รบกวนช่วยดูprada saffiano ให้ทีค่ะ กำลังตะซื้อใบนี้จากร้านที่คิดว่าน่าเชื่อถือระดับนึงแต่ยังอยากขอความมั่นใจก่อนโอนค่ะ ขออภัยเจ้าของร้านด้วยนะคะถ้าบังเอิญมาเจอ ไม่กล้าบอกเพราะเกรงใจค่ะ
โดย Pachana
Pachana
กำลังตะซื้อใบนี้จากร้านที่คิดว่าน่าเชื่อถือระดับนึงแต่ยังอยากขอความมั่นใจก่อนโอนค่ะ ขออภัยเจ้าของร้านด้วยนะคะถ้าบังเอิญมาเจอ ไม่กล้าบอกเพราะเกรงใจค่ะ

Contented by Pachana @ Siambrandname

Pachana
Originally Posted by Pachana
กำลังตะซื้อใบนี้จากร้านที่คิดว่าน่าเชื่อถือระดับนึงแต่ยังอยากขอความมั่นใจก่อนโอนค่ะ ขออภัยเจ้าของร้านด้วยนะคะถ้าบังเอิญมาเจอ ไม่กล้าบอกเพราะเกรงใจค่ะ

Contented by Pachana @ Siambrandname

ตอนนี้ซื้อเรียบร้อยแล้วค่ะ ถึงจะมีบางจุดที่ไม่เหมือนที่เทียบกับของเพื่อน เข้าใจว่าใบนี้รุ่นใหม่กว่า ถ้าจะมีใครช่วยยืนยันจะขอบคุณมากค่ะ
Rocketman
องค์รวมให้ แท้

*** การให้ความคิดเห็นต่อสินค้าแบรนด์เนมชิ้นนี้ เป็นเพียงการใช้วิจารณญาณส่วนตัวที่ได้จากองค์ประกอบของภาพที่ลง user ไม่มีส่วนได้ส่วนเสียกับสินค้าใดๆ
เจ้าของสินค้าต้องใช้ดุลพินิจเปรียบเทียบกับความคิดเห็นท่านอื่นๆ ***
Pachana
โอเคค่ะ สบายใจแล้ว ขอบคุณมากๆนะคะ
Pirates
แท้ครับ...........
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3