VERY VERY CHEAP ----Super/Paul Smith sunglasses/Paul smith belt/Cath Kidston bag/Topshop shoes/Adidas football shoes kids/H&M/MNG/Zara/Uniqlo/Vickteerut/Coach------
โดย JLL
JLL
สนใจ pm มานะคะ หรือ email [email]jllpreorder@gmail.com[/email]
cf แล้วห้าม cc นะคะ ราคาต่อรองกันได้ค่ะ
ส่ง ems ฟรี หรือสามารถนัดรับได้ที่สยามพารากอน และเซ็นทรัลลาดพร้าวนะคะ
ซื้อ 2 ชิ้น ลดทันที 5% ค่ะ

SUPER รุ่น 49ER

ทรง Club Master เลนส์ ZEISS คุณภาพดี
สภาพ 95% ใช้น้อย กระเป๋าหนังมีรอย (ตามรูป)
ซื้อจากร้าน Glassaholic @ Siam Square
ราคาเต็มประมาณ 8,500 บาท ขาย 4,500 บาท

Paul Smith PS-392

ทรง Aviator สีดำ ด้านหลังสีเขียว สวยคลาสสิค
สภาพดี 95% ใช้น้อย
ซื้อจากร้าน T-Zone @ Siam Square

ราคาเต็มประมาณ 7,000 บาท ขาย 2,500 บาท

NEW! รองเท้าเตะฟุตบอล adidas เด็ก รุ่น Adidas Messi 10.4 FG size 35.5 ยังไม่เคยใช้เลยค่ะ ขาย 1200 บาทเท่านั้นค่ะ ] กล่องเป็นรอยตามรูปค่ะ

รูปด้านล่างจาก internet ค่ะ

กระเป๋า zara neon clutch สามารถถือได้ 2 แบบค่ะ จะถือเป็น clutch หรือสะพานข้างได้ สวยเปรี้ยวค่ะ
ใช้ประมาณ 2 ครั้งค่ะ สภาพ 90% มีรอยขนแมวนิดหน่อยตามการใช้งานค่ะ
ปรับราคาลงเหลือ.... 690 บาทเท่านั้นค่ะ

เข็มขัด paul smith ลาย signature ค่ะ ของผู้หญิง
สภาพ 80% มีรอยขนแมวที่หัวเข็มขัด ตามการใช้งาน แต่โดยรวมแล้วไม่มีตำหนิที่ชัดเจนค่ะ
ขายแค่ 1500 บาทเท่านั้น ถูกมากค่ะ

ขายรองเท้า topshop slip-on สีดำ size 38 ใช้น้อยมาก ไม่มีตำหนิ
สภาพ 95% มีแค่เลอะตรงพื้นรองเท้าเพราะใส่แล้วค่ะ
ขาย 690 บาทค่ะ

ทรงและสไตล์คล้ายรูปด้านล่างจาก internet ค่ะ

กระเป๋า Cath Kidston bucket bag ลาย candy flower ของใหม่ ซื้อมาไม่ได้ใช้ค่ะ
ขาย 1200 บาทค่ะ ถูกมากค่ะ

USED เสื้อ H&M สีชมพู 4US 490 บาทค่ะ ผ้าดี ไม่ใช่ผ้ายืดนะคะ
ตัวนี้ใส่กับกางเกงขายาว หรือสวมสูทขาวทับก็สวยค่ะ

USED เสื้อ MNG ลายดอกไม้ size S 300 บาทค่ะ
ตัวนี้ลายน่ารักมากค่ะ

USED เสื้อ coat uniqlo ตัวนี้ใส่แค่ครั้งเดียวเท่านั้น size s ซื้อ 1990 บาท ขอขายที่ 900 บาทเท่านั้นค่ะ

USED เสื้อ jacket หนังเทียม zara สภาพดี size s ขอขายที่ 650 บาทเท่านั้นค่ะ

USED เสื้อหนาว bomber jacket เท่ห์ๆ จาก vickteerut สีเทาน่ารักมากค่ะ ไม่ซ้ำใคร หรูหราแบบเท่ห์ๆ สภาพดี size s ขอขายที่ 1950 บาทเท่านั้นค่ะ

์ NEW กระเป๋าสตางค์ COACH หนังสวยดูแพง ราคา 3990 บาทเท่านั้นค่ะ

์ NEW กระเป๋าสตางค์ COACH หนังสวยดูแพงอีกรุ่น มีสายคล้องมือ ราคา 3990 บาทเท่านั้นค่ะ

ขอบคุณ SBN ค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3