Morning Tuesday
โดย porlin.c
porlin.c
Bottega Continental wallet 8 cards 1 zip slot in Nappa
13,500 only
อุปกรณ์ กล่อง ถุงผ้า การ์ด
USED LV MONTORGUEIL PM BAG 17,500
อุปกรณ์ มีถุงผ้า ชุดกุญแจ แม่ลูก ถุงกระดาษ ฟองน้ำดันทรงกระเป๋า
เพิ่งผ่านสปาโมโมโกะมาค่ะเมื่อเดือนปลายเมษา
สวัสดีค่ะ รบกวนเข้ามาดูหน่อยนะคะ
แม่ค้ามือใหม่ค่ะ ของจริงค่ะ
CF เค้าแล้วอย่า CC เค้านะคะ ร้องไห้ค่ะ
=====ต่อได้นะคะ แต่อย่าอารมณ์หั่นครึ่งค่ะ อยากฝากน้องให้ดูแลต่อจริงๆ ค่ะ=====

1. USED Bottega Veneta in Nappa Continental Wallet

พรีมา 2 หมื่นกว่าค่ะ เมื่อ May 2016 BV เป็นหนัง Lambskin นะคะ LV ยังเป็น canvas สภาพสวย ไม่เหนียว ไม่ลอก ไม่เฟด ขวัญใจคนชอบสีฟ้าน้ำเงิน blue sky , เหมาะกะคนเกิดวันจันทร์ ใช้แล้วเก็บเงินดีค่ะ
อุปกรณ์ มีกล่อง, ถุงผ้า, การ์ดต่างๆ ตามที่ได้มาตอนแรก
กว้าง 7.4 x สูง 3.9 x หนา 1 นิ้ว
ใส่ได้ 8 การ์ด 1 ซิปแยก ในซิปมี 2 ส่วน ค่ะ
ขอขายที่ 13,500 เท่านั้น ขณะนี้หน้าเวป 760$ www.bottegaveneta.com
ขอรูปเพิ่มได้ line: porlinsky

2. USED LV Montorgueil PM
DC 2008 ขนาด 12.5"L x 7.5" W x 8" H
เพิ่งทำสปามากับ momoko ค่ะ แทคของโมโมโกะยังคล้องอยู่เลยค่ะ สะอาดเอี่ยมเลย ยังไม่ได้เอามาใช้ อะไหล่ทองวิ้งๆ
สภาพใหม่ ข้างในสะอาด ปราศจากรอยใดๆ คาวไฮน์ เข้มขึ้นค่ะ
เก็บมากกว่าใช้ ถอยที่ชอปเอ็มโพเรียม ถอยมา 33,000 ใบแรกที่เข้าสู่ด้านมืด
อุปกรณ์: ชุดกุญแจแม่ลูก, ถุงผ้า, ถุงกระดาษ, ฟองน้ำที่ดันทรงที่ได้จากช็อป
SA แนะนำใบนี้แทน neverfull นะคะตอนนั้น เพราะมีซิปเปิดปิด สายสะพายกว้างกว่า สะพายจริงรับน้ำหนักได้ดีกว่า

ขอขายที่ 17,500 บาทค่ะ (เสียค่าสปาโมโมโกะใบนี้ไปก็ 3500 ค่ะ)
อยากได้รูปเพิ่ม ติดต่อ Line: porlinsky

ขอบคุณ siambrandname ค่ะ

ถ้าจะนัดรับอะไรยังไง สะดวกเกษตร นวมินทร์ค่ะ

แม่ค้ามือใหม่ เอาเข้า Catch fake ได้ค่ะ

ขอบคุณมากค่ะที่แวะมาชม

Have a pleasant day!!

Contented by porlin.c @ Siambrandname

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3