Zara SALE up to 50% ของใหม่ new with tag!
โดย colakiss
colakiss

* รบกวนอ่านตรงนี้ก่อนนะคะ*

แม่ค้าอยู่ญี่ปุ่นจะกลับไทยวันศุกร์นี้ เพราะฉะนั้นจะขายถึงแค่วันศุกร์ตอนเที่ยงนะคะ
แล้วจะส่งของให้ในวันเสาร์ 19 หรืออาทิตย์ 20 สิงหาคมค่ะ

ราคาไม่รวมค่าจัดส่ง ลงทะเบียน 30 EMS 50

ของทุกชิ้นเป็นของแท้ และของใหม่มีป้าย tag ซื้อจาก shop ที่ญี่ปุ่นค่ะ ทุกตัวเป็น collection ปี 2017 นะคะ

Line : emmkun21

1. ZARA floral print dress
size : M แต่ S ก็ใส่ได้ค่ะ เดรสเป็นแบบ wrap dress พันรอบตัว น่ารักมากๆ ค่ะ
ราคาเต็มใน shop 2290 บาท ขาย 1090 บาท

2. ZARA floral print dress
wrap dress พันรอบตัว ลายดอกไม้ สีสดใส
size : S
ราคาใน shop ไทยไม่ทราบค่ะ แต่คำนวณจากราคาญี่ปุ่นประมาณ 1590 บาท ขาย 650 บาท *CF

3. ZARA black dress
size : XS/S
ตัวนี้สวยมาก ผ้าหนา เนื้อผ้าดีมากค่ะ
ราคาใน shop ไทยไม่ทราบค่ะ แต่คำนวณจากราคาญี่ปุ่นประมาณ 1590 บาท ขาย 890 บาท

3. ZARA ribbed black dress
size : S/M
ราคาใน shop ไทยไม่ทราบค่ะ แต่คำนวณจากราคาญี่ปุ่นประมาณ 1590 บาท ขาย 790 บาท

4. ZARA pokka dot dress
size : XS
ราคาใน shop ไทยไม่ทราบค่ะ แต่คำนวณจากราคาญี่ปุ่นประมาณ 1800 บาท ขาย 550 บาท *SOLD

5. ZARA mini dress baby blue
size : XS แต่ S ก็ใส่ได้ค่ะ เป็นทรงหลวมๆ หน่อย น่ารักมากๆ
ราคาใน shop ไทยไม่ทราบค่ะ แต่คำนวณจากราคาญี่ปุ่นประมาณ 1800 บาท ขาย 790 บาท

6. ZARA Jumpsuit ขาสั้น
size : M แต่ S ก็ใส่ได้ค่ะ ปกติเราใส่ S แต่ตัวนี้ลองใส่แล้วไม่หลวมค่ะ
ราคาใน shop ไทยไม่ทราบค่ะ แต่คำนวณจากราคาญี่ปุ่นประมาณ 1800 บาท ขาย 790 บาท

7. ZARA Floral Print Jumpsuit ขายาวลายดอกไม้
size : XS แต่ S ก็ใส่ได้ค่ะ ปกติเราใส่ S แต่ตัวนี้ลองใส่ได้พอดีค่ะ
ราคาใน shop ไทย 2290 บาท ขาย 1090 บาท *SOLD

8. ZARA Floral Print Dress
size : XS แต่ S ก็ใส่ได้ค่ะ ปกติเราใส่ S แต่ตัวนี้ลองใส่ได้พอดีค่ะ
ราคาใน shop ไทย 2290 บาท ขาย 1090 บาท

9. ZARA Dress
เดรสแขนพองน่ารักๆ รุ่นเดียวกับที่คุณเนย โชติกาใส่เลยค่ะ
size : S
ราคาใน shop ไทย 2290 บาท ขาย 1090 บาท

10. ZARA Dress เปิดไหล่สีแดง
size : XS แต่ S ก็ใส่ได้ค่ะ
ราคาใน shop ไทย 2290 บาท ขาย 990 บาท

11. ZARA velvet boots
รองเท้าบูทกำมะหยี่ สวยมากค่ะ ของใหม่นะคะ มีกล่องด้วย
size 36 ราคาใน shop ไทย 1990 บาท ขาย 590 บาท (ค่าส่ง 80 บาทนะคะ รองเท้าหนักกว่าเสื้อผ้า)

สนใจชิ้นไหนสอบถามได้ทางไลน์เลยนะคะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3