รบกวนผู้รู้เช็ค Chanel suede cavier 10" ทีนะค่ะ
โดย diamond_girl
diamond_girl
รบกวนผู้รู้เช็ค Chanel suede cavier 10" ทีนะค่ะ
ขอบคุณทุกท่านล่วงหน้าค่า ^^

Pirates
Hologram sticker + ครับ ขอภาพ Brand stamp+หลังแป้นล็อกเพิ่มด้วยครับ
diamond_girl
ขอบคุณ คุณ Pirates ค่ะ ถ่ายรูปเพิ่มเติมมาเพิ่มให้แล้วนะคะ
ต้องการมุมไหนอีกบอกได้ค่ะ
รบกวนผู้รุ้ท่านอื่นถ้าทราบแท้ไม่แท้ แจ้งได้เลยนะค่ะ ^^ ขอบคุณมากค่ะ

Rocketman
องค์รวมให้ ผ่าน

*** การให้ความคิดเห็นต่อสินค้าแบรนด์เนมชิ้นนี้ เป็นเพียงการใช้วิจารณญาณส่วนตัวที่ได้จากองค์ประกอบของภาพที่ลง user ไม่มีส่วนได้ส่วนเสียกับสินค้าใดๆ
เจ้าของสินค้าต้องใช้ดุลพินิจเปรียบเทียบกับความคิดเห็นท่านอื่นๆ ***
Pirates
แท้ครับ.............
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3