คำขอบคุณ
โดย Siambrandname Webmaster
Siambrandname Webmaster
ชุมชนแห่งนี้เกิดขึ้นจากความเสียสละของสมาชิก มากมายหลายคน ที่มาเป็นผู้ให้ความรู้ ช่วยตรวจสอบสินค้า ดูแลความเรียบร้อยของชุมชนแห่งนี้ ดังนั้นในฐานะผู้ได้รับ หากอ่านกระทู้ใดที่คุณรู้สึกว่าเป็นประโยชน์ สละเวลาเพียงแค่กล่าว "ขอบคุณ" คำง่ายๆ แต่เปี่ยมไปด้วยน้ำใจ "ผู้ให้": ผู้ที่ตั้งใจแบ่งปันความรู้อาจจะต้องใช้เวลาหลายนาที หรือหลายชั่วโมงเพื่อเขียนบทความ หรือ รีวิวดีๆให้คุณอ่าน ในขณะที่คุณใช้เวลาไม่ถึงหนึ่งนาทีในการเขียนคอมเม้น หรือ ตอบ "ขอบคุณ" สิ่งง่ายๆ ที่ทำให้"ผู้ให้"ไม่หมดกำลังใจในการหยิบยื่นสิ่งดีๆ

ทีมงาน SBN ขอขอบคุณสมาชิกที่เป็น "ผู้ให้ที่ดี" และ "ผู้รับที่ดี" ทุกๆคน ที่สร้างสรรค์สละเวลาเขียน และบอกเล่าสิ่งดีๆเสมอมา ทั้งจากห้อง library, catch fake, โชว์ออฟ, รีวิว, ห้องพูดคุยทุกๆห้อง, ตลอดจน ในทุกๆ Social Group ขอขอบคุณที่ช่วยกันรักษาไว้ ซึ่งความ มีน้ำใจ และเป็นทั้งผู้ให้และผู้รับที่น่ายกย่อง ขอบคุณครับ

และขอขอบคุณมากสำหรับ สมาชิกทุกคน ที่ ช่วยกัน รับผิดชอบ ร่วมกัน ต่ออนาคตของ ชุมชนแห่งนี้ ทั้งในส่วนพูดคุย และ ส่วนการซื้อขาย
ตลอดจนการพยายาม ช่วยกัน รักษา กฎ ดูแลชุมชน และ ป้องกันไม่ให้ มิจฉาชีพ ผู้ประสงค์ร้ายต่อชุมชน ที่เราอาศัยร่วมกัน นี้สามารถทำได้ตามที่ตนประสงค์

การเสียสละ และรับผิดชอบ เป็นเหตุ ที่ทำให้ ชุมชนแห่งนี้ ยังคงอยู่ได้ต่อไป
และการ รู้สึก ขอบคุณ ทุกครั้ง ที่ได้รับ จากการ เสียสละ หรือ รับผิดชอบ เป็น เหตุ ให้ ความเสียสละ และ รับผิดชอบ ยังคง อยู่
ชุมชนแห่งนี้ จึง จะดำรง ต่อไป ในอนาคต ได้อย่างยั่งยืน

เราจึง ขอขอบคุณ ทุก ความ เสียสละ และรับผิดชอบ
ของสมาชิกทุกคน ที่ำคำนึงถึงอนาคตของชุมชนแห่งนี้ ที่เราอาศัยร่วมกัน

เพื่อนสมาชิก ท่านใด อยากขอบคุณ เพื่อน สมาชิกคนใด สามารถมาร่วมกัน แสดง "คำขอบคุณ" ที่มีต่อเพื่อน สมาชิก ที่เสียสละ และรับผิดชอบ ต่อชุมชนแห่งนี้ ร่วมกัน ได้ในกระทู้ แห่งนี้

เรารู้สึก ดีใจ อย่างยิ่ง ที่อย่างน้อย ได้รู้ว่า "ชุมชนที่ตนรู้ว่ากำลังได้รับอะไรจากใคร" มีอยู่จริงในโลกที่เราอาศัย มีอยู่จริงในสังคมของเรา มีอยู่จริงใน Siambrandname

ขอบคุณมากครับ
Siambrandname.com
tai-foon
ขอขอบคุณ คุณแอนท์ ที่ก่อตั้งสังคมนี้
ขอบคุณ staff ที่เหน็ดเหนื่อย กับ lateral thinking ของสมาชิก และคอยอำนวยความสะดวกต่างๆ นาๆ ...ถ้ารู้ที่อยู่ รับรองมีคนส่งขนมไปกำนัลทุกวัน :) :)
ขอบคุณเพื่อนร่วมชุมชน ทุกท่าน ที่ทำให้ sbn เป็นชุมชนน่าอยู่ที่สุด..ตั้งแต่รู้จักสังคม online มา

รัก sbn ค่ะ

หวังว่าความเห็นนี้ไม่ผิดวัตถุประสงค์ของกระทู้นะคะ
noinoi5
Originally Posted by tai-foon
ขอขอบคุณ คุณแอนท์ ที่ก่อตั้งสังคมนี้
ขอบคุณ staff ที่เหน็ดเหนื่อย กับ lateral thinking ของสมาชิก และคอยอำนวยความสะดวกต่างๆ นาๆ ...ถ้ารู้ที่อยู่ รับรองมีคนส่งขนมไปกำนัลทุกวัน :) :)
ขอบคุณเพื่อนร่วมชุมชน ทุกท่าน ที่ทำให้ sbn เป็นชุมชนน่าอยู่ที่สุด..ตั้งแต่รู้จักสังคม online มา

รัก sbn ค่ะ

หวังว่าความเห็นนี้ไม่ผิดวัตถุประสงค์ของกระทู้นะคะ

[SIZE="4"]อยากขอบคุณคุณแอนท์ ค่ะหัวเรี่ยวหัวแรง

อยากขอบคุณ ทีมงาน WM ที่คอยแก้ไขปัญหา จากระบบและสมาชิกที่เพิ่มขึ้น..อย่างทันท่วงที

อยากของคุณเพื่อนๆๆทุกคน ที่เป็นทั้งผู้ซื้อ ผู้ขาย...ผู้ตรวจสอบ...ผู้คอยปลอบโยน และให้กำลังใจ

ทุกท่าน..ค่ะ.........(อยากทราบที่อยู่ทีมงานเหมือนกัน..จะส่งขนมไปให้ค่ะ...หลังไมค์ได้ไหมเอ่ย):)
PPnochange
ขอบคุณ WM และทีมงานที่เกี่ยวข้องกับชุมชนแห่งนี้ค่ะ

ขอบคุณเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ทุกคน ที่ช่วยเสียสละ ดูแล พูดคุย

