ช่วยเชค balenciaga metallicให้หน่อยค่ะ
โดย mmookkey
mmookkey
ซื้อมาแล้วได้มาไม่ตรงกับตัวที่แม่ค้าถ่ายให้
เราเลยยังไม่แน่ใจ
รบกวนช่วยหน่อยนะคะ :):D

Pirates
ส่วนตัวดูแท้ครับ............
Rocketman
องค์รวมให้ ผ่าน

แต่หากเพิ่มภาพโค้สอัพ หมุดบาก ชัดๆ อักสักจุด ก็จะเป็นประโยชน์มากขึ้น

*** การให้ความคิดเห็นต่อสินค้าแบรนด์เนมชิ้นนี้ เป็นเพียงการใช้วิจารณญาณส่วนตัวที่ได้จากองค์ประกอบของภาพที่ลง user ไม่มีส่วนได้ส่วนเสียกับสินค้าใดๆ
เจ้าของสินค้าต้องใช้ดุลพินิจเปรียบเทียบกับความคิดเห็นท่านอื่นๆ ***
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3