ช่วยตรวจสอบ Balenciaga City GH ใบนี้ให้หน่อยนะคะ
โดย Mooariwa
Mooariwa
รบกวนช่วยตรวจสอบกระเป๋า Balenciaga City GH ใบนี้ให้หน่อยคะ แฟนน้องสาวซื้อมือสองมาให้จากญี่ปุ่นนะคะ แต่เราเราไม่เคยซื้อแบรนด์นี้เลยจร้า เลยสงสัย:confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused:ว่าจะแท้หรือไม่แท้นะค่ะ :sad: :sad: :sad: เพื่อนเราบางคนบอกว่าทั้งป้าย ทั้งด้ายเย็บ และCodeปั้มดูแปลกๆ รบกวนหน่อยค่ะ เสียตังไปตั้ง 1xxxx แล้ว ถ้าไม่คุ้มได้ของปลอมมาใช้ ก็แย่นะคะ

**ขอโทษด้วยนะคะ เราอัพรูปไม่เป็นจร้า ฝากดูด้วยนะคะ**

Pirates
ส่วนตัวดูไม่แท้ครับ.........
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3