GUCCI pricetown size 39 มือหนึ่ง ถูกกว่าช็อป!! กระเป๋า GUCCI Crossover ผู้ชายใบเล็ก !! แว่นกันแดด Marc Jacobs ผู้ชายทรง Aviator ถูกๆ!! กระเป่าสตางค์ LV ผู้ชาย สภาพดี
โดย JLL
JLL
สนใจ pm มานะคะ หรือ email jllpreorder@gmail.com
cf แล้วห้าม cc นะคะ ราคาต่อรองกันได้ค่ะ
ส่ง ems ฟรี หรือสามารถนัดรับได้ที่สยามพารากอน และเซ็นทรัลลาดพร้าวนะคะ

ขายรองเท้า gucci princetown รุ่นมีขน ใส่แล้วสวย ไฮโซ อินเทรนสุดๆ ค่ะ ตอนนี้หายากมาก ไป shop ไหนก็หมด size 39 คู่นี้ซื้อที่ shop ไทย มีปัญหาอะไรเข้า shop ได้เลยราคา 37900 บาท

กระเป๋า Crossover Gucci ลายโมโนแกรมคลาสสิค วัสดุเป็น Canvas ไม่เลอะง่ายเหมือนผ้า ใบเล็กกระทัดรัด เหมาะกับใส่ทุกวัน

ออกจากช็อปฮ่องกง ใช้ไม่เกิน 5 ครั้ง ถุงผ้ามีแต่เปรอะเล็กน้อยตามรูป ไม่มีใบเสร็จนะคะ

ขาย 8,900 บาทค่ะ

Marc Jacobs MJ 314
ทรง Aviator สีเงิน
สภาพ 95% ใช้น้อย กล่องมีรอยเล็กน้อย (ตามรูป)

ราคาเต็มประมาณ 9,000 บาท ขาย 5,000 บาท

กระเป๋าสตางค์ LV มือ 2 สภาพตามรูปค่ะ ขาย 5,000 บาท

ขอบคุณ SBN ค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3