเกือบๆสามพัน ขายแค่990บาทส่งฟรีค่ะ

♥ミ๏’Esprit Size 36เดรสสีน้ำตาลแบบน่ารักมีฮู้คด้วย สภาพใหม่มาก ใส่แค่ครั้งเดียวซื้อมาสี่พันกว่าขายแค่ 890บาทส่งฟรีค่ะ

♥ミ♥ミ Esprit size S
เสื้อผ่าฝ้ายลายดอกไม้เล็กๆน่ารักๆโทนน้ำตาล
ใส่พอดีตัวสวยดีค่ะ สภาพใหม่ แม่ค้าใส่ไป2ครั้ง
ซื้อมาสองพันปลายๆ ขอขายแค่ 290บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพ** ♥ミ♥ミZARA SIZE S ผ่านการใช้งานครั้งเดียว ขายแค่ 290บาทส่งฟรีค่ะ

+H@M ผ้าพันคอผ้าไหมพรมเนื้อแน่นๆลายน่ารัก อุ่นจริงๆผืนนี้การันตี ผ่านการใช้งานมาประมาณ1-2ครั้ง

ขายแค่189บาท ส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

nattarika
**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว**♥♥– ZARA floral dress Size L เดรสลายดอกไม้แขนกุดน่าร้ากก

ใหม่มากกกกก การันตีผ่านการใช้งานครั้งเดียว ซืือมา1990บาท ขายแค่890บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว***♥♥–B+BASIC SIZE 7 กางเกงขา3-4ส่วนปลายขาพับผ้าลูกไม้

เป็นผ้าลินินสีครีม สีเหมือนกะในรูปจากเวปเลยค่ะ แม่ค้าถ่ายรูปเองตอนกลางคืนเปิดแฟลชภาพเลยออกมาสีไม่ค่อยเคลียร์เท่าไหร่

สีจริงเหมือนแบบจากเวปเดะค่ะ เอวยางยืดผูกโบว์ที่เอวน่ารักดีนะคะ แม่ค้าใส่ไปคร้้งเดียว ซื้อมาพันปลายๆ ขายแค่490บาทส่งฟรีค่ะ

ESPRIT ใส่แล้วดูผอมนะคะตัวนี้ น่ารักตรงช่วงคอทำเป็นปมขมวด
สภาพใหม่มาก ไม่มีตำหนิใดๆ คนขายใส่2ครั้ง ซื้อมา49.95 ยูโร
ขายแค่ 290 บาทค่ะ

H@M kids size 170 กางเกงผ้าคอตต้อน+สแปนแด๊ก
ขาสามส่วน สีชมพู ปลายขาจั้ม สภาพใหม่ แม่ค้าใส่สองครั้ง
วัดแบบไม่ได้ดึงผ้าเลยนะคะ
เอว 30.5 นิ้ว
สะโพก 35-36 นิ้ว
เป้า 8.5 นิ้ว
ยาว 28-29 นิ้ว
ขายแค่ 290บาทส่งฟรี

nattarika

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานสองครั้ง**♥♥–UNIQLO SWAN SHIRT SIZE L เสื้อเชิ๊ตลายหงส์น่ารักๆ

สีชมพู ผ้าลายน่ารักดีนะคะ แม่ค้าใส่ไปสองครั้งแล้วเก็บ ขายแค่490บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว**♥♥–QUEENIE เสื้อสีดำตัวยาวกระเป๋าด้านข้าง1ใบ รอบอกฟรีไซด์ไหล่16.5นิ้วยาวประมาณ30นิ้ว ซื้อมา490บาที่เซ็นทรัล ขายแค่190บาทส่งฟรีค่ะ

**ของใหม่ป้ายยังห้อยอยู่เลยค่ะ******♥♥–LYN AROUND SIZE L เสื้อคาดิแก้นลายน่ารัก

เนื้อผ้าหนานิดนึง ของใหม่ซื้อมาเก็บไม่เคยใส่เลย ใหม่ป้ายย้งอห้อยอยู่เลยราคา1690บาท ขายแค่1290บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

**ของใหม่ป้ายห้อยซื้อมาไม่เคยใส่ป้ายยังห้อยอยู่เลย ***♥♥–LYN AROUND SIZE L เสื้อผ้าไหมพรมแขนสั้น

ทำเหมือนใส่สองตัวแต่เป็นตัวเดียวติดกันค่ะ น่ารักมากๆซื้อมาเก็บป้ายย้งห้อยอยู่เลย ลดเหลือขายแค่ 990บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว***♥♥–LYN AROUND SIZE L เสื้อสีเบจแขนตุ๊กตา

ผูกโบว์ถอดออกได้ค่ะ ของจริงน่ารักใหม่มากกกกกแม่ค้าใส่แค่ครั้งเดียว ซื้อมา1990บาท แต่ขายแค่990บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

**ของใหม่ล้านเปอร์เซนต์ซื้อมาไม่เคยใส่***♥♥–LYN AROUND SIZE L เดรสแขนกุดน่าร้ากสุดๆ

ของใหม่ซื้อมาเก็บไม่เคยใส่เลย แต่ซักแล้ว1ครั้งค่ะ รับประกันใหม่ล้านเปอร์เซนต์ ขายแค่990บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

♥♥ใหม่ขั้นเทพมากกกกผ่านการใช้งานครั้งเดียว*** LYN AROUND SIZE L เดรสลายจุดน่ารักสุดๆ

ใหม่มากกกกกกกกก แม่ค้าใส่ไปแค่ครี้งเดียว ซื้อมาประมาณ2590บาท แต่ขายแค่990 บาทส่งฟรีค่ะ

nattarika

♥♥-ZARA blazerสีเขียวแบบอั้มและแพนเค้ก ใส่กันหนาวได้ค่ะ รุ่นนี้เค้าจะดีไซน์ให้ดูรุ่ยๆนะคะ ไมใช่ขาดน้า

**มีตำหนิคือกระดุมหลุดหายไป1เม็ดเม็ดที่ห้าจากด้านบนค่ะ แต่คุณลูกค้าสามารถซื้อมาติดเองได้ค่ะ ในไทยรุ่นนี้เคยขาย3พันกว่าบาทเลยค่ะ แต่ขอขายแค่890บาทส่งฟรีค่ะ

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3