TM : ผ่อนได้-รับบัตร!!! New & Used.... LV Zippy Wallet, LV Clemence Wallet, LV Zippy Coin Purse, LV Denim Scarf, Chanel Brooch, Hermes Picotin18, Bottega, Proenza Schouler
โดย Suwaphat V.
Suwaphat V.

ติดต่อ : Patty 081-9354298 LINE : SV-PATTY

ขออนุญาติให้สิทธิคนที่ไม่ต่อราคา หรือคนพร้อมโอนเต็มจำนวนก่อนค่ะ
ไม่พร้อมซื้อ อย่ามาต่อเล่นๆให้เสียความรู้สึก!!!

CFแล้วไม่โอนเงินตามเวลา จะขายให้คนต่อไปที่พร้อมโอนเลยนะคะ

หากมัดจำแล้วยกเลิก ไม่โอนเงินส่วนที่เหลือหรือรับของตามที่ตกลง ขอสงวนสิทธิไม่คืนมัดจำค่ะ

+ รบกวนอ่านเงื่อนไขให้ชัดเจนก่อน จะได้ไม่เกิดปัญหาภายหลังจ้า +

"No Refund or Change"

รับบัตรเครดิตทุกธนาคาร (ค่าธรรมเนียม 3%) รูดได้ที่หลังการบินไทยเท่านั้นค่ะ

*** ส่งEMSฟรีทั่วประเทศ / นัดรับช่วงนี้ขอรบกวนมาที่บ้านค่ะ ***
นัดรับมัดจำก่อน1,000-5,000บาท และตกลงราคาขายกันให้จบก่อน
เพราะถ้าเจอกันแล้วต่อเพิ่มทีหลังไม่เอาค่ะ

(นัดรับเท่านั้นนะคะ ไม่สะดวกนัดเจอเพื่อลองถือลองสะพายก่อนแล้วค่อยตัดสินใจ)

"CFขอเลขบ/ชแล้วยกเลิกหรือหาย ขอลงเป็นBlacklistค่ะ"

'New Zone'
ของใหม่ป้ายห้อย!!!
+ขออนุญาติงดต่อสำหรับบางชิ้น+
ไม่ได้ตั้งราคาเว่อร์ และแพงไปกว่าคนอื่น
บางชิ้นขายเท่าทุน-ขาดทุนด้วยค่ะ ของที่ได้มาจากเยอรมัน อังกฤษ อิตาลี ฝรั่งเศส และโซนอเมริกา
เรทเงินต่างกันตามรอบบิน และประเทศ บางชิ้นหายาก ไปหลายเมืองกว่าจะได้มา

New!!! Childern's GG Tote
*ALL SOLD OUT*

New!!! LV Chale Monogram Denim Scarf

(size 142.5*142.5 cm.) Slik 60% Wool 40%
ผืนใหญ่คุ้มค่า สีคลาสสิคใช้ได้ทั้งหญิง/ชาย
ขอขายที่ 18,500.- Net price!!!
ผ่อน2เดือน (9,400*2เดือน)
ผ่อน3เดือน (6,500*3เดือน)
อุปกรณ์ :
Full Set

New!!! LV Zippy Coin Purse (2017)
ใบเล็กกะทัดรัด 4ช่องการ์ด 2ช่องใหญ่ 3ช่องเอนกประสงค์
ใส่เหรียญ ใส่แบงค์พันแบบพับครึ่งก็ยังไหว ใบเดียวเอาอยู่

ขอขายที่ 12,900.-
Net price!!!
อุปกรณ์ :
Full Set

New!!! LV Clemence Wallet (2017)
ภายในสี Rose Ballerine เพิ่งลงเครื่องร้อนๆค่ะ
ขอขายที่ 16,500.-

ผ่อน2เดือน (8,500*2เดือน)
ผ่อน3เดือน (5,900*3เดือน)
อุปกรณ์ :
Full Set

New!!!
LV Zippy Wallet (2017)

ของใหม่เพิ่งลงเครื่อง สีชมพูหวานๆจ้า (ราคาShopไทย 27,xxx )

ขอขายที่ 23,900.-
งดต่อ!!!
ผ่อน2เดือน (12,200*2เดือน)
ผ่อน3เดือน (8,400*3เดือน)
อุปกรณ์ :
Full Set

New!!! Chanel Pearl Brooch (size 5.5 cm)
เพิ่งซื้อจากมิลานค่ะ รุ่นคลาสสิคเรียบหรูที่ทุกคนต้องมี

ราคาพิเศษ 16,500.-
งดต่อ!!!
ผ่อน2เดือน (8,500*2เดือน)
ผ่อน3เดือน (6,000*3เดือน)
อุปกรณ์ครบ :
กล่อง, ริบบิ้น, ถุงกระดาษ

New!!! Charriol St.Tropez Mini Black *SOLD*

New!!!
Prada Tessuto Impuntu *SOLD*

"Used Zone"

Bvlgari B. Zero1 WG750
*SOLD*

Tiffany & Co. Elsa Peretti Open Heart Ring

*SOLD*

---------------------------------------------------------------------------------------------

ขอฝากด้วยค่ะ... เครื่องประดับเพชรแท้ ลดราคาพิเศษ

(อัพเดทล่าสุด 31/03/15)

ดูรูปและราคา คลิ๊กได้เลยค่ะ >>>
http://sbntown.com/forum/showthread....605#post403605

---------------------------------------------------------------------------------------------

Frency & Mercury *SOLD*

LV Ellipse Belt
*SOLD*

MCM X-Mini Backpack
*SOLD*

Hermes Picotin18 (Stamp H)
เป็นรุ่นก่อนที่มีกุญแกล็อคนะคะ หนังSwift สภาพสวย ราคาดีงาม
ใช้งานง่าย สีนี้เข้ากับเสื้อผ้าได้เกือบทุกชุด
สภาพสวยทั้งภายในภายนอก หนังยังแข็งเป็นทรง ตามมุมไม่มีรอยถลอกใดๆ
**มีถุงอื่นสำหรับเก็บกันฝุ่น ที่จัดระเบียบด้านใน ผ้าพันหูกระเป๋าให้ค่ะ**

ราคาพร้อมโอน 42,000.-
ผ่อน2เดือน (21,500*2เดือน)
ผ่อน3เดือน (15,000*3เดือน)
*รับแลกด้วยค่ะ*

Bottega Veneta (Large size) เพื่อนฝากขาย
สภาพดี โดยรวมยังใหม่อยู่ค่ะ มีร่องรอยการใช้งานบ้างเล็กน้อย สายหนังห้อยรอบกระเป๋าถ้าใช้เบื่อ
สามารถตัดออกได้ ก็จะเป็นเหมือนรุ่นคลาสสิกใบใหญ่นะคะ ออกShopมา8x,xxx
ขอขายที่ 37,900.-
อุปกรณ์ :
การ์ด, กระจก, ถุงผ้า

Proenza Schouler เพื่อนฝากขาย
สภาพใช้งาน มีร่องรอยตามการใช้งานพอสมควรค่ะ ขอรูปเพิ่มได้ทางไลน์นะคะ
ขอขายที่ 17,500.-

อุปกรณ์ :
การ์ด, ถุงผ้า

------- SOLD OUT -------

ขอบคุณเพื่อนๆที่น่ารัก และพื้นที่SBNค่ะ

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3