ขายถูก Kate Spade cross body/Adidas Stan Smith/Keds Chillax
โดย phanitaisdear
phanitaisdear
ติดต่อต่อผ่านทางไลน์ได้นะคะ bambidear หรือทาง inbox ในนี้ก็ได้ค่ะ ทุกอย่างรวมค่าส่ง EMS ให้นะคะ

1. Kate Spade cross body สีน้ำเงินเข้ม ซื้อจากฮ่องกงค่ะ ใช้ 1 ครั้ง มีถุงผ้า และ ถุงกระดาษให้ค่ะ
ซื้อมา 4600 ขอขาย 2000 งดต่อนะคะ สภาพ 99.99% ค่ะขนาด หัวเงินยังไม่มีรอยขีดเลยค่ะ

2. Keds Chillax เป็นแนว slip on สีขาว ไซต์ 38 (UK ไซต์ 5)มีกล่องให้พร้อมค่ะ ใส่ไป 2-3 ครั้ง ยังไม่เคยซักนะคะ สภาพ 95% มีรอยฝุ่นนิดๆ หน่อยๆ ซักออกค่ะ ขอขาย 800 บาท

3. Adidas Stan Smith สีขาว หลังเป็นสีดำ (เป็นลายๆ คล้ายๆ หนังงู) ไซต์ 38 ซื้อจากเยอรมันค่ะ ไม่มีกล่องนะคะ ใส่ประมาณ 3 ครั้ง สภาพ 97% เหมือนได้ของใหม่ ขอขาย 2,000บาท ถ้วนค่ะ

ดันนนนค่า....
ดันค่า :D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3