รบกวนช่วยตรวจสอบกระเป๋า Givenchy Pandora Medium ให้หน่อยค่ะ ขอบคุณค่าาาาาา
โดย LINGNAO
LINGNAO
สวัสดีค่ะ เผอินเป็นมือใหม่แบรนด์ Givenchy ไม่เคยใช้เลยค่ะ แต่อยากได้รุ่นนี้มานาน
แต่ดูไม่เป็นตอนนี้ของอยู่กับมือแล้วค่ะ รบกวนช่วยตรวจสอบให้หน่อยนะคะ แต่คนขายคนนี้ที่ซื้อมา
ดูไว้ใจได้และขายมานานค่ะ แต่อยากได้ความมั่นใจเพิ่มเติม รบกวนพี่ๆช่วยตรวจสอบให้ด้วยนะคะ
หรือหากอยากได้ภาพมุมไหนเพิ่มเติมแจ้งได้เลยค่ะ ขอบคุณค่ะ

best image uploading site
Rocketman
ส่วนตัวองค์รวมให้ ผ่าน ครับ

*** การให้ความคิดเห็นต่อสินค้าแบรนด์เนมชิ้นนี้เป็นเพียงการใช้วิจารณญาณส่วนตัวที่ได้จากองค์ประกอบของภาพที่ลง user ไม่มีส่วนได้ส่วนเสียกับสินค้าใดๆ
เจ้าของสินค้าต้องใช้ดุลพินิจเปรียบเทียบกับความคิดเห็นท่านอื่นๆ ***
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3