และช่วยสร้างให้ชุมชนนี้เป็นสังคมแห่งโลกออนไลน์ที่ดีที่สุดค่ะ
me-pat
ขอบคุณค่ะ สำหรับทุกแรงกายแรงใจที่ทำให้เกิดชุมชนแห่งนี้
ถึงแม้จะรู้จักกันได้ไม่นานเท่าไหร่ แต่ก้อยังโชคดีที่ได้มารู้จักกัน ขอบคุณค่ะ:)
tukwachi
[SIZE="3"]ขอบคุณ คุณAnt , คุณSiambrandname Webmaster ค่ะ ที่ก่อตั้งเวปดีๆ คอยดูแลและให้ความยุติธรรมซึ่งตัวเราเองสัมผัสได้จริง และขอเป็นกำลังใจให้เสมอนะคะ ส่วนตัวเองก็จะพยายามเป็นสมาชิกที่ดีค่ะ

[SIZE="5"]สังคมดีไม่มีขาย อยากได้ต้องช่วยกันสร้าง
wawe
พี่ขอขอบคุณSiambrandname Webmaster และทีมงาน สมาชิก SBNทุก ๆ ท่าน ที่ช่วยกันสร้างชุมชนแห่งนี้ให้มีความรัก ความอบอุ่น รู้จักเสียสละ ให้อภัย คอยตักเตือนกัน มอบให้และแบ่งป้นในสิ่งที่ ๆ อยากรู้ ถึงแม้ว่าจะไม่รู้จักกันเป็นการส่วนตัว เพียงรู้จักกันจากตัวหนังสือก็ตาม ขอขอบคุณค่ะ
KAN

ขอบคุณมากๆค่ะ ^^

------------------------------------
..........อยากขอบคุณเธอสักครั้ง แม้อาจจะเป็นถ่อยคำที่ดูน้อยไป...........
...................ไม่เพียงพอกับใจที่ฉันต้องการบอกเธอ.....................

ขอบคุณ คุณ Antz มา ณ โอกาสนี้ด้วยค่ะ ถึงแม้คุณ Antz จะไม่ได้มาพูดคุยกับเพื่อนๆในเวป
เหมือนดังแต่ก่อนสมัยที่เรา เป็น MyLV แต่ก็แอบชื่นชมคุณAntz มาตลอด.....ขอบคุณในความเสียสละทุกอย่าง

และที่ขาดไม่ได้ ขอบคุณ WM ทุกๆท่านที่ช่วยดูแลเวปเราเป็นอย่างดี.....

:pขอบคุณจริงๆค่ะ:p

Drmoonoi
ขอบคุณมากๆ จากใจสำหรับทุกๆท่าน (ทั้งผู้สร้างสรรค์เวป และสมาชิก) ที่มีส่วนร่วมสร้าง ดูแล และรักษาสังคมแห่งนี้ด้วยคนนะคะ หากเมื่อใดก็ตาม อยากได้ความช่วยเหลือไม่ว่าจะเป็นเรื่องใดๆ ถ้าสามารถทำได้ จะช่วยอย่างเต็มที่ด้วยความเต็มใจค่ะ
preeyanan
[SIZE="4"]ขอบคุณเจ้าของเว็ป ที่ทำให้เกิดชุมชนดี ๆ แห่งนี้ ขึ้นมา

ขอบคุณทีมงานดูแลเว็ปทุกท่านเช่นกัน ที่ทำงานหนัก เพื่อชุมชนแห่งนี้

ขอบคุณสมาชิกทุกท่าน ที่คอยช่วยเหลือแบ่งปัน ให้กับเพื่อน ๆ สมาชิกด้วยกัน ทำให้สังคมแห่งนี้น่าอยู่ยิ่งขึ้น

อยากให้ SBN อยู่กับสังคมออนไลน์ไปนาน ๆ จ้ะ :)

YUi ka
ขอบคุณทุกคนที่ทำให้สังคมSBNเป็นสังคมที่ดี
ขอบคุณทุกคนที่ทำให้สังคมSBNมีการแลกเปลี่ยน เรียนรู้

ขอบคุณจากใจจริงค่ะ

YUi ka
dogheart
ขอบคุณเช่นกันครับ :cool:
PAx
[SIZE="2"]ก่อนอื่นอยากขอบคุณแม่ค้าหลายคนเลยค่ะที่เราเคยซื้อของด้วย

ประทับใจมาก ยังไม่เคยมีประสบการ์ณแย่ๆกับการซื้อขายที่นี่ เลยอยากขอบคุณแม่ค้าทุกๆคนที่เคยขายของให้เรา เราประทับใจมากๆค่ะ แต่ว่ามันหลายคนจัด ลิสไม่ไหว ชอปเยอะ555
และคนขายคนอื่นๆที่น่ารักมากๆ ถึงแม้เราจะไม่เคยซื้อของด้วยก็ตาม แต่การมีคนขายดีๆที่นี่ทำให้เรารู้สึกอุ่นใจในการชอปปิ้งที่นี่ทุกครั้ง(แต่ก็ไม่ได้ประมาทนะจ๊ะ555 กลัววันนึงตัวเองต้องไปอยู่ใน Sbn justice เหมือนกัน )

แล้วก็อยากขอบคุณAntผู้ก่อตั้งเวป ทีมงานทุกๆคนและ ขอบคุณคุณoldie_pang cocoa ซึ่งเดี๋ยวนี้ไม่ค่อยเห็นเลย แต่ก็ไม่เคยลืมค่ะ สมัยที่ SBN แบบว่ามีโมดคอยตรวจกระทู้ แล้วก็จะมีคนมาคอยวีนคุณแป้งกับคุณโก้ เห็นแล้วเราละเหี่ยใจแทนเลย เลยรู้สึกว่าคุณแป้งกะคุณโก้เนี่ยใจดีมากเลยนะ ความอดทนสูงมาก ก็เลยอยากขอบคุณในความมีน้ำใจและเสียสละด้วยล่ะ อ้อ อีกคนก็คุณ bandaleeที่คอยจัดกิจกรรมสนุกๆ อยากไปร่วมด้วยมากๆ ถ้าไม่ติดว่าบ้านอยู่ไกลหลังเขาคงจะต้องไม่พลาดแน่ๆ

แล้วก็อยากขอบคุณอีกมากมายหลายคน ที่คอยช่วยตอบคำถาม เราเองไม่ค่อยมีความรู้เรื่องแบรนด์อย่างหลากหลาย เวลาจะซื้อเป๋าใหม่ทีก็จะมาอ่านๆความรู้ที่เพื่อนๆเขียนๆกัน ตอนสมัยน้องบาลองฟีเว่อ ก็อาศัยอ่านรีพลายคุณเด่น DenMark เนี่ยแหละค่ะ ได้ความรู้มากมายเชียว ส่วนเรื่องวิธีดูกระเป๋าก็อาศัยอ่านจากคุณ Fursofmine ซึ่งเดี๋ยวนี้ไม่ค่อยเห็นเลย คิดถึงจัง

