รบกวนพี่ๆๆช่วยดู chanel classic 10" ให้หน่อยค่ะ ว่าอยากจะซื้อ แต่ดูไม่เป็นค่ะ ฝากด้วยนะค่ะ :)
โดย muayii
muayii
ด้านหลังมีรอยเย็บที่มุมซ้ายบนถูกใช่ไหมค่ะ
เขาว่า holo sticker เลขตรงกับการ์ด แต่ถ่ายรูปยากค่ะ
พี่เจ้าของร้านอย่าโกรธหนูนะ หนูดูไม่เป็น อยากจะซื้อมาก

Contented by muayii @ Siambrandname

Pirates
ขอภาพ hologram sticker + brand stamp เพิ่มด้วยครับ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3