Used like new gucci soho สีดำ มีสายสะพายยาว Crossbody ได้ทั้ง 2 ใบค่ะ / New Prada ผ้า Nylon ใบเล็ก ที่ทุกคนตามหาค่ะ
โดย pukkiee
pukkiee

เราขายแต่ของแท้ล้าน % ขายมามากมายเกือบร้อยใบแล้ว ส่วนใหญ่ลบรูปออก ไม่ได้โชว์ค่ะ

ไว้ใจได้ เอาชื่อ เอาเบอร์โทร เอา ID Line ไปเช็คได้ เช็คประวัติใน SBN ก็ได้ค่ะ ^^

1. ขอ CF ด้วยเงินมัดจำ 2,000 บาท ไม่รับ CF ปากเปล่า ถ้า CC ขออนุญาตไม่คืนเงินนะคะ

2. ขออนุญาตขายคนที่พร้อมโอนก่อนนะคะ

3. ถ้าผ่อนแล้ว CC ขออนุญาตไม่คืนเงินเช่นกันค่ะ

4. หลังจากมัดจำ ต้องโอน หรือนัดรับภายใน 3 วันนะคะ

5. นัดรับของได้ที่สีลม สยาม หรือรัชดาก็ได้ค่ะ

6. ขอดูรูปเพิ่มได้นะคะ

หรือจะให้ส่ง EMS ก็ได้นะคะ ค่าส่ง 150 บาท ค่ะ

085-822-3327
line : pukkiee.p.i
whatsapp

Used like New Gucci soho สะพายยาวทั้ง 2 ใบค่ะ

เริ่มใบแรกค่ะ
Used like New Gucci Disco Soho Crossbody Bag
เพิ่งซื้อต้นปี 17
จากอิตาลี

ใช้น้อยค่ะ ไม่มีตำหนิ ภายในสะอาด
ขอบมุมไม่มีตำหนิ

อปก. ถุงกระดาษ ถุงผ้า การ์ด

Sale -->>Sold ราคานี้ สภาพนี้คุ้มแน่นอนค่ะ
ของใหม่ 4X,XXX เลยนะคะ

ยืมรูปตัวอย่างตอนสะพายจากคุณเมย์ค่ะ

สายสะพายปรับสั้น-ยาว ได้ค่ะ

ใบที่สองค่ะ
Used like New Gucci Soho Mini Chain Crossbody Bag
เพิ่งซื้อปลายปี 16
จาก Shop ที่ King Power ในไทยค่ะ

ใช้น้อยค่ะ ไม่มีตำหนิ ภายในสะอาด ขอบมุมไม่มีตำหนิ

อปก. ถุงผ้า การ์ด Copy ใบเสร็จ

Sale -->>20,990 ราคานี้ สภาพนี้คุ้มแน่นอนค่ะ
ของใหม่ 35,900 เลยนะคะ

สายสะพายเป็นโซ่สีทองหรู ความยาวพอดี ไม่ยาวไปค่ะ

รูปตัวอย่างตอนสะพายค่ะ

New Prada น่ารักๆ ถือได้ สะพายได้ ลายข้าวหลามตัดไฮโซ
ออกงานได้เลยค่ะ

**รุ่นนี้หายากระดับสิบยกกำลังสิบ ใครตามหาอยู่จะทราบดีค่ะ

ขนาดอาจดูเล็กแต่จุเว่อร์ค่ะ ขนาด 21X15X5.5 ซม.
ใส่ Iphone 6 plus + เป๋าตังค์ แล้วที่ยังเหลือๆ ใส่อย่างอื่นได้อีก

Sale-->>
21,900 ค่ะ (มีมาแค่ใบเดียวนะคะ)

อปก. ถุงผ้า และการ์ด

รูปนี้สีดูอ่อนไป ของจริงสีดำเข้ม สวย นะคะ

มีสายสะพายยาว ถอดออกได้ค่ะ

ยืมจากเนตค่ะ

ตัวอย่างตอนสะพายค่ะ ของจริงสีดำเข้ม สวย นะคะ

ขอบคุณ SBN ลูกค้า และผู้เข้าชมสินค้าทุกท่านค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3