แล้วก็อีกหลายคนเต็มไปหมดที่คงกล่าวขอบคุณได้ไม่ครบในที่นี้

อ้อแล้วก็อยากขอบคุณบรรดาตำรวจ SBN ทั้งหลาย ที่เก่งมากๆ ไม่ว่าจะเป็นเรื่องสืบสวน ดูแลกฏ ช่วยกันคิดอะไรใหม่ให้ SBN พวกเราดีขึ้น เช่นคุณ KAT, authentic_only, Meesook, WANNIT, Srichardson และอีกหลายคนเช่นกัน ขออนุญาตเอาลิงค์กระทู้เรื่องตำแหน่งมาแปะได้มะคะ แบบว่าเคยเขียนไปแล้ว แต่อยากขอบคุณอีกอ่ะ อยากขอบคุณทุกคนที่เพื่อนๆโหวตในกระทู้นี้ เราเองก็ไปร่วมโหวตด้วยเหมือนกัน คนทำดีก็อยากให้กำลังใจ จะพีเอ็มไปเชียร์ก็ไม่กล้ากลัวคนหาว่าสะเหร่อ 555 เลยแวะมาเสนอชื่อในทู้นี้เฉยๆ และถือโอกาสนี้ขอบคุณทุกชื่อที่ได้รับการเสนอนะจ๊ะ
http://forum.siambrandname.com/showthread.php?t=271724

ว๊ายเขียนมาเยอะเลย เขินจัง แต่รู้สึกผูกพันธ์กับที่นี่มากๆค่ะ เพราะเล่นมานาน ตั้แต่ mylvเปิดใหม่ๆ เลยอยากให้เวปนี้อยู่นานๆ ดังนั้นเห็นสมาชิกบางคนมีน้ำใจมากๆ เรายัซึ้งใจแทนคุณ WM เลย
เราเห็นคนทำผิดกฏก็จะพยายามช่วยรณรงค์นะคะ เอาเป็นว่า หากมีอะไรที่เราช่วยเหลือได้ ก็ยินดีมากๆค่ะ พีเอ็มมาได้

ขอบคุณค่ะ
big_su
ก่อนนี้เราไม่เคยซื้อของทางเน็ตเลย เพราะไม่ไว้ใจ

ตอนนี้มาเจอ SBN เจอมิตรภาพและความจริงใจค่ะ เราซื้อของได้เจอคนที่เขาขายของมีความรับผิดชอบ บางคนก็เป็นเพื่อนกันได้ ได้เห็นหน้าตาคนที่เราไม่รู้จัก แต่เรารู้สึกดีนะเหมือนกับเรากับเขา ออกจา วิน-วิน อ่ะ ต่างก้อได้ตอบสนองความต้องการกันและกัน เอ... หรือเราไม่ค่อยต่อโหดก้อไม่รู้นะ 555 แค่ของแท้ราคาสมเหตุสมผลก็พอแล้ว

เราบางทีก็พลาดพลั้งกับลูกค้าไปบ้าง แต่ก็ดีใจมากที่ไม่ถือโกรธเรา (T-T)

เราว่าระบบสมาชิก TM นี้ดีมากเลย แล้วที่ SBN นี่มีของเยอะมาก ได้ดูก็มีความสุขแล้ว (บางทีก็แอบฝันเอาอ่ะนะ อิอิ)

คนที่ทำเว็บนี้คงเหนื่อยเหมือนกันนะ ล่มทีลุ้นกันข้ามวัน...
แต่เราขอบคุณมากเลย ที่คุณทำสิ่งเหล่านี้ เราไม่ได้พูดถึงเรื่องละเมอถึงของแพงๆ หรือของที่นอกเหนือจากสิ่งจำเป็นในการดำรงชีวิต
แต่มันเป็นเพราะ SBN ทำให้มันมีความหลากหลาย มีความรู้และฉลาดด้วย คนที่นี่ต้องฉลาดอ่ะ ไม่งั้นโดนตัดแต้ม 555 หรือโดนปลอม

อันนี้ก็ไม่รู้เราจาฉลาดพอรอดได้ทุกครั้งหรือเปล่านะ อิอิ

เป็นกำลังใจให้นะ เว็บ SBN
phiphawin
ขอขอบคุณทีมงานที่เสียสละทั้งแรงกายแรงใจและอื่นๆอีกมากมายทุ่มเทสร้างสัมคมSBNให้น่าอยู่ ขอขอบคุณและขอชื่มชมทุกท่านจากใจจริง
sunny_me_vink
ขอบคุณคุณแอ๊นท์เจ้าของเว็บ และ ทีมงานผู้น่ารักด้วยค่ะ

:)
organ_kaviya
ขอบคุณจากใจสำหรับเวปเเละเจ้าของเวปนี้ที่มีแต่สิ่งดีๆ สังคมดีๆ ที่จริงใจให้กะพวกเราทุกๆคนขอบคุณค่ะ
hut2211
ขอบคุณเช่นกันครับ :D
BeNettY
[SIZE="3"]ขอบคุณทีมงานเเละผู้เกี่ยวข้องในทุกๆส่วน แห่ง SBN มากๆเลยน่ะค่ะ

ที่ทำให้เกิดพื้นที่ดีๆแห่งนี้ขึ้นมา เเล้วก็ขอบคุณคนดีๆทุกๆคน เข้ามาเเบ่งปันกัน ยื่นมิตรภาพน้ำใจ เเละสิ่งดีๆอื่นๆอีกมากมาย ให้แก่กัน

ขอบคุณจริงๆค่ะ
ManhattanElite
ขอบคุณพื้นที่ดีๆแห่งนี้ ซึ่งจะเกิดขึ้นไม่ได้ถ้าขาดผู้ที่เสียสละก่อตั้งชุมชนนี้ขึ้นมา
ทำให้ทุกๆวัน เกิดมิตรภาพดีๆบนโลกไซเบอร์นี้นะคะ
ขอบคุณมากๆค่า :D:D
voguishshop
[SIZE="4"]ขอบคุณพื้นที่ดีดีแห่งนี้มากๆคะ ทุกวันนี้เปิดแต่SBN:)
deewib
:p

[SIZE="6"]:p:pอีกหนึ่งเสียงที่อยากขอบคุณค่ะ ทีมงานทุกท่าน ขอบคุณค่ะ::p:p

Originally Posted by noinoi5
[SIZE="4"]อยากขอบคุณคุณแอนท์ ค่ะหัวเรี่ยวหัวแรง

อยากขอบคุณ ทีมงาน WM ที่คอยแก้ไขปัญหา จากระบบและสมาชิกที่เพิ่มขึ้น..อย่างทันท่วงที

อยากของคุณเพื่อนๆๆทุกคน ที่เป็นทั้งผู้ซื้อ ผู้ขาย...ผู้ตรวจสอบ...ผู้คอยปลอบโยน และให้กำลังใจ

ทุกท่าน..ค่ะ.........(อยากทราบที่อยู่ทีมงานเหมือนกัน..จะส่งขนมไปให้ค่ะ...หลังไมค์ได้ไหมเอ่ย):)
wnonach
[SIZE="4"]Thank You From The Bottom Of My Heart For All Wonderful Thing Ka! :p

TK
ขอขอบคุณเจ้าของ web, webmaster, staff ทุกท่านที่สร้างสรรค์พื้นที่ชุมชนแห่งนี้ขึ้นมา ทำให้ได้มีความรู้ที่มีประโยชน์ในหลายๆ เรื่อง ได้มีของสวยๆ ดูเป็นบุญตา มีความสุขที่เห็นเพื่อนๆ มีของสวยๆ เอามาแลกเปลี่ยนกัน ทั้งเอามาขายและเอามา review ชอบจริงๆ ค่ะ
ขอบคุณมากๆ ค่ะ
noo_pizza
ขอบคุณเจ้าของเวป
ขอบคุณทีมงานและ WM

ขอบคุณเพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ สำหรับมิตรภาพที่ดี

สุดท้าย ขอบคุณตัวเอง ....ที่ยังมีแรงทำงาน หาเงินมา shop ต่อไป ฮ๋าฮ๋า....

