รบกวนช่วยตรวจสอบ MCM Xmini ว่าแท้หรือไม่ค่ะ
โดย pookiepink333
pookiepink333
รบกวนกูรู MCM หน่อยนะคะ แม่ค้าแจ้งว่าซื้อ เดือนเม.ย. ปี17 แต่บัตรเขียนตัวเลขไม่ค่อยชัดเจน และเราดูไม่รู้ว่าแท้หรือไม่

และถ้าตอนนัดรับควรจะต้องดูอะไรเป็นหลักคะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ ^^

Contented by pookiepink333 @ Siambrandname

Pirates
แท้ครับ...........
tustus
เทียบกับกระเป๋าของตัวเองที่มีแต่เป็นสีชมพู ดูแล้วเหมือนกัน แท้จ้า
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3