++ ส่งต่อเสื้อผ้าแบรนด์เนม หน้าหนาว สภาพนางฟ้า ปล่อยราคามิตรภาพ แวะชมก่อนค่ะ ++
โดย Yogurtberry
Yogurtberry
เสื้อผ้าคุณภาพดี สภาพใหม่ ทุกชิ้นค่ะ
สอบถาม/ขอดูรูปเพิ่มเติมได้ ไม่ต้องเกรงใจค่ะ***ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยน/คืน ทุกกรณี
แบรนด์เนมทุกตัวของแท้ค่ะ
สินค้า หากมีตำหนิจะแจ้งรายละเอียดชัดเจน

รูปไม่ขึ้น คือ ขายแล้วนะคะ

CF NO CC
โอนเงินภายใน 1 วันค่ะ
มี ธ. กสิกรไทย/กรุงเทพ/ไทยพาณิชย์

ค่าจัดส่ง
- 1 ชิ้น EMS 50 บาท / ตัวต่อไป + 10
- 1 ชิ้น ลงทะเบียน 30 บาท / ตัวต่อไป + 5

กรณีสั่งเสื้อโค้ท หรือ สินค้ามีน้ำหนัก
- 1 ชิ้น EMS 70 บาท / ตัวต่อไป + 10
- 1 ชิ้น ลงทะเบียน 50 บาท / ตัวต่อไป + 5

สอบถาม/สั่งซื้อ
Line : kwanjira.k (เร็วที่สุด)
IG : yogurtberryshop

**ไม่รับจองในกระทู้นะคะ ไม่ค่อยเข้ามาเช๊คค่ะ ***

ขอบคุณค่ะ
Yogurtberry

Brand : CRAM CREAM JAPAN
Size : Freesize
Price : 100 THB
Details : Acrylic 100% สีสันสดใส น่ารักมากๆค่ะ สภาพใหม่
Yogurtberry

Brand : -
Price : 100 THB
Details : Acrylic ผสม Wool ทอเป็นลายกวางเรนเดียร์ ได้อารมณ์ Winter มากๆ ค่ะ สภาพใหม่
Yogurtberry

Brand : SESAME STREET
Price : 150 THB
Details : Acrylic 100% ทอลาย Elmo น่ารักมาก สภาพใหม่ค่ะ
Yogurtberry

Brand : Disney
Details : ที่ปิดหู Mickey Mouse จาก Tokyo Disney Resort แกนพลาสติกปรับขนาดได้ตามศีรษะ สภาพใหม่ค่ะ
Yogurtberry

Brand : Style one
Size : ความยาวเท้า 22-25 cm
Price : 80 THB/PACK
Details : ถุงน่องยาวกันหนาว มีคุณสมบัติคล้ายฮีทเทค ช่วยกักเก็บความร้อน ความหนา 50 den มี 2 สี เนื้อ และ ดำ 1 แพ็ค มี 2 คู่ค่ะ ของใหม่ค่ะ รบกวนระบุสีตอนจองด้วยนะคะ ราคาแพ๊คละ 80 บาท คุ้มมาก ( แพ๊คเกจยับหน่อยนะคะ สินค้าด้านในไม่มีปัญหาค่ะ)
Yogurtberry

Size : ความยาวเท้า 22-24 cm
Price : 80 THB
Details : ถุงเท้ากันหนาว ผสมขนกระต่ายแองโกล่า กันความหนาวได้ดีค่ะ ของใหม่ค่ะ
Yogurtberry

Size : ความยาวเท้า 23-25cm
Details : ถุงเท้ากันหนาว ผสมขนกระต่ายแองโกล่า กันหนาวได้ดี ของใหม่ค่ะ
Yogurtberry

Size : ความยาวเท้า 22-25 cm
Details : ถุงเท้ากันหนาว ผสมขนกระต่ายแองโกล่า กันหนาวได้ดี ของใหม่ค่ะ
Yogurtberry

Brand : S leg
Size : ความยาวเท้า 23-25 cm
Details : Over knee socks ถุงเท้ายาวเหนือเข่า สีดำ ใส่กับบูทยาว หรือ ใส่กับ Mini skirt น่ารักค่ะ ของใหม่
Yogurtberry

Size : ความยาวเท้า 23-25 cm ถุงเท้ายาว 38 cm
Details : High socks ถุงเท้ายาว สีดำ ใส่กับบูทยาว หรือ Mini skirt น่ารักค่ะ แบรนด์นี้การันตี เรื่องความนิ่ม และ ความสบายในขณะสวมใส่ ของใหม่ค่ะ
Yogurtberry

Brand : Uniqlo
Size : S อก 30-33" ยาว 23"
Price : 160 THB
Details : เสื้อฮีทเทค คอเต่า ลายใบไม้ สภาพใหม่ค่ะ
Yogurtberry

Brand : Fiberheat
Size : 3L อก 39-43" ยาว 25"
Details : เสื้อฮีทเทค คอเต่า สีชมพูตุ่นๆ สภาพใหม่ค่ะ
Yogurtberry

Size : S ชาย อก 31-35" ยาว 26"
Details : เสื้อฮีทเทค คอวี สีเทาดำ สภาพใหม่ค่ะ
Yogurtberry