แบบว่าเขียนไรซึ้ง ๆ ไม่เป็นง่า....
RrabbitZ

ขอขอบพระคุณยิ่งด้วยใจจริงที่กรุณา
ชื่นจิตเป็นหนักหนา ขอขอบพระคุณ
ขอขอบพระคุณ

ขอขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกคนมากครับ ที่มาบอกสิ่งที่ตนรู้สึกที่ตนได้รับจากเพื่อนสมาชิกและผู้ที่เกี่ยวข้องทุกคน ในการก่อให้เกิดชุมชนแห่งนี้ ที่เราอาศัยร่วมกัน

ทางเรา จึงขอนำ กระทู้ที่มีเจตนาดีๆ ในการอยู่ร่วมกัน
มาลงเพิ่มเติ่มในกระทู้นี้ด้วยนะครับ

กระทู้ รู้สึกดีๆ กับความร่วมมือของแม่ค้าในห้อง local fashion
ตั้งโดยคุณ PrimmRose

กระทู้ เกิดจากความประทับใจ>>>>> ชุมชนนี้น่าอยู่ ^_^ คุณว่าไหม
ตั้งโดยคุณ tatar_17

หากใครพบเห็นกระทู้ใด ที่เป็นไปในทิศทางเจตนาที่ดีในการอยู่ร่วมกันเพื่อนสมาชิกสามารถนำมาบอกเล่าให้ฟังกันในกระทู้นี้ได้นะครับ

ขอบคุณ ทุกความคิดเห็น ในทุกกระทู้ ของเพื่อนสมาชิก
ที่ำคำนึงถึงอนาคตของชุมชนแห่งนี้ ที่เราอาศัยร่วมกัน
BiQuE
[size="5"]ขอบคุณคุณ Antz และ ทีมงานทู้กทุกท่านที่อดทน + ขยัน + เอื้อเฟื้อ มากๆครับ
AnnAnnAntz

ขอบคุณ คุณแอ๊นท์ผู้ก่อตั้งเวป
ขอบคุณ SBN Webmaster ที่ช่วยsupport และดูแล
ขอบคุณ พี่ๆน้องๆในเวป ที่มีน้ำใจช่วยกันดูแลและตรวจสอบบ้านเราให้น่าอยู่
ขอบคุณ ผู้ซื้อและผู้ขายที่น่ารักในนี้ที่มีน้ำใจแบบพี่ๆน้องๆ

- - - ขอบคุณค๊าาาา - - -

swaywann
[SIZE="7"]ขอบคุณเพื่อน ๆ / ลูกค้า / เจ้าของ Website และ ทีมงานมาก ๆ คะ ^_^
SSXT
ขอบคุณ SBN มากค่ะที่เปิดโอกาสให้มีพื่นที่ดีๆสำหรับนักศึกษาอย่างหนูได้ทำมาหากิน 55+
ขอบคุณ ผู้ก่อตั้ง webmaster ทีมงาน ผู้ซื้อและผู้ขาย
ขอบคุณ ที่ให้ความใส่ใจและเทคแคร์ต่อผู้ใช้พื้นที่นี้
ขอบคุณค่าาาาา :p:eek:
june_tester
[SIZE="5"]ขอขอบคุณพื้นที่ดีๆ ที่แสนอบอุ่นแห่งนี้ เพิ่งเป็นสมาชิกได้ไม่นานนัก เคยโพสผิดห้องมาก่อนเนื่องจากตาลายและรีบร้อนโพส ทำให้มีพี่สมาชิกในบ้านเข้ามาเตือนรู้สึกผิดมากมาย และขอขอบคุณคุณพี่mol199 ที่เข้ามาเตือนไม่อย่างงั้นู่คงโดนพี่webmasterลงกระทู้ผิดกฎแน่เลย ทุกวันนี้ไม่เคยทำผิดกฏเลย อิอิ แต่ยังไม่ได้สมัตร TM เลย อิอิ และเดี๋ยวพรุ่งนี้จะมาสมัครเลยค่ะ

ขอบคุณอีกครั้งๆๆๆจากใจ
Arlex

:) ขอบคุณ คุณแอ๊นท์ที่ทำให้มีเวป Siam Brandname เกิดขึ้นมา
:) ขอบคุณ Webmaster และทีมงานที่ช่วยพัฒนาและดูแลความเรียบร้อย
:) ขอบคุณ เพื่อนๆ พี่ๆน้องๆ ที่มีน้ำใจช่วยเหลือ แบ่งปัน และช่วยกันดูแลให้เวปนี้น่าอยู่และเป็นสังคมคุณภาพ

primavera

[SIZE="4"]ขอบคุณพื้นที่ดีๆ SBN
ขอบคุณ WEB MASTER ที่คอยปรับปรุงและดูแลเว็บเสมอมา ค่ะ
ขอบคุณลูกค้าที่น่ารักทุกๆคนค่า

;)
NokBinn
Big thanks for all SBN staff na ka:D
TEDDY07
ขอบคุณจ๊ะ :D
miniwalking
ขอบคุณWebmaster
ของคุณ เพื่อนๆที่ซื้อ-ขายกันในเวบนี้
ขอให้SBNอยู่กับพวกเราไปนานๆนะคะ;)
lapoire
ขอขอบคุณ ตั้งแต่ผู้ก่อตั้งเวปไซส์
ทีมงาน
บุคคลที่เกี่ยวข้องทุกท่าน ที่ทำให้มีพื่นที่ดีๆ สำหรับหลายคน

รวมถึงตัวเรา

เป็นทั้งที่ให้ช้อป ที่ให้ระบายเวลาเหนื่อยล้า

ถ้าไม่มี SBN ดึกๆ ค่ำคืนก็ไม่รู้จะไปไหนค่ะ

ขอบคุณค่ะ LUV LUV
lalabye
แวะมาขอบคุณด้วยคนค่ะ
ทั้งผู้ก่อตั้ง เวบมาสเตอร์ และทุกๆคนใน SBN
ขอบคุณจากใจค่ะ

ปล .ติด SBN มากๆ เลย
tangmomoo
Thx for all stuffs,webmaster n all members tat made online shopping turn to friendship networking kha^^
SBN Bravo!!!:p
winkk
ขอขอบคุณ webmaster ด้วยครับ...

