TM: TM 6ปี ขายแต่ New และพร้อมส่งทันที New Coco 9.5" black caviar 17B, New boy10" navy blue caviar ใบสุดท้ายจบซีซั่นแล้ว หายากมากค่ะสีนี้ ลดราคาถูกสุดๆค่ะ
โดย icezy4
icezy4

สนใจสอบถามหรือขอดูรูปเพิ่มเติมได้นะค่ะ

New Chanel coco9.5" black caviar lizard handle (17B หูแดง คอลเลคชั่นล่าสุดของซีซั่นนี้ รุ่นใหม่สายถอดได้ค่ะ)
อุปกรณ์ครบหมดทุกอย่างตามที่ช็อปให้มา ใบเสร็จตัวจริง
พร้อมส่งทันที 13x,xxx บาท

New Chanel boy10" medium size in navy caviar ghw
อะไหล่ทองวินเทจ หนังแน่น สีสวย หรูมากๆ ค่ะ อุปกรณ์ครบหมดทุกอย่างยันใบเสร็จตัวจริง จากช็อปชาแนลปารีส
พร้อมส่งทันที ราคาสอบถามได้ค่ะ

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3