รบกวนตรวจสอบ Prada Saffiano ใบนี้ให้หน่อยค่ะ
โดย linkinches
linkinches
สวัสดีค่ะ

เราซื้อ Saffiano จากแม่ค้าใน SBN
แม่ค้าแจ้งว่า size 30 สี beige cardหาย
พอได้รับสินค้ารู้สึกว่า size มันแปลกๆ

รบกวนตรวจสอบให้ดังนี้ค่ะ

• size 30 or 33 วัดได้ 33x23.5x14.5 cm
  • สี beige / came / sand / อื่นๆ
  • ของแท้หรือเปล่า

เบื้องต้นแม่ค้าบอกว่าจะไม่รับผิดชอบใดๆทั้งสิ้น เราจึงอยากตรวจสอบให้แน่ใจว่าเป็น size ที่ต้องการสั่งจริงไหม เพราะสูงแค่ 150cm ขนาดมีผลกับเรามากๆค่ะ

รบกวนด้วยนะคะ
ขอบคุณมากๆค่ะ

Rocketman
องค์รวมให้ ผ่าน
ส่วนเรื่องรายละเอียดอาจต้องรอเพื่อนสมาชิกท่านอื่นครับ

*** การให้ความคิดเห็นต่อสินค้าแบรนด์เนมชิ้นนี้ เป็นเพียงการใช้วิจารณญาณส่วนตัวที่ได้จากองค์ประกอบของภาพที่ลง user ไม่มีส่วนได้ส่วนเสียกับสินค้าใดๆ
เจ้าของสินค้าต้องใช้ดุลพินิจเปรียบเทียบกับความคิดเห็นท่านอื่นๆ ***
linkinches
Originally Posted by Rocketman
องค์รวมให้ ผ่าน
ส่วนเรื่องรายละเอียดอาจต้องรอเพื่อนสมาชิกท่านอื่นครับ

*** การให้ความคิดเห็นต่อสินค้าแบรนด์เนมชิ้นนี้เป็นเพียงการใช้วิจารณญาณส่วนตัวที่ได้จากองค์ประกอบของภาพที่ลง user ไม่มีส่วนได้ส่วนเสียกับสินค้าใดๆ
เจ้าของสินค้าต้องใช้ดุลพินิจเปรียบเทียบกับความคิดเห็นท่านอื่นๆ ***

เป็นsize 30 หรือ 33 หรอค้า
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3