ขอขอบคุณ สมาชิกทุกๆคนใน SBN

ขอขอบคุณSBNที่เปิดโอกาสให้ทุกๆคนแบ่งปันสิ่งดีๆต่อกัน

......ขอบคุณครับ
Chompu_punk
ขอบคุณมากมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกนะคะ

เป็นสังคมที่น่ารัก น่าอยู่มากมายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

.......................Q[o.O ]m.......................
p999
ขอบคุณ sbn เช่นกันค่ะ
ทั้งทีมงานทุกท่าน สมาชิกทุกท่านที่มีน้ำใจ เอื้อเฟื้อเผื่อแผ่

ขอบคุณจริงๆ ค่ะ
jaew_waw

ขอบคุณ ทีมงาน และผู้ก่อตั้ง ทุกท่านคะ
ขอบคุณ สำหรับ พื้นที่ดีๆ แห่งนี้นะคะ

jan00009
ขอบคุณสำหรับพื้นที่ดี ๆ แห่งนี้นะค่ะ มีประโยชน์มากมาย เป็นกำลังใจให้ ผู้ดูแลเวปทุกคนค่ะ
BomBoom1991
ขอบคุนเช่นกันค่ะ

เพิ่งเล่นบอร์ดเปนครั้งแรก

ถ้าเราทำผิดกฏทางเวบก็ช่วยเตือน---เปนสมาชิกใหม่นะคะ

ต้องขอบคุนมากจิงๆๆค่ะ
ขอบคุณสมาชิกทุกคนที่มาแสดงความคิดเห็นในกระทู้นี้ครับ

Originally Posted by BomBoom1991
ขอบคุนเช่นกันค่ะ

เพิ่งเล่นบอร์ดเปนครั้งแรก

ถ้าเราทำผิดกฏทางเวบก็ช่วยเตือน---เปนสมาชิกใหม่นะคะ

ต้องขอบคุนมากจิงๆๆค่ะ

สำหรับความกังวล ของคุณ BomBoom1991 สามารถเข้าไปอ่านกระทู้กรอบความคิด ขอบเขต และความเข้าใจที่ถูกต้องเกี่ยวกับ ระบบ Community Justice
เพื่อความเข้าใจ ถึงขอบเขต ในการอาศัยร่วมกันในชุมชนแห่งนี้ได้ครับ

หากศึกษาได้เข้าใจดีแล้ว ไม่ยากที่จะอาศัยในชุมชนแห่งนี้ร่วมกันครับ
จะได้คลายความกังวลได้ครับ

ขอบคุณมากครับ สำหรับความพยายามเป็นผู้ร่วมอาศัยที่ดีของชุมชนครับ
วันนี้ นั่งทำงานเพื่อ ปรับระบบชุมชน ให้เหมาะสมต่อชุมชนสยามแบรนด์เนมอย่างแท้จริง

ได้เจอกระทู้เก่าๆ กระทู้หนึ่ง ที่สมาชิกในชุมชนขอบคุณ คุณ Ant แล้วรู้สึกไดุ้ึถึง บรรยากาศที่สมาชิกยุคแรกๆของเว็บได้ร่วมกันมีไมตรี ต่อกันในการสร้างชุมชนแห่งนี้ขึ้นมาจึงอยากนำมาฝาก
เพื่อนสมาชิก ที่มาอาศัยในชุมชนแห่งนี้ร่วมกันได้อ่าน ครับ กระทู้นี้ครับ มาขอบคุณนุ้ง Antz ค่ะ

อยากทำให้ชุมชนแห่งนี้ เข็งแรงเหมือนดังที่ ผู้ก่อตั้งและสมาชิกที่เสียสละในการสร้างชุมชนแห่งนี้ขึ้นมาอยากให้เป็นกันครับ ช่วงนี้มีเรื่องต้องตัดสินใจเยอะเกี่ยวกับการทำเว็บแห่งนี้
กระทู้นี้ที่เจอทำให้ ได้แนวทางในการตัดสินใจได้มากยิ่งขึ้นครับ

ขอบคุณทุกความเสียสละ และรับผิดชอบที่ก่อให้เกิดชุมชนแห่งนี้ขึ้นมาครับ
baiyunneko
[SIZE="5"]ขอขอบคุณทุกท่านในสังคม SBN จากใจจริงมากมายค่ะ :D

[SIZE="5"]กลายเป็นโรค SBN Addiction แร๊วววว
saturmay
ขอบคุณ SBN สำหรับพื้นที่ดีๆ แบบนี้ค่ะ
:)
YveSaintLaurent
ขอบคุณค่ะ ^__^
wathanya
ขอบคุณ sbn มากมายค่ะ
imprezza
ขอบคุณพื้นที่บอร์ดดีๆนะคะ
เป็นสมาชิกใหม่ ถ้าผิดพลาดประการใด
ก็ช่วยแนะนำด้วยนะคะ
moonoiiz-pp
ขอบคุณทีมงานทุกท่านเป็นอย่างสูงนะคะที่เสียสละเพือพวกเราขนาดนี้ ประทับใจมากค่ะที่มีเวบดีดีแบบนี้
และขอบคุณสมาชิกที่น่ารักทุกๆท่านที่ทำให้ SBN อบอุ่นและน่าอยู่เหมือนทุกวันนี้ค่า
nokhon
ขอบคุณ SBN มากๆเลยนะคะและทีมงานทุกๆท่าน
ที่ทำให้เจอเพื่อนๆที่น่ารักในนี้
ขอขอบคุณมากๆๆๆๆๆนะคะ
O.joe
ขอขอบคุณทีมงานและคนที่คิดการก่อตั้งสังคมที่น่ารักแบบนี้ขึ้นมา

ขอขอบคุณเพื่อนๆและพี่ๆในที่แห่งนี้ด้วยนะค่ะ

ขอบคุณคุณลูกค้าที่น่ารัก

ขอบคุณแม่ค้าที่เราเคยซื้อของด้วย

ทุกๆคนในนี้น่ารักจริงๆค่ะ
เราหวังว่าทุกคนก็คงรัก SBN เหมือนเราใช่มั้ยค่ะ

ที่ปห่งนี้ได้ให้หลายๆอย่างกับหลายๆคน
และเราก็ต้องร่วมกันช่วยกันรักษากฏของชุมชนแห่งนี้เพื่อให้ที่แห่งนี้ยังคงอยู่ตลอดไป
cateiei
สวัสดีคะทุกๆคน.....ขอขอบคุณพี่ๆทุกคนในสยามแบรนด์ค่ะ
ที่สละเวลาอันมีค่าเพื่อชุมชนแห่งนี้ ทำให้มีความรู้สึกอบอุ่นทุก
ครั้งที่เข้ามา....เหมือนพี่น้อง ครอบครัวเดียวกัน
.........ขอบคุณทุกคนมากๆคะ..................
nancoala
Originally Posted by wnonach

