รบกวนเซียน Prada ช่วยดู แท้ หรือ ปลอม ด้วยค่ะ (1BH038)
โดย jajarsang
jajarsang
จ๋าเพิ่งมาลองซื้อ Designer Bag ใบนี้เป็นใบแรกค่ะ มีความกังวลใจสูงมาก 555 T T
ก่อนหน้านี้ลงรูปไม่ครบเพราะเป็นรูปที่ทางร้านให้มาค่ะ คราวนี้ได้รับของมาแล้ว รบกวนดูให้นิดนึงค่ะว่าใช้แท้ 100% รึเปล่าค่ะ

ที่สงสัยหลักๆ ก็คือ 1.Care Card ทำไมมี 12 ภาษา (ซึ่งหาข้อมูลมาก่อนหน้านี้ว่ามี 9 ภาษา)
2. อะไหล่ตรงที่เกี่ยวตรงจุดนี้ รุ่น 1BH038 มีปั้ม Prada ไหมคะ

ส่วนขนาดที่วัดตรงกับไซส์ของทางเวปไซต์Pradaเลยค่ะ ต้องรบกวนเซียนPradaทุกท่านด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

ขอบคุณพื้นที่ดีๆ อย่าง SBN ด้วยค่ะ

Rocketman
การนำสินค้ามาให้เพื่อนสมาชิกช่วยตรวจสอบ แนะนำการถ่ายรูปโค้สอัพบริเวณจุดสำคัญๆ เช่น แบรนด์แสต็มป์ เพรทใน-นอก ตามอะไหล่ต่างๆ โค้สแท้ป เดทโค้ด แสต็มป์บนหัวซิป ฐานซิป ฯ จะเป็นประโยชน์ต่อการเช็กครับ
AAA
ใบนี้แท้คะ :o
Rocketman
จากข้อมูลเพิ่มเติม

องค์รวมให้ แท้
*** การให้ความคิดเห็นต่อสินค้าแบรนด์เนมชิ้นนี้ เป็นเพียงการใช้วิจารณญาณส่วนตัวที่ได้จากองค์ประกอบของภาพที่ลง user ไม่มีส่วนได้ส่วนเสียกับสินค้าใดๆ
เจ้าของสินค้าต้องใช้ดุลพินิจเปรียบเทียบกับความคิดเห็นท่านอื่นๆ ***
jajarsang
Originally Posted by Rocketman
จากข้อมูลเพิ่มเติม

องค์รวมให้แท้
*** การให้ความคิดเห็นต่อสินค้าแบรนด์เนมชิ้นนี้เป็นเพียงการใช้วิจารณญาณส่วนตัวที่ได้จากองค์ประกอบของภาพที่ลง user ไม่มีส่วนได้ส่วนเสียกับสินค้าใดๆ
เจ้าของสินค้าต้องใช้ดุลพินิจเปรียบเทียบกับความคิดเห็นท่านอื่นๆ ***

ขอบคุณมากค่าาา
jajarsang
จ๋า Reply คุณ AAA ไม่ได้ ยังไงต้องขอบคุณมากนะคะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3