รบกวนตรวจสอบ Longchamp neo หน่อยค่าว่าของแท้หรือปลอม
โดย shutjne
shutjne
พอดีซื้อมาจากร้านในไอจีค่ะ ลองเอามาตรวจตามเว็บแล้ว ติดอยู่หนึ่งเรื่องคือกระดุมม้าเบี้ยว แต่ลองหมุนดูเอ้า หมุนได้ซะงั้น คือเหมือนมันหลวมค่ะเลยหมุนได้ ก็เลยทำให้ไม่มั่นใจว่าของแท้รึเปล่า ? เป็นเพราะกระดุมหลวมหรือของปลอม

ยังไงรบกวนผู้รู้ตรวจสอบหน่อยนะค้าา
ขอบคุณค่ะ

Rocketman
[INDENT]องค์รวมให้แท้

*** การให้ความคิดเห็นต่อสินค้าแบรนด์เนมชิ้นนี้เป็นเพียงการใช้วิจารณญาณส่วนตัวที่ได้จากองค์ประกอบของภาพที่ลง user ไม่มีส่วนได้ส่วนเสียกับสินค้าใดๆ
เจ้าของสินค้าต้องใช้ดุลพินิจเปรียบเทียบกับความคิดเห็นท่านอื่นๆ ***[/INDENT]
Pirates
น่าจะะกระดุมหลวมครับ
aum
แท้นะคะ กระดุมหมุนได้ หรือหลวม หรือม้าเบี้ยว
นี่เจอจนเป็นเรื่องปกติเลยค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3