ขอ Quote หน่อยนะค่ะ ขอบคุณมากมายค่ะ
SweetHeart
ขอบคุณ คุณAnt , คุณSiambrandname Webmaster และทีมงานที่น่ากทกๆคนค่ะ

ขอบคุณลูกค้าทุกคนที่เคยเข้ามาอุดหนุนหรือสนใจสินค้าของเรา

ขอบคุณแม่ค้าดีๆน่ารักหลายๆคนที่ทำให้เรามีของแท้ จริง ดี ราคาถูกใช้เสมอๆ

ขอบคุณทุกๆคนในนี้ที่เอาเรื่องราวความรู้ต่างๆเข้ามาแชร์เช่น ดูของจริงยังไง ดูของปลอมยังไง กลวิธีหลอกของพวกคนไม่ดี ฯลฯ

สุดท้ายนี้ก็ขอขอบคุณที่สุดสำหรับโดยเฉพาะ พี่อุ้ม คุณเอ๋ และคุณลาสเวกัสค่ะ
bestie
ชอบที่นี่เพราะมี catch fake มากๆๆค่ะ
ขอบคุณทุกๆคน
geena
Tฺhank you so much and Big Big hand for all who have made nice community,SBN.I am very impress to know and join with you all ka.
Ja-o-ne
ขอบคุณทุกแรงกายแรงใจที่สละเวลาเพื่อชุมชนแห่งนี้
ขอบคุณที่ทำให้เราได้ ซื้อ -ขายสินคาดีๆ
ขอบคุณ sbn มากมายคะ
arax
ขอบคุณ สำหรับ SBN ทั้งผู้ก่อตั้งและทีมงาน ที่สร้างชุมชนเว็บไซด์ดีๆให้เรา
ammniee
(อ่านจบแล้วลบได้)ประกาศข้อตกลงทั่วไป www.siambrandname.com

www.siambrandname.com ไม่ยินดี ไม่ยินยอม ไม่สนับสนน ให้มีการใช้ ระบบใดๆ ในชุมชนแห่งนี้ เพื่อการกระทำผิดต่อกฎหมายและศิลธรรมที่ดีงามของประเทศนี้ที่เราอาศัยร่วมกัน ทั้งนี้หากสมาชิกเข้ามาใช้งาน ชุมชนแห่งนี้ แสดงว่า รับรู้ เข้าใจ และยอมรับ ในประกาศนี้ และยินดี ปฎิบัติตามประกาศนี้ร่วมกัน

www.siambrandname.com เป็นสื่อกลางในการซื้อขายแลกเปลี่ยนเท่านั้น ไม่มีส่วนเกี่ยวข้อง กับการทำผิดกฏหมายของสมาชิกคนใด และจะไม่ร่วมรับผิดชอบใดๆ กับสมาชิกผู้ที่ทำผิดกฏหมาย ในทุกกรณี
arax
(อ่านจบแล้วลบได้)ประกาศข้อตกลงทั่วไป www.siambrandname.com

www.siambrandname.com ไม่ยินดี ไม่ยินยอม ไม่สนับสนน ให้มีการใช้ ระบบใดๆ ในชุมชนแห่งนี้ เพื่อการกระทำผิดต่อกฎหมายและศิลธรรมที่ดีงามของประเทศนี้ที่เราอาศัยร่วมกัน ทั้งนี้หากสมาชิกเข้ามาใช้งาน ชุมชนแห่งนี้ แสดงว่า รับรู้ เข้าใจ และยอมรับ ในประกาศนี้ และยินดี ปฎิบัติตามประกาศนี้ร่วมกัน

www.siambrandname.com เป็นสื่อกลางในการซื้อขายแลกเปลี่ยนเท่านั้น ไม่มีส่วนเกี่ยวข้อง กับการทำผิดกฏหมายของสมาชิกคนใด และจะไม่ร่วมรับผิดชอบใดๆ กับสมาชิกผู้ที่ทำผิดกฏหมาย ในทุกกรณี
grape2008
[SIZE="4"]ขอขอบคุณSBNมากมายค่ะ เป็นเครือข่ายชุมชนสำหรับการช้อปปิ้ง
ค้าขาย เป็นเพื่อนแก้เหงา เป็นสังคมออนไลน์ที่น่าอยู่จริงๆค่ะ

[SIZE="5"]I LOVESiambrandname.com KA!!
thaiplasticpack

fearaly

warong
ที่จะพูดก้อมีคนพูดมาหมดแล้ว แค่อยากจะบอกว่าไม่มีคำบรรยายใด ๆ ที่ จะบรรยาย ได้ดีไปกว่าที่เพื่อน ๆ สมาชิกพูดมาอีกแล้ว บอกได้คำเดียว ว่า

Big thank you for siambrandname, sbntown, k . p ant, wm love you so much and forever .
paktob
ขอบคุณมากค่ะ สำหรับเว็บดีดีอย่างนี้
jirawan
ขอบคุณสำหรับแรงกายแรงใจ ที่สรรสร้างพื้นที่ดีแห่งนี้ ขอบคุณมากๆค่ะ
Colorfulcanard
ขอบคุณมากๆเลยค่ะ
Mazzimo
ขอบคุณทุกกำลังกายกำลังใจ ที่ช่วยกันสร้าง ช่วยกันดูแลรักษาชุมชนแห่งนี้นะคับ
Tudtoo_a
Thx u for SBN. :D:-P:D:-P
PlatinumWing
ขอบคุณทุกคนที่เป็นผู้ก่อตั้ง SBN นะคะ ทำให้เกิดชชุมชนที่ดีแห่งนั้ขึ้นมา

ถึงแม้จะเพิ่งรู้จักกันได้ไม่นาน แต่ก็ประทับใจจริงๆค่ะ

ขอบคุณค่ะ :D
jsjz
ขอบคุณเช่นกันค่ะ

Thank SBN (:
iloveit
ขอบคุณจากใจ สำหรับพื้นที่ดีๆ ที่ทีมงานทุกคนช่วยกันสร้างสรรค์และดูแลเป็นอย่างดีค่ะ
Precious Lover
ขอบคุณทีมงานSBNทุกคนที่ช่วยสร้างพื้นที่และชุมชนดีๆแห่งนี้
arada.wic
ขอบคุณ สำหรับพื้นที่ดีดีค่ะ
starstar
ขอบคุณค่ะ :)
moo moo CA
ขอขอบคุณทีมงาน SBN ทุกท่านค่ะ...
LetsCoach
ขอบคุณทีมงาน sbn ทุกคนค่ะ ^^
LetsCoach
ขอบคุณที่ให้เป็นสมาชิก และขอบคุณทีมงานทุกคนนะคะ ^^
chaochao
ขอบคุณพื้นที่แห่งนี้มากๆนะค่ะ
ที่ทำให้พบสังคมใหม่ๆ รู้จักสิ่งใหม่ๆ
ขอบคุณ คุณแอนท์
ขอบคุณทีมงานที่คอยดูแลเว็ปไซท์แห่งนี้
ขอบคุณมากๆจากใจค่ะ ^^:-D
emika_tomo
ขอบคุณในความพยายามของเวปมาสเตอร์ในการสร้างสังคมที่เป็นไปอย่างถูกต้อง
เวปมาสเตอร์และสตาฟทุกคนพยายามจัดระบบให้ออกมาดีที่สุด และสามารถรองรับความต้องการของทุกๆฝ่าย

