รบกวนตรวจสอบprada nylonใบนี้หน่อยค่ะ
โดย bchul
bchul
กำลังจะซื้อกระเป๋าใบนี้ค่ะ ที่ประเทศอังกฤษค่ะ คนขายเขายืนยันว่าแท้ เลยพยายามขอรูปมาให้ได้เยอะที่สุดเพื่อมาสอบถามค่ะ
อยากรบกวนทุกท่านหน่อยค่ะ ขอบพระคุณมากค่าา

[IMG] [/IMG]
[IMG][IMG][IMG] [/IMG][/IMG][/IMG]

Pirates
จากภาพ ส่วนตัวดูแท้ครับ..........
bchul
ขอบคุณมากๆนะคะ ขอสอบถามเป็นความรู้ได้ไหมคะว่าตัวtagหนังที่มีหมุดยึดสี่ด้าน ตัว R มันไม่เว้าเข้าไปเหมือนโลโก้ตรงอะไหล่ ไม่ถือว่าผิดปกติใช่ไหมคะ ขอบคุณอีกครั้งค่าา :)
bchul
ตรงนี้หนะค่ะ ติดใจเพราะคิดว่ามันควรเป็นแบบภาพนี้หรือเปล่า

ขอบคุณนะคะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3