ช่วยเช็คเข็มขัด LV รุ่น TAIGA ให้ทีครับว่าของจริงหรือของปลอม
โดย non_nond
non_nond
ช่วยเช็คให้ทีครับว่า LV TAIGA เส้นนี้ของจริงหรือของปลอมครับ

คือเพื่อนฝากคนหิ้วมาจากเมืองนอก แต่ไม่ค่อยไว้ใจครับ เพื่อนเลยฝากถามมาครับ

nutella
รูปไม่ชัดเลย ต้องลงชัดๆหลายๆจุดค่ะคุณ ถึงจะตอบได้

ถ้าดูจากรูปที่ลงไว้รูปที่สองอ่ะนะ ฝีเข็มดูแย่เชียว หรือเป็นเพราะแสงเงาไม่รู้นะรูปไม่ชัดเลย dc ปี87 เก่ามากกกก ไม่น่าจะใช่ ายุของเข็มขัดเส้นนี้

รอรูปชัดๆแยะๆกว่านี้นะคะ
Pirates
เบื้องต้น + ครับ
ยังไงเพิ่มภาพหลายๆมุม + หัวเข็มขัดด้วยครับ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3