[NEW] KENZO TIGER SLIP ON ขายถูกกว่าช็อปไทย ซื้อจากช็อปสิงคโปร์(ขายเพราะซื้อมาผิดไซส์)
โดย angelala
angelala
NEW Kenzo tiger slip on size37
ของใหม่ เคยลองใส่ที่บ้านครั้งเดียว
ไม่เคยใส่ไปไหนเลยค่ะ พื้นรองเท้าสะอาดกริบ
ใหม่มากค่ะ
NEW ขาย รองเท้า Kenzo รุ่น Tiger slip on size37
เหมาะกับคนใส่ไซส์38 นะคะ รุ่นนี้จะใหญ่กว่าไซส์ปกตินิดนึง
กล่อง ถุงผ้า ถุงกระดาษ ครบ เหมือนซื้อจากช็อป

ตัวนี้ฝากเพื่อนซื้อมาจากช็อปที่สิงคโปร์ (แต่ซื้อผิดไซส์เลยขายค่ะ)

รุ่นนี้เป็นรุ่นใหม่ ยังไม่เข้าช็อปไทย ราคาช็อปไทยขาย 7,900บาท
ขอขายขาดทุน ที่ 7,000ค่ะ (จะไปซื้อคู่ใหม่ TT )
ของแท้แน่นอน100% ไม่แท้ยินดีคืนเงิน

แอดไลน์มาคุยกันก่อนได้นะคะ ราคาลดได้นิดหน่อย
ขอดูรูปเพิ่มเติมได้ค่ะ

Line : angelamooja33
นัดรับได้ / ส่งemsฟรี
jobyjob
สวยงามน่าใช้เลยจ้า
angelala
Originally Posted by jobyjob
สวยงามน่าใช้เลยจ้า

สนใจสอบถามก่อนได้นะคะ^^
angelala
สนใจสอบถามก่อนได้น้า ราาลดได้อีกนิดหน่อยค่ะ :p
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3