กระเป๋า lady dior จริงหรือไม่ค่ะ ที่เป็นหนังทำมือแล้ว pattern อาจจะไม่เป๊ะ
โดย wonderwhy1125
wonderwhy1125
Mini lady dior ค่ะ ได้สอบถามไปยังคนขายได้ความว่า อาจเกิดขึ้นได้ในปกติของกระเป๋าทำมือค่ะ และ คนขายก็ได้บอกว่ารุ่นนี้เป็นซีซั่นเก่าซึ่งจะเย็บขึ้นไปจนสุด แต่ซีซั่นใหม่จะเย็บขึ้นไปไม่สุด บวิเวณด้านข้างของกระเป๋า (ลูกศรสีม่วง) ปล.ของจริงขนาดช่องจะเหลื่อมกันไม่มากเท่าในรูปนะคะ
ขอบคุณมากๆนะคะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3