ขอความเห็นหน่อยครับระหว่าง LOUIS VUITTON CHRISTOPHER PM vs mcm Men's Studded Logo Backpack, Cognac
โดย fsryo
fsryo
2ใบนี้ ใบใหนน่าสนใจมากกว่ากันครับ เถียงกับแฟนไม่ได้ข้อสรุปสักที แฟนชอบmcmแต่ของผมชอบlv และความเห็นส่วนของผมคือ mcm เป็นแบรนที่เพิ่งมาไม่นานไม่รู้ว่าจะoutหรือเปล่า แต่lvซื้อมายังไงclassic ไม่มีoutแน่นนอน ครับนี้เป็นอีกเหตุผลที่เลือกlvนอกจากความสวยและใหญ่กว่าของมันด้วย พี่ๆเพื่อนๆมีความเห็นว่ายังไงบ้างครับ

Contented by fsryo @ Siambrandname

Napaswar
คู่นี้ผมชอบทรงของ LV มากกว่าครับ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3