ขอบคุณสำหรับพื้นที่บนเวปนี้ค่ะ
susee
ขอบคุณ "สยามแบรนด์เนม" สำหรับพื้นที่ดีๆ เช่นนี้
เมื่อ web นี้ใช้ไม่ได้เป็นเวลาแค่ 2-4 วัน
คิดว่าทุกคนเห็นความสำคัญของพื้นที่นี้เพิ่มขึ้น
ขอบคุณอีกครั้งนะคะ
poosalisa
อยากจะขอบคุณทุกๆคนที่มีส่วนสร้างและดูแลเว็บนี้ให้เกิดขึ้นและคงอยู่ค่ะ

สัญญาว่าจะเป็นสมาชิกที่ดีและทำตามกฏ กติกาอย่างเคร่งครัดค่ะ เพื่อเป็นกำลังใจให้กับทุกคนที่สละเวลาและแบ่งปันสิ่งดีๆให้กันค่ะ
:D
yingyinga
ขอขอบคุณผู้สร้างสรรค์ siambrandname.com นี้ด้วยค่ะให้ได้มากกว่าแค่การซื้อ-ขาย
แต่ได้ทั้งความรู้ใหม่ๆ ประสบการณ์ใหม่ๆ แถมได้ทำบุญอีกต่างหาก ขอให้โชคดีและเจริญยิ่งๆขึ้นไปนะค่ะ
maneemaneishop
ขอบคุณพื้นที่ดีๆ จาก สยามแบรนด์เนม มากๆคะ ที่เอื้อเฟื้อให้ แม่ค้าอย่างเรา ได้มาพบประสังคมใหม่ๆ
ขอบคุณทีมงานที่ช่วยดูเว็บไซร์คะ และขอบคุณเว็บมาสเตอร์ที่ค่อยเอาใจในการตอบปัญหาสำหรับมือใหม่คะ พึ่งเข้ามาเว็บนี้ไม่นาน แต่พอมีกระทู้พวกนี้ช่วยได้เยอะคะ
ขอบคุณมากๆจากใจ
pinkypita
ขอบคุณทุกๆคนที่มีส่วนส้รางและดูแลเว็บที่ดีๆแบบนี้ค่ะ
kornkrai88
ขอบคุณ SBN ที่มีชุมชนดีๆแบบนี้ครับ
Nok3848
Thank you SBN site and SBN Team ka
onanongc
ขอบคุณ SBN มากค่ะที่เวปเป็นสื่อกลางให้ผู้ซื้อและผู้ขาย ขอเป็นกำลังใจและสนับสนุนการทำงานค่ะ
leikapollo
ขอบคุณ SBN เว็บซื้อขาย พูดคุย ของแบรนด์เนมของแท้ที่ดีที่สุด ร่วมไปถึงสังคมดีๆด้วย!!
JJberry
ขอบคุณสำหรับพื้นที่ซื้อขาย

ขอบคุณเว็บมาสเตอร์และทีมงานที่คอยปรับปรุง ดูแลเว็บตลอด

ขอบคุณที่ไม่เคยละเลยการตอบข้อสงสัยแก่สมาชิก

ขอบคุค่<3
Numayshop
ขอขอบคุณ คุณแอนท์ มากๆนะค่ะ ขอบพระคุรที่ที่ก่อตั้งสังคมนี้
ขอบคุณ พี่ๆ ทีมงานทุกคน และสัญญาจะช่วยรักษาดูและชุมชนนี้ให้น่าอยู่ค่ะ:smile:
sbn จะได้อยู่คู่พวกเราตลอดไปรัก
:D

รัก SBN มากๆที่สุดนะค่ะ
Tukta Chichi
" ขอบคุณนะค่ะ และยินดีมากมายที่ได้เป็นส่วนหนึ่งในชุมชนเล็ก ๆ ที่น่ารักแห่งนี้จ้า " ;)
srirat
ขอขอบคุณผู้ก่อตั้ง และทีมงานทุกๆคนค่ะ
ขอบคุณเพื่อนๆทุกคนที่ร่วมกันสร้างสังคมดีๆ
anake
ขอขอบคุณผู้ก่อตั้ง ที่ทำให้เราได้มีชุมชนเล็กๆแห่งนี้ ชุมชนนี้ไม่เพียงแต่ให้เราได้ซื้อขายกัน แต่เป็นชุมชนเล็กๆที่ทำให้เราได้มีเพื่อนใหม่ๆ พูดคุยกันในเรื่องที่ชอบเหมือนๆกัน เราได้เพื่อนดีๆจากชุมชนแห่งนี้เยอะมากเลยคะ ขอขอบคุณอีกครั้งคะ
lovelycoach
ขอบคุณเช่นกันค่ะ
ขอให้มีพื้นที่ดี ๆ แบบนี้ตลอดไปนะค่ะ

:D:D:D:D:D:D:D
Ruthenium01
ขอบคุณทีมงาน และ แอตมินทุกท่านที่เสียสละเพื่อส่วนรวมมากๆคะ เราเป็นคนนึงที่เข้ามาซื้ออย่างเดียว ไม่เคยขาย เพราะรู้สึกไว้วางใจเว็บนี้มากที่สุดในบรรดาเว็บทั้งหมดคะ^^
Yui Nampetch
ขอบคุณสมาชิกทุกคนใน Siambrandname นะคะ ที่ทำให้เรามีพื้นที่ในการพูดคุยแลกเปลี่ยนกัน

ขอขอบคุณผู้ดูแลที่เสียสละเพื่อประโยชน์ส่วนรวมทุกๆคนนะคะ ที่ทำให้ชุมชนนี้น่าอยู่ และ ปลอดภัย

