รบกวนดู balenciaga city ให้หน่อยค่ะ
โดย Hiedropa
Hiedropa
สวัสดีค่ะ พอดีพึ่งซื้อ balenciaga city มือสองมา
แต่มีจุดที่คิดว่าไม่มั่นใจว่าแท้ไหมสองจุด
1) ตรง date code ด้านหลังไม่มี letter บอกปี
2) ด้านในกระเป๋าไม่ช่องใส่ของสองช่อง (ซับใน)

อุปกรณ์ที่ได้มาไม่มีการ์ดปีค่ะ มี care card กับ หนังตัวอย่าง
เป็นกระเป๋ามือซสองแต่ซื้อมาจากร้านที่ค่อนข้างดังในไอจี แล้วเราก็เชื่อใจพ่อค้าอยู่
เลยสงสัยว่าแท้ไหม รบกวนช่วยดูกันให้หน่อยนะคะ

รูปนี้คือเราเอาซิปไปเทียบกับบาลองอีกใบของเราค่ะ สังเกตุได้ว่าเป็นซิบคนละแบบกัน

[/IMG]

ยังไงรบกวนเซียนกระป๋าช่วยดูให้หน่อยนะคะ
ขอบคุณมากค่ะ
Rocketman
องค์รวมให้ ผ่านปกติ

อย่างไรลองรอท่านอื่นคอนฟิร์มเพิ่มครับ

*** การให้ความคิดเห็นต่อสินค้าแบรนด์เนมชิ้นนี้ เป็นเพียงการใช้วิจารณญาณส่วนตัวที่ได้จากองค์ประกอบของภาพที่ลง user ไม่มีส่วนได้ส่วนเสียกับสินค้าใดๆ
เจ้าของสินค้าต้องใช้ดุลพินิจเปรียบเทียบกับความคิดเห็นท่านอื่นๆ ***
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3