รบกวนตรวจสอบ Balenciaga Mini City Giant หน่อยค่ะ
โดย Little Miss No.9
Little Miss No.9
รบกวนช่วยดูให้หน่อยค่ะว่าใบนี้ของแท้มั้ย จะซื้อต่อมือสอง คนขายส่งรูปให้ตามนี้ ถ่ายบัตรประชาชนให้ด้วย แต่ยังไม่ค่อยแน่ใจค่ะ เห็นว่าที่ซิปต้องมี Lampo หรือไม่ก็ตัว B แต่ไม่รู้ของปี 2016 เป็นแบบนี้มั้ย ดูพวก code ไม่เป็นด้วยค่ะ รบกวนหน่อยนะคะ ขอบคุณมากค่ะ

ปล. จริงๆดูของใหม่ด้วยค่ะ แต่เห็นเค้าบอกว่าของใหม่หมุดเงิน Giant หายากมาก แล้วปี 2017 หมุด Giant ไม่ผลิตด้วยจริงรึเปล่าคะ เห็นร้านหิ้วใน IG (คนขายเป็น Trusted Member SBN) ลงว่าของปี 2017 เลยงงๆอะค่ะว่าสรุปปี 2017 มีหมุด Giant มั้ย ใครทราบข้อมูลขอรบกวนหน่อยนะคะ

Contented by Little Miss No.9 @ Siambrandname

Rocketman
องค์รวมให้ ผ่านปกติ

แต่หากเป็นไปได้ควรขอภาพ โค้ดหลังเพรท ฐานซิป
ส่วนเรื่อง หมุดใหญ่ นี่ได้ยินมาบ่อยตั้งแต่ปี 2014 ว่า จะไม่ผลิต แต่ก็เห็นยังมีมาเรื่อยๆ อย่างไรรอคอนเฟริ์มจากเพื่อนๆ ท่านอื่นครับ

*** การให้ความคิดเห็นต่อสินค้าแบรนด์เนมชิ้นนี้ เป็นเพียงการใช้วิจารณญาณส่วนตัวที่ได้จากองค์ประกอบของภาพที่ลง user ไม่มีส่วนได้ส่วนเสียกับสินค้าใดๆ
เจ้าของสินค้าต้องใช้ดุลพินิจเปรียบเทียบกับความคิดเห็นท่านอื่นๆ ***
Pirates
แท้ครับ............
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3