ขอบคุณจริงๆค่ะ และ ในเมื่อเป็นสมาชิกใหม่ก็ขอฝากตัวด้วยนะคะ :D
Ching.ketsarin
ขอบคุณทุกๆคนใน sbn ไม่ว่าจะทีมงาน คนขาย คนซื้อ ที่ทำให้สังคมเล็กๆนี้ ได้อยู่กันอย่างปลอดภัยตลอดมาค่ะ
eboat
ขอบคุณ SBN ที่เป็นเวปไซต์ที่ดี ที่ทำให้เกิดช่องทางอีกช่องทางหนึ่ง ขอบคุณ Staff ทุกท่านที่เหน็ดเหนื่อยและทำให้ SBN สมบูรณ์ และเป็นเวปไซต์ที่ดีที่สุด ขอบคุณ และ ขอบคุณมากๆ
enuufaii
ขอบคุณที่พยายามทำให้สังคมออนไลท์เป็นสังคมที่ดี มีความน่าเชื่อถือ ขอบคุณ SBN ที่เป็นเวปไซต์ที่ดีที่สุดขอบคุณ Staff ทุกท่านที่ทำให้ SBN สมบูรณ์ และเป็นเวปไซต์ที่ดีที่สุด ขอบคุณมากๆ ถึง มากที่สุด
pearpear26
ขอขอบคุณ ทีมงาน SBN ทุกคนนะคะ ที่ช่วยกันดูแล และพัฒนาเวปนี้ให้เป้นเวปที่มีคุณภาพ มีความน่าเชื่อถือ ถึงดิฉํนจะเป็นสมาชิกใหม่ แต่เมื่อตามอ่านกฎระเบียบ หรือข้อมูลต่างๆ รู้ได้เลยว่าทุกคนเอาใจใส่กันดีมากค่ะ จะเป็นอีกแรงที่ช่วยให้เวปนี้น่าอยู่ น่าซื้อขาย น่าพูดคุยต่อๆไปค่ะ ^^
niece
ขอขอบคุณ SBN มากๆค่ะที่แบ่งปันพื้นที่ดีๆ และแบ่งปันความรู้ ขอบคุณมากคร้าา:D
Romeo
ขอขอบคุณพื้นที่ดีๆ SBN ด้วยครับ
niece
ขอขอบคุณ SBN มากๆๆค่ะที่เปิดโอกาสให้แก่ niece อีกค่ะ ขอบคุณพื้นที่ดีๆของ SBN มากค่ะ
ibebahot555
รักเวบนี้จริง ๆ ครับ
travellerbkk
ขอบพระคุณมากครับ
peemai_lanna
ขอบคุณจากใจจริงค่ะ :eek:
cuptea
ขอบคุนพื้นที่ดีๆค่ะ
ChayananChom
ขอบคุณอย่างยิ่งค่ะ
Ramlee91
ขอบใจมากๆจ้า
ongkarakkk
ขอบคุณค่ะ ที่มีเวบดีดีไว้ให้แม่ค้าขายของค่ะ :D
wadeecha
ขอบคุณพี่ๆ น้องๆ เพื่อนๆ และทุกๆคนที่ช่วยกันสร้างสรรค์สังคม SBN นี้ขึ้นมานะคะ แล้วยังช่วยอำนวยความสะดวก ช่วยให้ข้อมูลข่าวสารต่างๆ
เป็นกำลังใจให้ staff ทุกคนด้วยค่ะ ขอบคุณมากนะคะ
mykawaii
ขอบคุณค่าาา มีสังคมดีๆ
chertamm
ขอบคุณพื้นที่ดีๆค่ะ
Patty145
ขอบคุณมากๆค่ะ
vendre
Thank you ka sbn
มานิตย์
ขอบคุณมากคับผม
aornarin
Thank you for creating a place for us to share and discuss about our same interests in this new society here naka always support :)
Keraratchapon
ขอบคุณSBNครับ ที่เป็นเวบที่มีมาตรฐานที่ดีครับ
Pretty2011
ขอบคุณพื้นที่ SBN ขอบคุณมาก ๆ ค่ะ
dreamiing
thx you ka
SBN Experience Team

ทีมงานขอขอบคุณรายการเรื่องเด่นเย็นนี้ และ ช่อง 3 สำหรับคลิปวีดีโอ

และ ขอบคุณเพื่อนสมาชิกชุมชนที่ช่วยร่วมสร้างกระทู้นี้ขึ้นมาครับ
IamGung
ขอบคุณ sbn พื้นที่ดีๆ ค่ะ^^:D
oppnaja722
ขอบคุณสำหรับการเสียสละ เพื่อมาดูแลชุมชนของเรา
ขอบคุณพื้นที่ดีๆ
ขอบคุณมากๆค่ะ
sunmim786
ขอบคุณชุมชนดีๆแห่งนี้ที่ได้ให้โอกาสกับทุกๆคน และขอขอบคุณผู้ดูแลชุมชนแห่งนี้รวมถึงสมาชิกทุกท่านที่มีส่วนช่วยกันทำให้ชุมชนแห่งนี้เดินหน้าต่อไป:D
puiypuiy

ขอบคุณเจ้าของเว็บไซต์แห่งนี้ และทีมงานทุกท่านค่ะ

ที่ทำให้เราได้รับความรู้

และแลกเปลี่ยนโดยไม่มีเงื่อนไขใดๆ ขอบคุณเพื่อนๆที่นำความรู้เรื่องต่างๆมาบอกต่อบนพื้นที่สาธารณะแห่งนี้

ขอให้เจ้าของเว็บไซต์และทีมงาน มีความสุขความเจริญ อายุ สุขะ พละ ยิ่งยืนกันขึ้นไปนะคะ

Jaygee
ขอบคุณเจ้าของ ขอบคุณทีมงานดูแลเว็ปทุกท่าน ขอบคุณชุมชนแห่งนี้ ที่ทำให้เรามีพื้นที่ดีๆ
ขอบคุณสมาชิกทุกท่าน ที่คอยช่วยเหลือแบ่งปัน ทำให้ชุมชนแห่งนี้แห่งนี้น่าอยู่
ส่วนตัวรู้สึกผูกพันธ์และรัก SBN อยากให้ SBN อยู่กับเราตลอดไปค่ะ
khomsuk
ได้ยินกิตติศัพท์แอดมินบอร์ดนี้จากคนรู้จักมานาน ซื้อขายหลายรอบก็ผ่านไปได้ด้วยดี ต้องขอบคุณแอดมินที่สละเวลามาดูแลบอร์ดด้วยครับ
khunploybingo
ขอบคุณพื้นที่ดีและเพื่อนๆsbnทุกคนค่ะ^^
chai2015
ขอขอบคุณทีมงานที่น่ารักทุกคนครับ
yoizhi
ขอบคุณเจ้าของ Website SBN และทีมงานที่ทำให้สังคมนี้น่าอยู่และเป็นกันเอง ขอบคุณครับ
hyiphyip
เพิ่งสมัคร แต่อบอุ่นจังค่ะ
nakarinkeng
ขอบคุณสำหรับพื้นที่คลังความรู้ดีๆครับ อ่านเพลินมาก;)
รูปการ์ตูนรูปการ์ตูนน่ารักๆรูปการ์ตูนกวนๆรูปการ์ตูนผู้หญิงรูปการ์ตูนคู่รักรูปการ์ตูนเคลื่อนไหวรูปการ์ตูนร้องไห้รูปการ์ตูนไทยรูปการ์ตูนญี่ปุ่นรูปภาพการ์ตูนระบายสีคำอวยพรวันเกิดเค้กวันเกิดสวยๆเค้กวันเกิดน่ารักๆทรงผมสั้นเลโก้จีนกรอบรูป
tugy
มาสร้างมิตรภาพกันครับ ^___^
Joeysteward
ขอบคุณทีมงานที่ดูแลwebได้ดีตลอดมา
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3