ช่วยตรวจสอบ mini lady dior ใบนี้ให้หน่อยค่ะ ว่าแท้ไม่แท้
โดย wonderwhy1125
wonderwhy1125
ถ้าพี่ๆว่าไม่แท้ยังไง รบกวนบอกด้วยนะค่า ว่าไม่แท้ตรงไหน ขอบพระคุณมากค่ะ

Contented by wonderwhy1125 @ Siambrandname

Rocketman
การนำสินค้ามาให้เพื่อนสมาชิกช่วยตรวจสอบ แนะนำการถ่ายรูปโค้สอัพบริเวณจุดสำคัญๆ เช่น แบรนด์แสต็มป์ เพรทใน-นอก ตามอะไหล่ต่างๆ โค้สแท้ป เดทโค้ด แสต็มป์บนหัวซิป ฐานซิป ฯ จะเป็นประโยชน์ต่อการเช็กครับ
wonderwhy1125
งั้นเดี่ยวขออนุญาตตั้งกระทู้ใหม่ดีกว่าค่ะ เพราะ ได้ตรวจสอบมาหลายส่วนแล้วจริงๆก็ตรงแท้เลยค่ะ แต่ติดตรง pattern ที่รู้สึกจะไม่เป๊ะ เลยมาตั้งกระทู้ถามดูค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3