Size : L อกติดกระดุม 36" ก่อนยืด ยาว 25"
Details : คาดิแกน สีดำ สภาพใหม่ค่ะ
Yogurtberry

Size : S อก 35" ก่อนยืด ยาว 24"
Details : sweater คอวี สีเทา รุ่น Premium Cotton Blend ผ้านิ่ม ใส่สบาย สภาพใหม่ค่ะ
Yogurtberry

Brand : Ganiel
Size : M อก 33" ก่อนยืด ยาว 23"
Details : เสื้อคอปีน สีดำ Acrylic ผสม Wool สภาพใหม่ค่ะ
Yogurtberry

Size : L อก 33" ก่อนยืด ยาว 25"
Price : 200 THB
Details : เสื้อคอเต่า สีดำ wool 100% สภาพใหม่ค่ะ
Yogurtberry

Brand : image
Size : M อก 25" ก่อนยืด ยาว 24"
Price : 60 THB
Details : เสื้อคอเต่า สีดำ ผ้าร่อง Acrylic ผสม Wool ยืดตามสรีระ มีตำหนิเป็นรูใต้วงแขน 1 จุด ขอลูกค้ารับตำหนิได้ค่ะ สภาพโดยรวมใหม่ค่ะ
Yogurtberry

Brand : Banana Republic
Size : S อก 30" ก่อนยืด ยาว 25.5"
Details : เสื้อไหมพรม คอวี สีดำ ผสม Cashmere 5% หนาอุ่นค่ะ ทรงสวย รับสรีระ สภาพใหม่ค่ะ
Yogurtberry

Brand : INGNI
Size : M เอว 28" ยาว 11.5"
Details : กางเกงแต่งชายระบาย เวลาใส่เหมือนใส่กระโปรง น่ารักมากๆ คัดติ้งเนี๊ยบ มีซับในอย่างดี ทรงสวย มีกระเป๋าทั้ง 2 ข้าง ของใหม่ ป้ายครบค่ะ
Yogurtberry

Brand : CHILLE ANAP
Size : เอว 24" ก่อนยืด (สม๊อคหลัง) ยาว 14.5"
Details : กระโปรงพลีท สีดำ แบรนด์เกาหลี Made in Korea น่ารักมากๆ แมทกับอะไรก็สวย ซิปข้าง ผ้าหนาเนื้อดี มีซับในค่ะ สภาพใหม่ค่ะ
Yogurtberry

Brand : LIZ LISA
Size : เอว 24" ก่อนยืด (สม๊อคหลัง) ยาว 15"
Price : 250 THB
Details : กระโปรงยีนส์ดีเทลน่ารักมากๆ กระดุมปั๊มแบรนด์ทุกเม็ด เพิ่มความหวานตามสไตส์ของแบรนด์ด้วยการตัดต่อผ้าลูกไม้ มีซับในอย่างดี สภาพใหม่กริบค่ะ
Yogurtberry

Brand : Secret Magic
Size : เอว 25" ก่อนยืด (สม๊อคข้าง ยืดอีกได้เล็กน้อย) ยาว 16"
Details : ดีเทลเจ้าหญิงมากๆ ค่ะ ตัดต่อพลีท และแต่งโบว์ใหญ่กลางเอว คัดติ้งเนี๊ยบ มีซับใน ซิปข้าง สภาพใหม่กริบค่ะ
Yogurtberry

Brand : PINK
Size : S อก 30" ก่อนยืด เอว 26" ยาว 30.5"
Details : ชุดเอี๊ยมกระโปรง สีดำ งานแบรนด์เกาหลี Made in Korea ผ้าเนื้อดี แมชกับเสื้อแขนยาว หรือ เสื้อคอเต่า น่ารักมากๆ ค่ะ สภาพใหม่ค่ะ
Yogurtberry

Brand : Chip Clip
Size : 140 (เด็กโต) ผู้ใหญ่ไซส์ S ใส่ได้สบายค่ะ เอว 24" ก่อนยืด (สม๊อคหลัง) ยาว 17" ไม่รวมสาย
Details : ชุดเอี๊ยมกระโปรง ดีเทลน่ารัก แต่งโบว์ช่วงเอว กระเป๋าหน้ารูปหัวใจ สายเอี๊ยมปรับได้ 2 ระดับ ถอดออกใส่เป็นกระโปรงเฉยๆ ก็ได้ มีซับใน คุ้มมากค่ะ
Yogurtberry

Size : M อก 32" ก่อนยืด เอว 25" ก่อนยืด ยาว 33"
Details : ชุดเดรส คอเต่า ดีเทลเหมือนใส่เอี๊ยมกระโปรง เย็บติดกัน แยกชิ้นไม่ได้นะคะ ซิปข้าง น่ารักมากๆ ค่ะ สภาพใหม่กริบ
Yogurtberry

Size : Freesize อก 33-34" เอว 28" ยาว 34.5
Details : ชุดเดรสลายสก๊อต ซิปหลัง ซับในอย่างดีทั้งตัว ดีเทลแต่งลุกไม้ และกระดุมหน้า ผ้าเนื้อดี น่ารักค่ะ สภาพใหม่
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3